Ai theo Kiếm thỳ xem cái này nha . Cực HOT !!!

MrShj

Thượng Úy
anh nam đó giờ vẫn vậy ! vẫn trung thành lối đánh chậm và từ
nổi tiếng làm chi =]]
set đồ + vk ông op dùm cho anh nam nhd à ? cỡ anh nam mà đi nhờ ông op đồ cho hả #-ochuyện lạ khó tin à nha
k hẳn là nguyên set , và k hẳn là dùm .
Vì lúc đó phong trào đồ VH mới ra , chỉ có chuyện tự op hoặc thuê với giá cực cao .
Cái áo +10 đó tôi làm trong trường hợp thứ 2 , còn lại là mua bán .

lúc đầu vừa 10x 11x, nhẫn BL là trung tâm cho tất cả các char, lên TT uy lực skill quá cao, nhà nhà thi đua qua 7% clvc, lúc đó bị thằng tomy dụ mất đổi 1 cái =))
op đồ sv dzo truớc giờ hâm mộ 2 tên, lão sky với sư phụ XoanQuay

Sky có phải là Skygirl ( Bác Kỳ ) ??
còn bản thân tôi thì khâm phục tên Nat13 trước khi up 8.0 và Mrvalentino sau up 8.0 .
Mổi thời kỳ co 1 nhân tài cực kỳ " số đỏ " .

Luan Truong

Gia nhập giang hồ
Cái thằng NeGi thì có vẹo j. Được cái LV còn đồ đạc thì vớ vấn, ngoài cái kick +10 ra thì nó chả còn đồ j +10 cả. Pk thì có phải Pro đâu mà được vào vòng trong
vậy chú có cái vẹo gì mà bày đặt nói nó đồ đạt của chú khủng lắm hả khủng đến cỡ nào?. nin TT 2 thật sự không toả sáng được đó là tại sao nin không thắng trong 1v1 nhung tc5 thì khác

vinhbjetmauxanh

Gia nhập giang hồ
à xài hàng nguội
còn anh Sylar xài hàng nóng max op =]]
mà nếu nó là tt2 cầm vk 155m như bác nói
thì cho nó đánh skill tt1 chắc cũng 10/10 dame cũng ko đến nỗi tệ [ lúc trước tôi có mượn char đao của xWanteD vào chơi skill thì chỉ có 5/10 thôi ăn omi với 4 hàng pill vh + dd và yêu hoa
tt1 đó nha đánh cũng phủ vl lắm mà sao thằng kupy này 12x đánh ngộ nghĩnh vậy
hôm đó nó ko ăn pill prem hay cái gì sao "
còn bác max à @@ chứ mà nói đao tt 2 và chém tc 4 ko chết thì hơi khó tinh
tc 5 nó vuột còn ngủm nói gì tc 4 @@
Mình thấy cũng vô lý 120 mà đánh thằng LV 99 ko die thì quả là buồn cười.
Trong khi đó đồ của con đao đâu có cùi.
Nếu vấn đề đó sảy ra thật thì char Đao chắc tuyệt chủng

Bao anh

Gia nhập giang hồ
Trước giờ chơi toàn đại phu! lần này mình sẽ quyết định chơi kiếm tà ! ace ai có kinh nghiệm train cũng như pk chia sẽ với nha!!!!!!!!!!!!!!

Bên trên