Anh em vào uy hiếp kteam phát nào !!!

MrShj

Thượng Úy
Cũng như số đông Anh em gamer đang trông chờ 1 Sv HKGH Pri ( nhưng khác với các Pri khác ở chổ , nó dc đầu tư tỉ mĩ và có kế hoạch về lạu dài và gắn bó ) tôi cũng trông mong 1 gamer dc chơi lâu dài , luôn có cái để kích thích bản thân phấn đấu . Ở các Sv khác , rất nhiều người đã rất nhanh chóng đạt được những gì họ muốn nên cảm giác nó rất nhàm chán ....

Hiện tại tôi biết dc do Lk nói thì Sv đả hoàn thiện Map 8x và đang hoàn chỉnh 10x .

Vậy tại sao k mở Sv với Map Huyền Bột , Và vài tháng sau là TTQ và LCQ ...

Vừa hâm nóng lòng hâm mộ của các gamer tin tưởng Kteam bấy lâu nay ,vừa có chỗ cho anh em quây quần chém gió , khỏi phải lang thang mua vui ở cac Sv pri khác , tiến mất tật mang rồi quay lại con số 0 .
Với chi phí Sv , nhân lực hiện tại thì con đường hoàn thiện tôi nghĩ sẽ rất lâu , nhưng nếu mỡ SV chúng ta sẽ tìm kiếm dc nhân tài : quản lý và phát triển , hoàn thiện ... bên cạnh đó cũng có 1 ít chi phí để duy trì Sv . Quả là thập toàn thập mỹ mà , Kteam có thêm nhân lực , ngân lượng ...cìn anh em gamer chúng tôi có chỗ giải trí .

...... Cho nên : ai ai cũng mong muốn Kteam hãy mở Sv với các mức thấp , sau đó hoàn thiện rổi mở Map sau cũng dc .
Trên đây là ý kiến cá nhân tôi , anh em chơi cùng tôi và bạn bè trong HKGH . Rất mong các bạn gần xa ủng hộ cho Kteam thấy các bạn cũng đang mong muốn như tôi .

Kazard Kullz

Binh Nhất
Mong Kteam suy nghĩ về vấn đề này.

Rate thấp tí cho ae có chỗ trú chân ít tháng... Có vấn đề gì về game tất nhiên sẽ k ai trách Kteam cả... Sau mấy tháng đó mà có vấn đề gì về game thì mn cùng góp ít sức.. Mấy tháng đó có thể cũng giúp Kteam có thêm ít chi phí để xây dựng Sv phát triển thêm map 10x hay 12x gì đó..... Có Bug thì báo lên rồi fix...Chỉ cần update liên tục là Ok rồi..Bao trì liên tục hoặc thường xuyên cũng ko sao. Chỉ cần nó giúp game tốt hơn thì chắc chắn mn sẽ ủng hộ hết mình L-)L-)L-)

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Rate của sv thì rất chi là vl nên bạn cứ yên tâm , dạng như nhặt đc cây vk cuối hoặc viên ngọc xịn bạn có thể quy ra vnd đc , như thế mới biết đc giá trị của item , lên lv thì ko có ầm ầm vù vù đâu

MrShj

Thượng Úy
Vì rất thấp , nên chắc up 6x cũng ròng rả đổ mồ hôi sôi nước mắt vài tháng trời , rồi delay time chờ update nữa là quá tuyệt luôn @@

Điệp

Gia nhập giang hồ
Ủa sao nói tan rã rùi @@, vậy là vẫn còn cơ hội hả. Kteam và LK cho cái vé có tên là "Hope" coi !!!!

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Ủa nhưng mà sv test đến đâu rùi. Mấy tháng nay box báo lỗi có thấy gì đâu. Nếu xong được phần khí công + Q 60 trở xuống thì chắc mở sv được rùi nhĩ. Mình nghĩ thế

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Mình thích cái vụ mở map từ từ rồi đó. Nó có nhìu cái rất hay mong LK và Kteam hãy suy nghĩ về điều đó. Nếu LK đang đọc được box này thì hãy comment để hâm nóng nhiệt huyết của anh em đi!!!

Kazard Kullz

Binh Nhất
Mod ơi...
Rate của sv thì rất chi là vl nên bạn cứ yên tâm , dạng như nhặt đc cây vk cuối hoặc viên ngọc xịn bạn có thể quy ra vnd đc , như thế mới biết đc giá trị của item , lên lv thì ko có ầm ầm vù vù đâu
Mod ơi đừng cmt những câu như này nữa.... Xao xuyến v~
Cho ae chơi 1 tháng đi...... Trung thành vs sever này từ tháng 7 năm ngoái...... Chưa chơi qua 1 sv pri hay off nào chỉ vì chờ đợi Kteam........ [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Portgas D.Ace

Con chó của LK
LK tự xử hết rồi nên chưa mở test , còn lý do chưa ra game là vì vẫn ... đang làm , lý do làm tới 10x mà vẫn chưa mở những map cấp thấp thì đã nói rồi đó . Lão muốn 1 sv thật là hoàn hảo đến hết mức có thể

Tiểu Hương

Lòng Lang Dạ Thỏ
Trước hết nói lời cám ơn các bạn đã còn nhớ , ủng hộ và .... uy hiếp Kteam . Cũng như các bạn . Hương cũng đang uy hiếp Bác Sói ( Huyết Lang Vương ) và bác boss Mèo ( Lion King ) 1 cách đê tiện nhất . Nhưng 2 bác này " Dê " lv max nên đưa lưng cho Hương hiếp không .... Thua ^:)^ !!! Nói về công việc thì ... chắc chắn 2 bác này vẫn đang làm rất chu đáo làm mất cả mông =)) . ngồi mòn cả ghế rồi . Hương thì cũng đang cố gắng phải nói là " Có việc gì là làm ngay " chứ không có bỏ bê Yulgangvn cả !
Cũng như anh Shj Shj nói . : từ từ và update từ từ . Hương sẽ báo cáo cho các Boss nhưng tỷ lệ các boss này khó đồng ý vì muốn yulgangvn 1 cách hoàn hảo hơn ! Vì thế anh đừng buồn và mong cái tỷ lệ nhỏ nhoi này ha !

Cũng như thế : Tiểu Hương xin nói Yulgangvn không bỏ bê các bạn và vẫn đang phát triễn . cũng 1 lần nữa mong các bạn luôn luôn bỏ từ " Thời gian " cho Kteam luôn luôn phấn khởi mà tiếp tục với công việc mình đang cố gắng
1/ Game luôn " On "
2/ Website luôn " On "
3/ Kteam luôn " On "

Mong các bạn hiểu cho !
Thân
Tiểu Hương

MrShj

Thượng Úy
Lần đầu tiên trong đời thấy 1 cái sv mà hứa hẹn lâu như thế này.
Vấn đề đặt ra là đủ khả năng hay không thôi.

Tôi tin là họ có khả năng , nhưng gian khó đã nhiều , nhân lực còn kém , cho nên cái delay cũng là điều dễ hiểu .

# cám ơn Tiểu Hương đã rep , và gởi đến các bạn 1 lời khuyên chân thành : hãy làm 1 cái gì đó khi còn nóng , trước khi mọi trái tim nó nguội lạnh dần .

Bên trên