Bài viết giành cho lionking

aloner74

Gia nhập giang hồ
tà có gà 9 cũng có gà vậy, ý kiến đưa ra chủ yếu cho ae cả 9 lẫn tà ai ko có đồ thì vào thuê cái set kha khá rồi tham gia cho đông vui, tới đó pill lại đắt như tôm tươi. giàu muốn onehit thì phải mua pill, gà muốn chống onehit thì cũng phải pill. giàu thì tốn @, gà tốn gold cho pill cơ bản. chưa kể ng ng chạy đua đập vk để có thể giết dc ng. sv lại có thêm thu nhập
tất cả đều dc lợi. chứ như bây giờ ai có đồ ngon thì siêng đi đồ cùi ở nhà sao vui
tà win 2 hôm là toàn buổi tối tà đông gấp đôi 9, còn hôm trưa t5 ông vào lùa tà chạy sml có rớ dc cái tượng nào đâu
set đồ đủ sống giờ rẻ mà, set full 70 72 74 sống khỏe re rồi, muốn chống cung thì phang cái áo def vào

SuperCover

Trung Sĩ
Đi TLC là để làm j? Khi bạn có thể đánh đc người ta, giết đc người các bạn có thấy phấn khích không, có vui không, có muốn canh từng time để đuọc đi TLC không. Lúc đó sẽ đòi hỏi 1 ngày 10 trận TLC. Còn hiện tại nhìn vào bố cục thì vào trận thấy hàng +8-9 đã thấy hơi khoai rồi khi con hàng mình +6-7.( chưa tính ngọc op full ). Mà đồ cỡ đó thì đảm bảo trận nào cũng đủ pill. Tính sơ sơ 1 lần đi thì cũng ngốn cả mớ Gold. Tính ra thì cũng khó khăn phết cho ng chơi tầm trung. Nên những người nhắm không đủ lực theo sẽ ở nhà cắm mặt auto. Tìm niềm vui với quái. Còn những người khác có máu đánh nhau nhưng áp lực quá chịu không nổi ( điển hình như dàn ae tà máu mặt, đặt nặng vấn đề thắng thua, khi mà họ ( giàu có, tầm trung có, bình thường có ), cố gắng hết mức để theo nhưng vẫn lực bất tòng tâm( giết người không, áp lực đua vũ trang) nhưng vẫn thua ==> từ bỏ đam mê. Mặc dù trước đó cũng đòi hỏi đủ kiểu ( bùa 1-3 giá rẻ, pill rẻ) để ae tầm trung cũng có thể đú theo( tuy nhiên rẻ nhưng op đồ cũng tới 7-8 là cũng tốn 1 mớ rồi, còn pill 1 tuần 3-5 trận cũng tốn tiền chục trăm m) thì cũng lm s đú theo đc mấy đại gia chơi game k phải nghĩ:)) ( đây là chỉ nói mấy ông có máu game nên thường chỉ chơi 1 acc, chứ còn 3-4 acc đẻ nuôi 1 acc thì vẫn ok thôi, nhưng mình thấy thường mấy ng có máu họ thường chỉ chơi 1 acc, chăm 1 acc điển hình DuongQua, GuanYu.
P/s: Sv của các bạn ấy đang theo cũng chỉ rõ diều này khi mà, thằng có tiền đầu tư vô cũng chưa chắc = thằng bình thường ( gold, rate, đồ kiếm dễ thì m có tiền mua đc, t cày chăm t sẽ kiếm đc) ==> sv đó giống như tìm niềm vui thì được, như kiểu game ofline chơi mạng Lan ấy:)).
- Nói chung ae có tâm huyết. Muốn game phát triển thì có vấn đề j thì lập topic bàn luận. Góp ý giúp game phát triển.
==> Nhiệm vụ của bác Mèo là quan sát tiếp nhận ý kiến cái nào ok, thấy được thì triển khai tiếp nhận ý kiến từ gamer. Nhưng gamer cũng phải có giới hạn, đừng được voi đòi tiên, đừng đòi hỏi kiểu như char t yếu quá, buff lên k t nghỉ game:v.

spk_boy

Binh Nhì
set đồ đủ sống giờ rẻ mà, set full 70 72 74 sống khỏe re rồi, muốn chống cung thì phang cái áo def vào
đọc cmt của ông ở trên sẻ hiểu, ông thuộc dạng ko lo nghĩ, còn tui thuộc dạng còn lại. cũng đang cố đú theo đây nhưng tới mức nào đó thôi chứ ko thể khô máu như mấy ông đại gia

aloner74

Gia nhập giang hồ
đọc cmt của ông ở trên sẻ hiểu, ông thuộc dạng ko lo nghĩ, còn tui thuộc dạng còn lại. cũng đang cố đú theo đây nhưng tới mức nào đó thôi chứ ko thể khô máu như mấy ông đại gia
ulpt 70 72 74 1m 2m 4m 1 viên, làm 1 set pk full mấy viên đó +4 đâu có tốn bao nhiu, ai bảo tui k lo nghĩ =.=, gold lúc nào cũng âm đây này

SuperCover

Trung Sĩ
ulpt 70 72 74 1m 2m 4m 1 viên, làm 1 set pk full mấy viên đó +4 đâu có tốn bao nhiu, ai bảo tui k lo nghĩ =.=, gold lúc nào cũng âm đây này
Bạn cứ nghĩ khi các top full pilll vả nhau, người tám lạng người nửa cân. Thì dân thường đồ tạm bợ. Pill k full thì được mấy lạng:3

sock

Hạ Sĩ
lại nói đến tlc có trận tlc 5 nào acc thandao90 của tôi chết dưới 10 mạng đâu, tà nhìn thấy như nhìn thấy vàng dí chaỵ té khói, mà rảnh là log đi hít hà exp cả tiền này :))

Bên trên