Anh em đang đi làm đang cần 1 kênh vip chí tôn phù

NoMercy

Gia nhập giang hồ
Theo mình thì cái phù này ra cho các đối tượng thực sự cần, nên giá ko rẻ đc, rẻ thì hóa ra lại là tràn lan ai cũng vào thì bằng không... chỉ có 1 cái là exp nên để thua kênh pk 10-15% (k1: 95%, kvip: 105-110%, kpk: 120%), như vầy thì đẹp cả đôi đường, một vài buff phụ (tăng sức mang vác, blah blah blah...) thì tùy kteam làm sao hợp lý :D. Tiêu chí server vẫn là kênh PK is the best với thật nhiều sự mê hoặc, hấp dẫn... :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Theo mình thì cái phù này ra cho các đối tượng thực sự cần, nên giá ko rẻ đc, rẻ thì hóa ra lại là tràn lan ai cũng vào thì bằng không... chỉ có 1 cái là exp nên để thua kênh pk 10-15% (k1: 95%, kvip: 105-110%, kpk: 120%), như vầy thì đẹp cả đôi đường, một vài buff phụ (tăng sức mang vác, blah blah blah...) thì tùy kteam làm sao hợp lý :D. Tiêu chí server vẫn là kênh PK is the best với thật nhiều sự mê hoặc, hấp dẫn... :)
Đây thay lời muốn nói :)

thoinhuvay11

Gia nhập giang hồ
Chỉ ns một câu ít hiệu ứng đi cũng dc nhưg giá tầm 2k5 đến 3k@ dc rùi ad nạp hàng tháng có khi hơn ca năm chứ auk phải một hai tháng từ nghĩ chưa tính bảo trì liên tục nv nữa khổ cho AE lắm đang treo Lm về bị ngắt kết nối xem lại bảo trì có khi bảo trì vài phút nữa ý kiến riêng của e là nv

NgoaLong

Gia nhập giang hồ
Thế thì nó dành cho số ít phải ko ? Bán rẻ để làm gì ?
AD xem xét, nếu vào kênh ấy nhiều lợi ích quá thì lại ko được, ít lợi ích quá thì lại không xứng đáng với giá mà AD đưa ra (Hàng hóa là phải tương đồng với giá trị :) ) nên có thể anh em ít người vô ko kiếm được team pt.

Hallow

Gia nhập giang hồ
Confirm với em, không báo giờ exp bằng hoặc hơn kênh PK
Không hồi sinh tại chỗ.
??? Ông làm ơn làm đúng cái quy trình của CTP có giảm thì giảm ít exp hơn các kêh pk thôi còn hồi sinh thì vẩn phải hs tại chổ chứ ? hok nhẻ người ta bỏ tiền ra mua cái CTP theo giá cao mà chỉ có thể là vào kêh CTP rồi sức nặg 100% hok thôi ư ???? chỉ vậy thôi sao mong giải đáp thêm ... cảm ơn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
??? Ông làm ơn làm đúng cái quy trình của CTP có giảm thì giảm ít exp hơn các kêh pk thôi còn hồi sinh thì vẩn phải hs tại chổ chứ ? hok nhẻ người ta bỏ tiền ra mua cái CTP theo giá cao mà chỉ có thể là vào kêh CTP rồi sức nặg 100% hok thôi ư ???? chỉ vậy thôi sao mong giải đáp thêm ... cảm ơn
Vậy thì đừng mua, simple ?

Matrix

Trung Sĩ
THeo ý kiến cá nhân của mình:
1. Giá kênh vip khoảng 300k/Tháng là hợp lý
2. Tăng khả năng mang vác. cái này chắc chắn rồi.
3. Không nên để hồi sinh tại chỗ vì có cái này thì việc pk mất vui.
4. Nên cân nhắc về % exp mà kênh vip có thể nhận thêm
5. Tăng % tỷ lệ op đồ.
6. Không nên tăng gold nhận thêm của kênh vip.
7. Kênh vip phải là một kênh ổn định để đảm bảo cho người ra đi làm không hay bị dis.
Thân

Bên trên