Anh em vào uy hiếp kteam phát nào !!!

lylymeow

Gia nhập giang hồ
Các bạn đừng giục. Tớ đã từng chơi ở sv pri vn-play nên biết. Khi chuyển từ phiên bản 8.0 lên 9.0, các mem rất sôt ruột, suốt ngày đòi update nhanh. Cuối cùng vội vàng ra một phiên bản toàn lỗi, chat vs party còn không làm được. Rồi người ta chán nản mà bỏ game nhiều. Thực sự thì cầu toàn là điều vô cùng cần thiết cho một sự lâu dài.
Tất nhiên không thể yên lặng được. Có event văn nghệ nào trên forum và fanpage cho các bạn gamer hâm nóng là ok rồi.

1doitieungaoz1

Gia nhập giang hồ
h mấy bạn nếu ai ủng hộ mình hì mình xin ra 1 đề nghị gần đố mẹo tl đúng có thưởng nếu các mem đang onl frum mà bùn hì chơi trò này đỡ bùn ai k có ny đón đúng hì hên xui sẽ chúng dc. ny @@! ai trưa có vợ hì đón đúng sẽ có vợ @@! , Lúc bé hì sợ Ma lớn lên làm Tra hì sợ vợ thở sinh viên hì sợ nợ nhưng nợ là nợ mà chơi là chơi ~_^~ vui là 9 AE choi hết mình like nhé .......

Đặng Duy Mệnh

Gia nhập giang hồ
Cũng như số đông Anh em gamer đang trông chờ 1 Sv HKGH Pri ( nhưng khác với các Pri khác ở chổ , nó dc đầu tư tỉ mĩ và có kế hoạch về lạu dài và gắn bó ) tôi cũng trông mong 1 gamer dc chơi lâu dài , luôn có cái để kích thích bản thân phấn đấu . Ở các Sv khác , rất nhiều người đã rất nhanh chóng đạt được những gì họ muốn nên cảm giác nó rất nhàm chán ....

Hiện tại tôi biết dc do Lk nói thì Sv đả hoàn thiện Map 8x và đang hoàn chỉnh 10x .

Vậy tại sao k mở Sv với Map Huyền Bột , Và vài tháng sau là TTQ và LCQ ...

Vừa hâm nóng lòng hâm mộ của các gamer tin tưởng Kteam bấy lâu nay ,vừa có chỗ cho anh em quây quần chém gió , khỏi phải lang thang mua vui ở cac Sv pri khác , tiến mất tật mang rồi quay lại con số 0 .
Với chi phí Sv , nhân lực hiện tại thì con đường hoàn thiện tôi nghĩ sẽ rất lâu , nhưng nếu mỡ SV chúng ta sẽ tìm kiếm dc nhân tài : quản lý và phát triển , hoàn thiện ... bên cạnh đó cũng có 1 ít chi phí để duy trì Sv . Quả là thập toàn thập mỹ mà , Kteam có thêm nhân lực , ngân lượng ...cìn anh em gamer chúng tôi có chỗ giải trí .

...... Cho nên : ai ai cũng mong muốn Kteam hãy mở Sv với các mức thấp , sau đó hoàn thiện rổi mở Map sau cũng dc .
Trên đây là ý kiến cá nhân tôi , anh em chơi cùng tôi và bạn bè trong HKGH . Rất mong các bạn gần xa ủng hộ cho Kteam thấy các bạn cũng đang mong muốn như tôi .
Thứ 1 : Mình đồng ý với bạn là nên mở Huyền Bột trước đã còn map 8x -10x gì đó từ từ mở sau cũng được . Vì game như thời ASS thí cày 2-3 tháng mới lên dc 6-7x . Mà ra tính năng map 8x-10 sớm quá để không cũng vậy . Thay vì dành thời gian tu bổ cho những tính năng lúc đầu cũng như từng bước cờ bản hoàn thiện sớm đã
Thứ 2 : Bây h nếu nói riêng cái map huyền bột thì khá nhiều lỗi : nào là lag dame quái , kẹt quái , có cả quái 7x-8x ở Huyền bột , lỗi qua map vv... Cũng như hệ thống game chưa được hoàn chỉnh mà mở ra thì lại lắm người than à .
--> Còn riêng ý kiến mình thì trước mắt cứ test DV xong đã rồi gộp lỗi fix 1 lần rồi ra bản close xem sao có sót lỗi nào nữa không . Lúc đấy theo mình nghĩ nên hủy mất cái tính năng tăng lv + thăng chức đi mà thay vào đó bằng cách từ lv 1 tự train tự làm nv thì trong quá trình close đó vừa chơi vừa tìm thêm lỗi rồi tổng hợp lại fix cho bản OB . Nếu có khó khăn trong việc train thì mình nên chỉ nên cho 1 ít tiền hay máu + sâm hổ trợ thời gian lv 1-20 thôi !

Bên trên