REPORT Antonioreyespf làm gì thì vào đọc sẽ biết

songches

Banned
chậm tiêu ác thật k phải đùa ngta làm đồ đạt vk các thứ thì giờ ngta vượt lên còn bạn suốt đời chắc chỉ đánh cóc để đở tốn máu nên đừng phán ngta cười cho
.
Sao bạn biết ng ta làm vk với đồ ? nc ko có chứng cớ cứ nói băng quơ rồi thích thể hiện thôi tớ bâm đây =]]]

Cloud

Gia nhập giang hồ

nè bạn , tiện thể bạn cho mình xin hình team top 1 train quái 30 nha . Để mình học hỏi train theo :D p/s : pt mình hiện giờ bị dis 1 vài thành viên nhưng thương và cung 3x dame vào quái 300 , mỗi đứa 1 skill thì chết quái . Bình thường full 8 ng` còn chia 2 bãi nữa cơ :D

songches

Banned
Ở đây mình ko nói gì về team bạn đây là topic nghi ngờ về Antonio,mình ko quan tâm team bạn fram ở đâu nhưng hôm qua luc Anotino vướt top thì team top 1 vẫn fram ở quái 30 nhé.Và chỉ trong vòng ko tới 24h từ ko có top 50 vọt lên top 2 bộ toàn bộ người chơi quit hết có mình nó fram ah ? giải thích hộ cái,nếu cả team fram quai vượt cấp sao cả team ko lên có mình nó lên ????

cubitrung

Binh Nhất
Ở đây mình ko nói gì về team bạn đây là topic nghi ngờ về Antonio,mình ko quan tâm team bạn fram ở đâu nhưng hôm qua luc Anotino vướt top thì team top 1 vẫn fram ở quái 30 nhé.Và chỉ trong vòng ko tới 24h từ ko có top 50 vọt lên top 2 bỏ toàn bọ người chơi quit hết có mình nó fram ah ? giải thích hộ cái.
chốt 1 câu thôi top 1 train sơn tặc team toi đã bên TTQ . ko muôn tranh cãi nhiều ai có kjnh nghjem chơi lâu năm thj se hiểu .

Cloud

Gia nhập giang hồ
chỉ 1 đêm train quái 40 đã chênh lệch bao nhiu exp so với quái 30 rồi ( chưa kể hôm qua còn đang x2 )
Đánh ST ( x2 ) exp có 120~150 , đánh quái 40 ( x2 ) exp tận 450~500 lận nên chuyện lấy top là bình thường =))

Cloud

Gia nhập giang hồ
Mình nhận ra điều này lúc 6h sáng nay =))
và mình thấy tiếc 1 đêm x2 ở Sơn Tặc =))
Nếu đêm qua treo bãi 40 , có khi nằm trong top 10 cũng nên :>

OneOfAKind

Thượng Sĩ
.
Ghệ thật thế sao nick bạn ko đc lọt vô top 10 thế ?
mày đang thể hiện cái gì vậy? ADMIN đã thông báo rõ
Hi all !

Mình đã kiểm tra. Hiện tại Team Antonio đang train quái level 40 ( có cả cao thủ ) bãi đó quái khá đông và tốc độ kill quái cũng tạm ổn . Lượng exp đạt được trong ngày hôm nay đều đặn và không có dấu hiệu bất thường.

Chốt là không có bug exp x4 nha , nếu có 1 dòng exp nào đạt dc x4 bọn mình sẽ phát hiện ra ngay.

Thân ái!
mày không đọc à. đéo hiểu cãi cái gì ở đây

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ở đây mình ko nói gì về team bạn đây là topic nghi ngờ về Antonio,mình ko quan tâm team bạn fram ở đâu nhưng hôm qua luc Anotino vướt top thì team top 1 vẫn fram ở quái 30 nhé.Và chỉ trong vòng ko tới 24h từ ko có top 50 vọt lên top 2 bộ toàn bộ người chơi quit hết có mình nó fram ah ? giải thích hộ cái,nếu cả team fram quai vượt cấp sao cả team ko lên có mình nó lên ????
Gm đã đến tại bãi trian để xác thực vụ Antoni rồi bạn, còn vấn đề tuột top là do pt vừa chuyển qua quái 43 45 nên không đủ dame, cách suy nghĩ của bạn đúng về trian quái cùng cấp sẽ nhanh hơn, nhưng đối với team đồ đạc ngon hơn train vượt cấp là tốt hơn.
P/s Việc của Antoni GM đã xác nhận rồi, anh em bàn luận việc khác thì lập topic khác nhé, tks all

Bên trên