Bài viết giành cho lionking

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
k phải. mình log vô lúc 8h30 . Thì thường 8h35 hay hơn xíu sẽ có bảng thông báo. Lúc đó 2 acc mình ở trong chợ. đều k có bản thông báo gì cả. Mình log thử 1 acc khác vô thì lại có thông báo còn 1 phút nữa diễn ra TLC. Mình mới relog lại vô chợ lại thì muộn rồi. Chứ mình lạ gì giờ tlc mà vô muộn.

SuperCover

Trung Sĩ
Hình như là nếu bạn ol game trước 8h40 k cần thiết ở map chợ thì vẫn có lời mời. Miễn trước 8h45 vô chợ báo danh là được. Còn nếu sau 8h40 bạn mới ol game thì dù chậm tính theo s cái bảng mời tlc nó cũng k có gửi.
Kiến nghị nên thay đổi cách mời tlc = cách click vô npc để vào sân chờ tlc

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member
Vậy thì cái thông báo TLC phải có trước 10' chứ nhỉ. 8h40 có TLC thi 8h30 fai có thông báo r. Hình như 8h40 mình mới thấy thông báo. Lúc đó thông báo thì như HHK nói vào chợ cũng ko thể vào TLC dc nữa. Nghịch lý?
Chắc bạn không để ý, chứ server có thông báo 3 lần lúc 8h20, 8h, và 7h40

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vụ này vui nhất nè, chắc mày cũng còn nhớ phốt lớn của mày là đi đêm với ai đó rồi chứ, ai cmmt thì mày block bịt miệng ngay, tao ko cần nói nhiều, vì ai cũng biết nhưng sợ ko dám nói thì mày lại block acc để bịt miệng, mày nên nhớ ko có lửa thì làm sao có khói

Chắc lại toàn xàm lồng truyền miệng các kiểu chứ tôi lạ gì :)) Đi vơi chả đêm :)) Đi được thì lăn tăn mấy cái doanh thu lặt vặt làm gì cho nó nặng người :))

Đã tạo sân chơi công bằng cho mà chơi còn bày đặt nói chuyện đá bát. Qua bên chỗ nào đó GM ko đi đêm kìa =))))) Thấy đang tuồn đồ +9 ra bán đấy =)))))

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Mà chú @Phượng Sồ cay cú với mình gì lắm hả nói ra luôn đi :(
cay cú gì đâu chỉ là chán ôm cả chục kho pill mà méo dc pk thôi
cái delay máu st cá nhân thấy bất hợp lý như us delay 2s thì ko cho kẹp
dzo delay 1,5s nhựng kẹp chỉ dc 3 kill (2 kill của 1 compo và kill love) trong khi ho pill nhiêu đầy đủ máu cả chục k
còn sv mình max cũng chỉ 5k5 kẹp dc tới 5-6 kill delay the có hợp lý ?

1 cái nữa nhân tiện hỏi luôn là dame cung như lần bảo trì dài nhất lịch sử có nói nếu bắn đối phương dc 1k thì nhẩy max dame là 6k nhưng hiện tại cả trên quái và ng đều chỉ dc 4k5 - 4k7 nếu cần sẽ có clip cụ thể sau khi bác rep cmt này 15p @Lion_King

nhấn mạnh cái là ko cay cú gì nhé cũng ko biết ông thớt này là ai

TankTank454545

Gia nhập giang hồ
vụ này vui nhất nè, chắc mày cũng còn nhớ phốt lớn của mày là đi đêm với ai đó rồi chứ, ai cmmt thì mày block bịt miệng ngay, tao ko cần nói nhiều, vì ai cũng biết nhưng sợ ko dám nói thì mày lại block acc để bịt miệng, mày nên nhớ ko có lửa thì làm sao có khói

Chắc lại toàn xàm lồng truyền miệng các kiểu chứ tôi lạ gì :)) Đi vơi chả đêm :)) Đi được thì lăn tăn mấy cái doanh thu lặt vặt làm gì cho nó nặng người :))

Đã tạo sân chơi công bằng cho mà chơi còn bày đặt nói chuyện đá bát. Qua bên chỗ nào đó GM ko đi đêm kìa =))))) Thấy đang tuồn đồ +9 ra bán đấy =)))))
Chắc là hôm ấy đây này. Nhưng mà hôm ấy bọn em đi buổi chiều muộn mà chứ có phải đi đêm đâu. Anh Lk nhể

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
cay cú gì đâu chỉ là chán ôm cả chục kho pill mà méo dc pk thôi
cái delay máu st cá nhân thấy bất hợp lý như us delay 2s thì ko cho kẹp
dzo delay 1,5s nhựng kẹp chỉ dc 3 kill (2 kill của 1 compo và kill love) trong khi ho pill nhiêu đầy đủ máu cả chục k
còn sv mình max cũng chỉ 5k5 kẹp dc tới 5-6 kill delay the có hợp lý ?

1 cái nữa nhân tiện hỏi luôn là dame cung như lần bảo trì dài nhất lịch sử có nói nếu bắn đối phương dc 1k thì nhẩy max dame là 6k nhưng hiện tại cả trên quái và ng đều chỉ dc 4k5 - 4k7 nếu cần sẽ có clip cụ thể sau khi bác rep cmt này 15p @Lion_King

nhấn mạnh cái là ko cay cú gì nhé cũng ko biết ông thớt này là ai
Mở topic khác đi tiện dễ nói chuyện đàn ông với nhao =))

nhatthiem113

Thiếu Úy
a LK fix cây kick +10 còn +9 đi . Cho vừa lòng nhau. giữ chân game thủ
chẳng ai sợ ai ở đây cả đâu chọc ông thiên kêu ngta +9 ông ấy +10 thôi còn nói sợ thì sẵn sàng sả pill giao lưu và học học hỏi cách pk của a e bất cứ lúc nào càng về đêm càng rảnh vì giờ đó chỉ ngủ chứ ko làm gì :D
Tui bức xúc là tui + đồ dùm cho acc người ta thì +9 +10 đến acc kiếm ghẻ tui thì toàn sai đồ +8 +6, 2 ông coi có bất công không. Hụ Hụ. Ah sẵn mua pill exp các loại = vnd anh em bên 9 coi có ai bán gom hết dùm.

Bên trên