Anh em bên Dzo qua báo danh !

ang3lmun

Gia nhập giang hồ
dzo giờ thì nặng kinh 6gb mấy lap chịu ko nỗi one piece treo 2 tuần yulgang thì treo ko pít tới pao giờ mong quá -_-

tanc7pro

Gia nhập giang hồ
Tên: c7pro
Char: Cung Tà
Sever: Thần Địa, tây Mạc
Lý do: Báo danh chơi :x
Mục đít: Ai có acc nào 9x cùi cùi j bên Tây Mạc cho mình xin log game pk chơi. Ngồi chờ yulgang cũng buồn. Hj

lanhoa789

Gia nhập giang hồ
Dự là giờ đã tháng 6 , mình nghĩ dzo đc gần 1 tháng rồi , lâu lâu vào thử sv này thấy im ru không động đậy . dự án tuyên bố phá sản rồi sao ta :eek:

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
Tên: CongAnPhuong9, COKE, RedBlade12, DPXinh (gọi tên gì cũng đc)
Char: theo thứ tự trái>phải: cung tà 9x, cung tà 11x, đao tà 8x, dp 9x9 (chơi từ lúc OB nên lắm acc nhưng kể nhiu đây thôi @@)
sever: Thần địa
Lý do: tìm XHongYTienNuX và o0Mickey0o (Y vs Mic đọc đc stt này thì inbox Red zùm)
Guild: HackerSchool

XoanQuayPro

Gia nhập giang hồ
Tên NV : XoanQuay
Sv : Thần Địa
Lv : 110 ( đã nghi Hk)
Char : Đao Tà

Mục đích : tìm lại bạn bè cũ , làm quen , giao lưu .... open beta chơi lại acc tên XoanQuay theo tà hehe

Kun Ấm

Gia nhập giang hồ
Tên NV : MinhTri
Sv : Thần Địa
Lv : 22 ( Có ai vip như mình không T_T ).
Char : DP
( Đang đợi cái tết Congo để đc chơi Yulgang VN ô_ô ) ..

st0ner

Gia nhập giang hồ
Ai còn hứng thú với game thì bỏ ra vài phút mỗi ngày check thông tin ở topic này. đến lúc OB thì cứ thế mà triển thui :)

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
NV: liiliil
Char: Cung 9
Lv:8x ( Nghỉ 2 năm )
Sever: Không nhớ. Nhớ có 1 tay chuyên bán m. Và 1 tay hack ngọc op đồ +6 bán khá nhiều. Về sau bị admin bắt được lục hòm đồ của nó tổng giá trị cái hòm hơn 20m VNĐ

haigiangyb1987

Gia nhập giang hồ
Tên NV : HaiGiangYb87
Sv :TD
Lv : 99 thì bị hack
Char :Đao Tà
Guil :
YulGangHouse (RF)[TD rất mong tìm lại bạn ở TD và cùng Guil mình bỏ game vì bị hack chơi lại thì ép sit 3 cây 133m+8 sịt chán bỏ

các bạn còn nhớ BabyYuNa,HanBaoQuin.......................

Bên trên