Ai theo Kiếm thỳ xem cái này nha . Cực HOT !!!

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Vì Nin chỉ thích hợp cho những trận solo 1-1 , những trận như tlc , BH thỳ tùy . Mặc dù char Nin này ko tỏa sáng nhưng mình cũng xin giới thiệu với bạn NeGi của TĐ , trâu vàng HK , mặc dù pk gà nhưng về tốc độ trian ko ai bằng ^^
Nó là trâu vàng HK thì cũng đúng ùi.^^.
nhưg chẳng thấy video nó pk đâu à.zz

Khang

Binh Nhất
Nó là trâu vàng HK thì cũng đúng ùi.^^.
nhưg chẳng thấy video nó pk đâu à.zz
vì NeGi " thiên " về trian chứ về " khoản " pk thỳ chưa đc hay , nhưng theo như mình đc bik thỳ NeGi đã sắm đồ pk rùi đang tập pk ở BH , trong nay mai sẽ là cánh tay trái của Tà ( TT 3 ):cool:

Chibi

Binh Nhất
vì NeGi " thiên " về trian chứ về " khoản " pk thỳ chưa đc hay , nhưng theo như mình đc bik thỳ NeGi đã sắm đồ pk rùi đang tập pk ở BH , trong nay mai sẽ là cánh tay trái của Tà ( TT 3 ):cool:
chưa đụng độ NeGi bao giờ hả :) chưa thấy nó pk lần nào hay sao mà bảo đó đang tập pk @@ kẹp auto cũng tù vãi chày lắm cơ mà !
Ninja tt3 có debuff mới hay sao ??? hay 5 rages xài deathblow

Chibi

Binh Nhất
Các K/c khi TT của Njnza cùi hả bạn........?
ko hiểu bác đang muốn nói về cái gì trong đây ???
bạn kia nói NeGi train giỏi nhưng pk gà mình mới nói là chưa đụng độ nó bao giờ hay sao mà bảo nó tập pk
và mình hỏi thêm ninja tt3 có debuff lv 7 hay sao
hay vẫn hút 5 rages xài deathblow
bạn đem cái kc ninja ra đây ! mình có chơi ninja > tt bao giờ đâu mà biết

Khang

Binh Nhất
ko hiểu bác đang muốn nói về cái gì trong đây ???
bạn kia nói NeGi train giỏi nhưng pk gà mình mới nói là chưa đụng độ nó bao giờ hay sao mà bảo nó tập pk
và mình hỏi thêm ninja tt3 có debuff lv 7 hay sao
hay vẫn hút 5 rages xài deathblow
bạn đem cái kc ninja ra đây ! mình có chơi ninja > tt bao giờ đâu mà biết
ko phải lả đụng độ mà là hôm tối ở BH mình thấy NeGi mặc đồ pk chứ ko phải đồ trian như thường ngày . Và Negi đang ở lv 129 99% vì ko làm Q TT 3 đc , còn vụ debuff lv 7 hay 5 rage j` mà bạn nói mình chưa hiểu

Chibi

Binh Nhất
ko phải lả đụng độ mà là hôm tối ở BH mình thấy NeGi mặc đồ pk chứ ko phải đồ trian như thường ngày . Và Negi đang ở lv 129 99% vì ko làm Q TT 3 đc , còn vụ debuff lv 7 hay 5 rage j` mà bạn nói mình chưa hiểu
dzo chưa mở tt3 nó làm bằng niềm tin hả ! ý mình là như này
hiện giờ tt2 và tt1 ninja ko có đất diễn nhiều
và bạn nói NeGi đang làm đồ đễ tt3 pk và làm cánh tay trái của tà phái nên mình mới thắc mắc rằng là
ninja tt3 nó có debuff mới hay sao "hiện giờ debuff 104 là cao "
hay vẫn cứ hút 5 rages rồi xài skill deathblow

Khang

Binh Nhất
và bạn nói NeGi đang làm đồ đễ tt3 pk và làm cánh tay trái của tà phái nên mình mới thắc mắc rằng là
mình chỉ nói là Negi mặc đồ pk chứ ko phải là đồ pk TT3 , mặc chứ ko phải là đang làm và ko phải Nin ko có đất diễn vì ít ai có khả năng chơi char Nin vì nó pk khá " đặc biệt " còn vụ khí công của Nin sau TT3 thỳ mình hông rõ vì Dzo chưa up và các sv pri ko có độ việt hóa cao nhưng Nin mang bản chất là " Sát thủ " solo 1-1 thì char nào đối kháng đc . Còn nếu nói đến chuyện hội đồng thỳ trước khi Nin chết thỳ cũng tiễn đc vài em lên đường , vì khi pk ai cũng mặc set pk và như thế sẽ có lợi cho Nin kẹp chạy ( nếu ai có khả năng đánh Nin linh hoạt ) .
. Mình nói Negi là cánh tay trái của Tà vì hiện nay mặc dù Dzo chưa cho ra chức năng TT 3 nhưng số lương người gần hoặc đã đạt lv 129 bên Tà nhiều hơn so với phe Chính . Và trong khoảng thời gian chờ đợi chức năng TT 3 mở Negi mà hoàn thiện đc kỹ măng pk của bản thân sẽ góp 1 phần không nhỏ cho 1 Tà phái " BÁ ĐẠO TT3 " .

Khang

Binh Nhất
Topic là bàn char kiếm mấy chú thím nói hồi wa char njnda luôn. Lạc đề
trang 2 thỳ là vấn đề Đao , trang 3 là Nin , chắc trang 4 là Cung quá =)
Nếu bik topic bị lạc đề thế này mình đã làm trong mục " Bộ Sưu tập " cho rùi , hĩ ít ai cmt về char Kiếm quá mà :(

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Bạn nói có ... ko thế ninza ko có đất diễn :( nghe xog buồn vờ đờ.

vuquangtien

Gia nhập giang hồ
Èo.Nếu max đồ...hay ....
Cậu cứ sag dzogame xem có ai ko +10 mà chỉ có kiếm or thương bá đạo thôi.các char sau tt1>> phế hết ^^
bác nói thế này thì mình đành phải replay bác rồi
- bác nói kiếm pk bá đạo thì mình đồng ý , còn thương thì chỉ khi có CPVP thì thật sự đáng sợ thôi , ko CPVP mới là phế vật
- còn bác nói ngoài kiếm và thương ra phế thì bác nên xem mấy anh CUNG TT2 bắn khi nhảy dame nó lên tới bao nhiêu đi

MrShj

Thượng Úy
game có tổ chức 3 đợt
9 đều win :)
lần đầu anh Dũng BadBoys , lần này anh Đạt KimSe , và đợt vừa rồi anh Nam nhd268 :)
kiếm tt2 dame khủng thật đó :D nhưng so với cung vẫn thua nhé hihi
cung xài set vh + cung vh là mạnh lắm đó nha ko ngán bất cứ em nào thế loại nào hết :">

đúng rồi . trước kia nhd vẫn mạnh , nhưng chưa dc nỗi tiếng , nhưng từ khi tôi làm set cho anh ta thì anh ấy mạnh hẵn lên , và hnay giang ho k thể k nhắc đến tên anh ấy hằng ngày .
cung ful set Vh dc lợi vì no tăng dame cơ bản , hp và cả ULPT , mà nếu chả kiếm thì dame cơ bản thật sự k cần thiết . Như nguời ta vẫn cho kiếm xài ám ảnh , thay vì xài bá lưc đó

Chibi

Binh Nhất
đúng rồi . trước kia nhd vẫn mạnh , nhưng chưa dc nỗi tiếng , nhưng từ khi tôi làm set cho anh ta thì anh ấy mạnh hẵn lên , và hnay giang ho k thể k nhắc đến tên anh ấy hằng ngày .
cung ful set Vh dc lợi vì no tăng dame cơ bản , hp và cả ULPT , mà nếu chả kiếm thì dame cơ bản thật sự k cần thiết . Như nguời ta vẫn cho kiếm xài ám ảnh , thay vì xài bá lưc đó
anh nam đó giờ vẫn vậy ! vẫn trung thành lối đánh chậm và từ
nổi tiếng làm chi =]]
set đồ + vk ông op dùm cho anh nam nhd à ? cỡ anh nam mà đi nhờ ông op đồ cho hả #-ochuyện lạ khó tin à nha

BuGau

Gia nhập giang hồ
lúc đầu vừa 10x 11x, nhẫn BL là trung tâm cho tất cả các char, lên TT uy lực skill quá cao, nhà nhà thi đua qua 7% clvc, lúc đó bị thằng tomy dụ mất đổi 1 cái =))
op đồ sv dzo truớc giờ hâm mộ 2 tên, lão sky với sư phụ XoanQuay

Bên trên