ANH HÙNG 9 PHÁI Ở ĐÂU.....

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Xin Tuyên Bố Với Mấy Bác Tà Phái - Hiện Nay Tà Phái Rất Đông Có Thể Lên 35 Làm Q TC sẽ bị Kẹt Và Phãi Lập Lại ACC Mới Nên bác Nào CÓ Ý ĐỊnh QUa Tà Thì Suy Nghĩ Lại Nha keke:P:P
---
CÒn 1 Điều Nữa bác Nào ĐỊnh Làm Pro bên Tà Thì Hãy suy nghĩ lại Vì 9 phái Không Có Pro và rất ít người thì các bác lên cao ko có người để PK đâu nhá - kaka :D:D

NGUYHIEM

Binh Nhì
Xin Tuyên Bố Với Mấy Bác Tà Phái - Hiện Nay Tà Phái Rất Đông Có Thể Lên 35 Làm Q TC sẽ bị Kẹt Và Phãi Lập Lại ACC Mới Nên bác Nào CÓ Ý ĐỊnh QUa Tà Thì Suy Nghĩ Lại Nha keke:P:P
---
CÒn 1 Điều Nữa bác Nào ĐỊnh Làm Pro bên Tà Thì Hãy suy nghĩ lại Vì 9 phái Không Có Pro và rất ít người thì các bác lên cao ko có người để PK đâu nhá - kaka :D:D
:mad: thật là... chưa j mà nói xúi quẩy rùi:mad:

NgayKhongEm

Gia nhập giang hồ
---

công nhận bạn viết giỏi, cứ 1 từ là chữ đầu viết HOA.

Love

Gia nhập giang hồ
Sao lại so sánh như zậy dc.Nếu tà đông thì đồ sẽ phong phú hơn đúng ko nè, điều này là ko sai hehe nói thì giỡn chơi vậy thôi chứ tà 9 j chả dc, quan trọng chơi zui là chủ yếu.
bác nói thế cũng đúng nhưng nếu sv mới ra tà quá nhiều thì đồ đâu mà sài cho đủ>>>> khi đó đồ tà sẽ lên giá.

mumpasyn

Binh Nhất
---
sao lại trù thế hix:( hix

RandyKiet

Gia nhập giang hồ
ma leeyounghee noi cug phai?.. 2 ben phai can bang dung co chenh lech qua' " keo? ko co' ng tri. " nhu ben Homve viet. " vo the luc chien' thấy 1 đứa 9 phái là 7 8 đứa tà phái bu vô chém. @@

Bên trên