Ai Đại Phu thì vào báo danh nhá

o0okingo0o

Hạ Sĩ
k cái này míc k rành....chĩ vo chơi rồi thấy mọi người vui nên vô G cung đi pk vs G dc nhiều lần.......đao thì ra hóng chứ pk gì đâu :D.....cũng ké ké đc vài mạng..cho vui...
ukm zậy Bác còn là thế hệ sau nữa :P hèn cho không biết 1 số nhân vậy cực kỳ pro.. chứ giờ thì chẵn còn ai mà được phong = pro trừ VNĐ thần chưởng...

mumpasyn

Binh Nhất
ukm zậy Bác còn là thế hệ sau nữa :P hèn cho không biết 1 số nhân vậy cực kỳ pro.. chứ giờ thì chẵn còn ai mà được phong = pro trừ VNĐ thần chưởng...
thì game là thế bác ợ....chứ pro cỡ nào gặp giàu chịu chơi cũng thua.....kinh ngiem 2 năm gắn bó vs dzo nó thế....mà dù nói đi cũng nói lại...nhìu thằng cung pro co bãn là tụi nó biết cách pk .....hờhờ.....mà ngĩ cung bùn.....haizz vô chơi LK chắc quyết tâm cầm hàn băng......đã thử nhieu team bên dzo.....luc nào cung mất 35' + nhớ lúc mới tụi nó 12' 11' đậu đệch hiễu tui noá mầm kiểu gì......mic cung thữ mọi cách mà chắc trinh độ team mic còn gà.....

o0okingo0o

Hạ Sĩ
thì game là thế bác ợ....chứ pro cỡ nào gặp giàu chịu chơi cũng thua.....kinh ngiem 2 năm gắn bó vs dzo nó thế....
nếu Bác chơi mấy server đầu của Homeviet thì Bác sẽ không có cái tình trạng VND thần chưởng đâu... Bác có tiền nhưng không có đồ để Bác mua thì Bác Pro = niềm tin :)) đó chơi thì có Guild Đệ Nhất là Mạnh nhất ( ace trong Guild thì chẵn Bán đồ Vip ra ngoài nên >> nắm trùm server :)) ) sau này Guild D1 chuyển thành HPB rồi sau này nữa thành TND đấy..
Nói chung là em không chém Topic này nữa ạ!! có gì qua Topic 2 của BVB chém gió tẹt ga :))

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Dự là giờ mới tạo đc acc vào cmt nhưg theo dõi lâu rồi...Điểm danh phát luôn! ĐP :> Nhưng chưa biết nên Chính or Tà đây :-s

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
Các bạn trẻ giờ cứ mở đầu câu thì cứ "Dự là..." mà ko hiểu ý nghĩa nó là gì, cứ nói 1 cách vô tội vạ. "Dự là..." là diễn tả một sự việc đc suy đoán sẽ xảy ra trong tương lai. Tự nhiên "Dự là mới tạo acc xong và và theo dõi lâu rồi" Đã dự đoán mà còn dự đoán những điều đã xảy ra trong quá khứ thì có hài quá ko.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Các bạn trẻ giờ cứ mở đầu câu thì cứ "Dự là..." mà ko hiểu ý nghĩa nó là gì, cứ nói 1 cách vô tội vạ. "Dự là..." là diễn tả một sự việc đc suy đoán sẽ xảy ra trong tương lai. Tự nhiên "Dự là mới tạo acc xong và và theo dõi lâu rồi" Đã dự đoán mà còn dự đoán những điều đã xảy ra trong quá khứ thì có hài quá ko.
Bác kỳ nhông chắc học giỏi viết văn hay lắm nè.. đọc tý rối hết chẵn hiểu Bác lấy điểm nhấn là câu nói " Dự là" hay đánh vào nhân vật.. :)) em chém gió ấy các Bác ợ

Ngô Kỳ Phong

Binh Nhất
không ý em là ý của Bác là đánh giá các Member hay là câu nói " dự là " ý :P
ah`, thì tui nói những người sử dụng câu nói đó ko hợp lý, giống như ai nói rùi nói theo chứ ko biết nó có nghĩa gì. "Dự" là phải dự những chuyện trong tương lai có thể xảy ra hoặc ko xảy ra. Còn dự mà dự những chuyện đã xảy ra rồi thì còn dự cái gì......

o0okingo0o

Hạ Sĩ
ah`, thì tui nói những người sử dụng câu nói đó ko hợp lý, giống như ai nói rùi nói theo chứ ko biết nó có nghĩa gì. "Dự" là phải dự những chuyện trong tương lai có thể xảy ra hoặc ko xảy ra. Còn dự mà dự những chuyện đã xảy ra rồi thì còn dự cái gì......
:(( đùa với Bác tý thôi mà Bác Kỳ Nhông làm ghê quá :)) cuối câu em có nói là em đang chém gió mà :))

Không biết tình hình thế nào.. giờ thây Forums lặng hẵn đi :))

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Thì em có nói em già đâu anh, nên suy nghĩ nôg nổi và thích là nói thôi à...còn a hơi thẳn thắn qá #:-s

Bên trên