REPORT Antonioreyespf làm gì thì vào đọc sẽ biết

minhkhoaga

Gia nhập giang hồ
Thằng Capitano là thằng con lừa. Luôn luôn vu khống người khác một cách mạnh miệng. Đến khi sự thật không phải vậy thì im như một con cún. Ad check acc ko có gì bất thường rồi đó. Thằng ngáo đá khoái kím chuyện. Trình mày còn non và xanh lắm Cap.
Người ta thấy a ấy lên lv 1 cách bất thường(khá là nhanh + gây bất ngờ nhiều người ) với a ấy có lq tới bug exp lần trước nên nghi ngờ cũng đúng, chưa thấy nói 100% là bug chỉ nhờ AD check thử thôi, tui thấy cmt của bạn chỉ nhắm thẳng vào Capitano.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Hi all !

Mình đã kiểm tra. Hiện tại Team Antonio đang train quái level 40 ( có cả cao thủ ) bãi đó quái khá đông và tốc độ kill quái cũng tạm ổn . Lượng exp đạt được trong ngày hôm nay đều đặn và không có dấu hiệu bất thường.

Chốt là không có bug exp x4 nha , nếu có 1 dòng exp nào đạt dc x4 bọn mình sẽ phát hiện ra ngay.

Thân ái!
Tks HLV nhé!

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Hi all !

Mình đã kiểm tra. Hiện tại Team Antonio đang train quái level 40 ( có cả cao thủ ) bãi đó quái khá đông và tốc độ kill quái cũng tạm ổn . Lượng exp đạt được trong ngày hôm nay đều đặn và không có dấu hiệu bất thường.

Chốt là không có bug exp x4 nha , nếu có 1 dòng exp nào đạt dc x4 bọn mình sẽ phát hiện ra ngay.

Thân ái!
Vẫn hơi thắc mắc là :
1.nếu train cao thủ 40 từ hôm qua thì liệu có đc exp không ? khi đó vẫn còn 2x, đến lúc report thì mới lv 30 ( LK kêu vượt lv nhiều quá sẽ không được mà ) và nếu có được thì trong vòng có 2-3h đồng hồ nhảy từ đâu lên top 2 cũng hơi vãi quá.
2. Nếu vẫn giữ nguyên tốc độ đấy thì đáng ra hnay cũng phải top 1 luôn rồi, mà từ hwa đến nay lại thấy bị chững, thậm chí tụt hạng luôn @@

p/s : ko war nhé, chỉ thắc mắc thôi tại cũng hay theo dõi top

Cloud

Gia nhập giang hồ
Vẫn hơi thắc mắc là :
1.nếu train cao thủ 40 từ hôm qua thì liệu có đc exp không ? khi đó vẫn còn 2x, đến lúc report thì mới lv 30 ( LK kêu vượt lv nhiều quá sẽ không được mà ) và nếu có được thì trong vòng có 2-3h đồng hồ nhảy từ đâu lên top 2 cũng hơi vãi quá.
2. Nếu vẫn giữ nguyên tốc độ đấy thì đáng ra hnay cũng phải top 1 luôn rồi, mà từ hwa đến nay lại thấy bị chững, thậm chí tụt hạng luôn @@

lv 28-29 là train 40 được r . pt mình train 40 ( exp 400~500 tuỳ con ) , và thấy exp lên rất nhanh ( ko đánh CT )

Jess

Gia nhập giang hồ
Vẫn hơi thắc mắc là :

tụi mình tụt top là vì team kia làm nv nhé

Jess

Gia nhập giang hồ
.,
Đánh quái lv 40 vừa lâu vừa tốn máu nhiều EXP thì cũng chưa chắc đã bằng đánh còn quái bằng LV ít EXP nhưng lại clear quái nhanh hơn.Nói đánh quái lv 40 mà bò lên lẹ thế thì cũng quá vô lý rồi trừ khi vũ khí cả team up +5 +6 hết.
bạn thích thì cứ pm mình cho vô pt train 1 2 tiếng thử cảm giác :)

OneOfAKind

Thượng Sĩ
.,
Đánh quái lv 40 vừa lâu vừa tốn máu nhiều EXP thì cũng chưa chắc đã bằng đánh còn quái bằng LV ít EXP nhưng lại clear quái nhanh hơn.Nói đánh quái lv 40 mà bò lên lẹ thế thì cũng quá vô lý rồi trừ khi vũ khí cả team up +5 +6 hết.
đồ cùi thì k nhanh hơn nhưng đồ ngon thì nhanh hơn nhiều đấy

Bên trên