ANH HÙNG 9 PHÁI Ở ĐÂU.....

mumpasyn

Binh Nhất
Tình hình là mic vừa đảo vài vong trên forum.........găp một Topic với Tit ( dự là tà sẽ đông hơn 9 )bùn wa hiu hiu:(.......wa Topic tà thèm nhỏ zãi
Thay mặt mọi người Mic tha thiet kêu gọi mọi ngưởi ũng hộ 9 phái.......( dùng mọi thủ đoạn đễ đâm hơi, chém gió, móc lốp đễ vực dậy tinh thần chính phái nghỉa sĩ.....:D)

CÙNG CHUNG TAY XÂY DỰNG 9 PHÁI VÀ CÙNG HÀNG MA TRỪ YÊU NÀO MỌI NGƯỜI..........TẠO 1 THẾ LỰC CÂN BẰNG ĐỂ GIỬ VỬNG VỊ TRÍ CỦA MÌNH TRÊN GIANG HỒ.......

P/s: dù số lượng chúng ta có ít..nhưng tình thần thì có thừa phải k các mem........

mumpasyn

Binh Nhất
hic ngùi đợi nãy h mà chỉ đc 1 mem thui sao...bùn như con chùn chùn:( .....mem 9 phái.........we á dù????? vzô điễm danh nào,,,,

Love

Gia nhập giang hồ
định là sẽ kiếm tà. Nhưng thấy 9 hào hứng quá. chắc cũng xin 1 vé kiếm 9 góp vui với a e. pro thì k có nhưng nhiệt huyết thì có thừa :)

NGUYHIEM

Binh Nhì
Cải chính quy tà đi ! Thời đại này là thời của cường hào ác bá. Làm j còn anh hùng 9 nghĩa nữa. Cãi chính quy tà hết rồi @@

NGUYHIEM

Binh Nhì
tà đông => đồ mắc, qua 9 làm công dân tốt thôi hô hô hô :D
Sao lại mắc ! Cũng như nhau thôi, đông người dễ tìm cho mình 1 món đồ ưng ý hehe ! tà đông hàng tuần dc ăn kỳ lân, 9 ít hok dc ăn kỳ lân đâu. Nếu ai mun ăn kỳ lân hàng tuần thì qua tà đê, tà đê, tà đê keke

Love

Gia nhập giang hồ
Sao lại mắc ! Cũng như nhau thôi, đông người dễ tìm cho mình 1 món đồ ưng ý hehe ! tà đông hàng tuần dc ăn kỳ lân, 9 ít hok dc ăn kỳ lân đâu. Nếu ai mun ăn kỳ lân hàng tuần thì qua tà đê, tà đê, tà đê keke
dụ dỗ kìa =.="

NoMercy

Gia nhập giang hồ
thi đại học tỉ lệ chọi 1:1 với 1:10 bạn thích bên nào hơn :) (chất lượng 2 trường như nhau) vì đối với mình 9 hay tà cũng đc bên nào ít là mình qua :cool:

NGUYHIEM

Binh Nhì
thi đại học tỉ lệ chọi 1:1 với 1:10 bạn thích bên nào hơn :) (chất lượng 2 trường như nhau) vì đối với mình 9 hay tà cũng đc bên nào ít là mình qua :cool:
Sao lại so sánh như zậy dc.Nếu tà đông thì đồ sẽ phong phú hơn đúng ko nè, điều này là ko sai hehe nói thì giỡn chơi vậy thôi chứ tà 9 j chả dc, quan trọng chơi zui là chủ yếu.

Bên trên