Anh em bên Dzo qua báo danh !

haigiangyb1987

Gia nhập giang hồ
Tên NV : XoanQuay
Sv : Thần Địa
Lv : 110 ( đã nghi Hk)
Char : Đao Tà

Tên NV : XoanQuay
Sv : Thần Địa
Lv : 110 ( đã nghi Hk)
Char : Đao Tà

Mục đích : tìm lại bạn bè cũ , làm quen , giao lưu .... open beta chơi lại acc tên XoanQuay theo tà hehe

Mục đích : tìm lại bạn bè cũ , làm quen , giao lưu .... open beta chơi lại acc tên XoanQuay theo tà hehe
XoanQUay thằng cha này lắm đồ Đao ngon mình mua mấy lần rồi mà

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
Tên NV : HaiGiangYb87
Sv :TD
Lv : 99 thì bị hack
Char :Đao Tà
Guil :
YulGangHouse (RF)[TD rất mong tìm lại bạn ở TD và cùng Guil mình bỏ game vì bị hack chơi lại thì ép sit 3 cây 133m+8 sịt chán bỏ

các bạn còn nhớ BabyYuNa,HanBaoQuin.......................
uôi thế hệ của a Quin 8-}Yulgang chỉ còn e và bác tồn tại ở đây con nhiêu giải tán hết :))

haigiangyb1987

Gia nhập giang hồ
hồi đấy chơi hâm mộ nhất xXxDaoCaxXx lv mấy ông ấy lắm $ quá mình theo ko kịp
anh em ai ở Dzo đợt 2011-2012 thì kết bạn nhé,tìm lại bạn bè xưa

tinaliuyifei

Gia nhập giang hồ
Acc cùi VânNhi cung tà lv 92 (hkdzo) cần tìm bạn cũ bên hksea G Kimtienbang ,nick bên hksea : Inas,tinas,minas :))
nghỉ game sau 3 tuần nhớ lúc ấy có thằng top 1 đao chính lv 103-104 có cây đao 71m 30 30 30 29 +10 tên là gì quên mất
lý do nghỉ : train 3 tuần đéo nói chuyện dc với ai,toàn solo or có party thì toàn thể loại auto "nếu chết xin gọi số ...."

xecutkit

Binh Nhì
Acc cùi VânNhi cung tà lv 92 (hkdzo) cần tìm bạn cũ bên hksea G Kimtienbang ,nick bên hksea : Inas,tinas,minas :))
nghỉ game sau 3 tuần nhớ lúc ấy có thằng top 1 đao chính lv 103-104 có cây đao 71m 30 30 30 29 +10 tên là gì quên mất
lý do nghỉ : train 3 tuần đéo nói chuyện dc với ai,toàn solo or có party thì toàn thể loại auto "nếu chết xin gọi số ...."
âhhaha nhớ cái hồi đó thật :x một thời nếu chết xin gọi số =)))) mà thường có 1 team thay nhau trông buổi đêm nên không thấy phiền lắm :3

bogianhaque

Gia nhập giang hồ
Tên NV : BoGiaNhaQue vs ThapNhatLang8x
Sv : TD .
Lv : 122 va 117
Char : Cung . HanBaoQuan

Nghỉ 8 tháng nay rui,Mục đích : tìm lại bạn bè cũ , làm quen , giao lưu ... chém gió

Bên trên