REPORT Antonioreyespf làm gì thì vào đọc sẽ biết

nhatthiem113

Thiếu Úy
Cái bảng xếp hạng không chính xác đâu bạn ơi, ví dụ bạn đang lv 29 30% đứng top 1 sau đó có 1 người khác up lv 29 tự nhiên bạn mất top 1 xuống top 2, điều đó kiểm chứng rồi bạn có thể test trong pt nhé.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
@Lion_King ngày mai vô game tàng hình theo dõi thanh niên này xem
Cá nhân tớ thì nghĩ là ko bug. Antonio ngày trước là 1 game thủ khá pro, việc lên lv nhanh tớ thấy cũng ko khó hiểu lắm.

Như tớ nếu chơi cung hoặc pt với 1 pt toàn cung và chơi bằng tay thì tầm 18h là tớ lên được từ lv 1-3x. Hồi Yulgang Sea ra mắt tớ cũng train kiểu này và hồi 7x tớ top 1 lv luôn, không 1 chú china, sea hay indo nào đuổi kịp. Mấy thằng bên đó chụp ảnh tùm lum lên 4rum đòi ban nick rồi GM nó cũng tàng hình vào game theo dõi các kiểu :).

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Hi all !

Mình đã kiểm tra. Hiện tại Team Antonio đang train quái level 40 ( có cả cao thủ ) bãi đó quái khá đông và tốc độ kill quái cũng tạm ổn . Lượng exp đạt được trong ngày hôm nay đều đặn và không có dấu hiệu bất thường.

Chốt là không có bug exp x4 nha , nếu có 1 dòng exp nào đạt dc x4 bọn mình sẽ phát hiện ra ngay.

Thân ái!

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Antonio là gamer đầu tư khá nhiều tiền vào game. Hồi xưa nhớ ông này chơi bên dzo mới lv 4x đã bỏ ra mấy củ nạp cash để mua 30% của mình ( mình bán 200k 1 viên). Tuy nhiên 1 thời gian sau 30% rẻ thối và ko thấy bạn này chơi game nữa :)

Mà có 1 pt ngon đồ + 5, áo + 6 đánh bãi quái 2-3 con cao cấp thì up vù vù thôi. Cái quan trọng là phải chịu được nhiệt và đầu tư. Trước mình train từ lv 10 đến 11x toàn đánh quái cao cấp hết, 1 pt 8 người đánh 3 con cứ hiện ra 1 con cái là cả pt lao vào bụp chết nên nó cũng chỉ đánh mình được có 2 hit. Con thứ 3 chết cũng là lúc con thứ 1 xuất hiện và cứ thành cái vòng tuần hoàn như thế. Đánh quái vượt cấp và lại là quái cao cấp thì exp được nhiều hơn rất nhiều.

Lúc đầu mới vô game mình cũng tính làm lại 1 pt thế này nhưng dm các chiến hữu cũ vợ con với ổn định công việc hết rồi nên mình cũng chỉ chơi tà tà với những a e mới trong game chứ cứ chơi mãi với mấy người, game nào, sv nào cũng tha lôi nhau qua cũng chán :)

Nãy lên xem top thử thì thấy 1 ông Miệng Bú Tay Móc lv 30 top 9.... Đêm hôm mà nghe tên kích thích vãi :)

Last edited:

AntiCapitano

Gia nhập giang hồ
Thằng Capitano là thằng con lừa. Luôn luôn vu khống người khác một cách mạnh miệng. Đến khi sự thật không phải vậy thì im như một con cún. Ad check acc ko có gì bất thường rồi đó. Thằng ngáo đá khoái kím chuyện. Trình mày còn non và xanh lắm Cap.

Last edited:
Bên trên