Anh em đang đi làm đang cần 1 kênh vip chí tôn phù

NgoaLong

Gia nhập giang hồ
mong ad xem xét,n nối khổ anh em cso vợ con! để đỡ canh pk. ai có tài chính thì vô kenh vip đỡ áp lực kênh pk

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
em bắt đầu thích bác rồi đấy. Tăng exp thêm nữa anh nhé :)
thường kênh Vip chỉ được exp = kênh 1, nhưng được hiệu ứng 5% exp. Tuy nhiên ở đây mình sẽ làm chênh 5-10% với kênh PK. Do chênh lệch giữa kênh thường và PK hiện giờ là 25%. Ngoài ra còn 1 số hiệu ứng khác nữa...

@thanhliem: vậy thì mắc quá bác ui, mình chỉ giám tăng hơn đâu đó 1 chút, bớt hiệu ứng lại thôi :) Dành cho đối tượng anh em đi làm, kinh tế ko vấn đề và ko thích bon chen với đời =))

trancongnhan

Gia nhập giang hồ
Đang trong master plan của mình, sẽ cố gắng ra trong tháng 4. Mình nói trươc giá không rẻ nhé.
ad ơi ad à, mình đi làm về nhà lúc 7g, train đc 1 tiếng xong hết exp, tối auto thì thường dis, nên tính ra train chả đc gì, ko bik Bác có phương án nào khác cho những dân làm việc cả ngày như mình ko

HanZhangZiyi

Gia nhập giang hồ
thường kênh Vip chỉ được exp = kênh 1, nhưng được hiệu ứng 5% exp. Tuy nhiên ở đây mình sẽ làm chênh 5-10% với kênh PK. Do chênh lệch giữa kênh thường và PK hiện giờ là 25%. Ngoài ra còn 1 số hiệu ứng khác nữa...

@thanhliem: vậy thì mắc quá bác ui, mình chỉ giám tăng hơn đâu đó 1 chút, bớt hiệu ứng lại thôi :) Dành cho đối tượng anh em đi làm, kinh tế ko vấn đề và ko thích bon chen với đời =))
Đã hành tẩu Giang Hồ thì phải gặp may rũi đồ sát nhau mới vui !!
Cái gọi là không thích bon chen vs đời " Hiện này 1 số ý kiến còn gọi là chưa đủ "
Không phản đối Boss ra kênh vip nhưng ít trên lệch là được.

" Mún bình yên thì vào Chùa ăn đồ chay " - " Ra ngoài đồ ăn hảo hạng cướp bóc thì phải chịu thôi "

- Sư Cô Ăn Chay

Cái này ý kiến lâu rồi, mình nghĩ chỉ cần hiệu ứng tăng số lượng mang vác và 10% exp, vào dc cả các kênh khi full là đủ
Giá cho khoảng 500k 1 choác

Mr Long

Binh Nhì
chưa hỉu ý bác, nhưng ý mình là mình chỉ ngồi máy canh đc từ 7g đến 11g, mà từ 7g30 đến 10g là ko có exp nên mình lên lv chậm hơn cả con ốc sên
Giống như võ lâm có item ủy thác ấy. Nghĩa là dùng nó thì máy chủ tự treo train cho mình. Ko chơi võ lâm nhưng nhớ hình như có item loại đấy. Giống như yulgang có item treo shop offline ấy.

Bên trên