1 số câu hỏi về sv lk

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Hỏi toàn vấn đề cũ. Riết rồi chả có Mod nào thèm comment trả lời nữa.
Mong các bạn nên tham quan vài vòng 4rum và theo dõi trang chủ cũng như face của YulgangVN rồi hãy đặt câu hỏi.

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Cứ mua 1 computer ram 4gb core 5. kệ chống nhiệt, ốp toả nhiệt ổ cứng, màn hình 28in, card màn hình 2gb
1 thùng bia + 1 thùng nước ngọt, ai hút thuốc thì 1 key thuốc, 1 cái gạt tàn, 1 thùng mì tôm...Và quan trọng nhất là... XIN NGHỈ LÀM ...Thì thành trâu vàng yulgang là điều tất nhiên. Còn chắc chắn là k có pin lắc với cả thuê đồ đâu nên các bạn đừng mong 1 2 ngày up 35 với cả 50 nhé =)) Để mình xem vào game 1 2 ngày Khóc Vô Lệ với cả CM Ngọc có up đc cái ảnh chụp lv 35 k :)) chống mắt lên coi nè ...

loanle

Gia nhập giang hồ
Cứ mua 1 computer ram 4gb core 5. kệ chống nhiệt, ốp toả nhiệt ổ cứng, màn hình 28in, card màn hình 2gb
1 thùng bia + 1 thùng nước ngọt, ai hút thuốc thì 1 key thuốc, 1 cái gạt tàn, 1 thùng mì tôm...Và quan trọng nhất là... XIN NGHỈ LÀM ...Thì thành trâu vàng yulgang là điều tất nhiên. Còn chắc chắn là k có pin lắc với cả thuê đồ đâu nên các bạn đừng mong 1 2 ngày up 35 với cả 50 nhé =)) Để mình xem vào game 1 2 ngày Khóc Vô Lệ với cả CM Ngọc có up đc cái ảnh chụp lv 35 k :)) chống mắt lên coi nè ...
Chắc cũng có cái gì đó tăng exp thôi, mua thêm cái gì đó tăng dame def ( nếu có ) 3 4 ngày có thể. Nếu shop phong phú thêm thì cũng có khả năng, tiền là chìa khoá ;)

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
Có thuê đồ hay không thì cũng từng ấy exp, như nhau cả thôi :)) Nhưng không có đồ thuê thì cứ xác định là quái cắn cho nhấc mông lên nhé :)) 1 con kim linh xà ở liễu thiện phủ cắn mình đã mất ~300 máu dù def mình là 368 nhờ full đồ thuê, máu nv lúc ấy cũng dao động từ 700-1000 thôi, các bác kêu ko đồ thuê thì có khi cả pt cũng bị team wiped chứ train dc khối

hiepmctc

Binh Nhất
Có thuê đồ hay không thì cũng từng ấy exp, như nhau cả thôi :)) Nhưng không có đồ thuê thì cứ xác định là quái cắn cho nhấc mông lên nhé :)) 1 con kim linh xà ở liễu thiện phủ cắn mình đã mất ~300 máu dù def mình là 368 nhờ full đồ thuê, máu nv lúc ấy cũng dao động từ 700-1000 thôi, các bác kêu ko đồ thuê thì có khi cả pt cũng bị team wiped chứ train dc khối
LK đã nói từ đầu r bạn, những thứ bên dzo...bên này ko có :3

CongAnPhuonq9

Gia nhập giang hồ
KLQ nhưng hồi HKAS mình cầm cây cung 900k, nguyên bộ 5xt trắng chỉ đc cái giáp lv 25 đc 1 dòng pt5 b-) Cứ hit and run, mặc dù cắn 1 tụt cả bình máu nhưng kiên trì cả ngày làm xong tc3. Đâu cần phải def cao mới làm đc? Chỉ cần kiên trì thôi

dual.shadow

Binh Nhất
Giống thời asia thì mới gọi là game chứ, mà lúc sơ khai lấy đây ra ngọc các loại để úp vũ khí lên 35 chỉ trong 2 ngày chứ,

thời gian asia lên 35 trong vòng 1 tuần là đúng đấy, vì mới đầu làm gì đã có cái cash shop, mãi về sau mới update và cho sử dụng thử sâm máu siêu thị

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
thưa cậu năm 2006 tôi chơi bình thường tầm 3 ngày up 35 , do cậu ko biết cách chơi chứ tôi thấy cày khỏe re , tôi chơi đao dame bé mà còn 3 ngày ko hiểu cậu chơi char gì mà 1 tuần
thế hkeu mới ra , ko có đồ, vẫn úp lên gần 50 bình thường , hkeu giống hkus ko giống dzo

chắc bạn chưa quen cái kiểu 1 ngày cày từ 9-12h rồi chứ gì :>
thời hkas mới ra hầu như là có dư dả thời gian để chơi,
bây giờ mà chơi lại bản AS tôi đảm bảo rằng các bạn than khổ, cực hết đấy, giờ thì lấy đâu ra time mà chơi lại mấy cái phiên bản đó, cái gì qua được thì cứ qua, ko nghe thấy lão LK nói phiên bản 9.0 rate như AS, chứ có phải bản AS đâu :T
thời AS tôi cày 2 acc 1 acc kiếm lv 72 và acc cung lv 79 , cả 2 acc đều lên lv 35 trong 2 ngày, có kinh nghiệm train cả rồi thì train dễ dàng thôi :)
2 cậu bảo là 2 cậu chơi từ đầu asia đúng k :) cầy 9->12h 1 ngày phải k? up cấp khoẻ re đúng k?
vậy chắc 2 cậu chưa nếm mùi tiết kiệm từng xu 1 để mua 1 lọ máu ra đánh đc vài cái lại hết, rồi ngồi thiền để mà đợi hồi máu đánh tiếp nhỉ? đại phu còn k có tiền mà mua sâm mà buff nhỉ? ơ thế mà chết 1 cái là mất nửa buổi cầy nhỉ? mình đánh với thời lượng là 18/24h 1 ngày nhé chứ k còn là 9->12 đâu

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
2 cậu bảo là 2 cậu chơi từ đầu asia đúng k :) cầy 9->12h 1 ngày phải k? up cấp khoẻ re đúng k?
vậy chắc 2 cậu chưa nếm mùi tiết kiệm từng xu 1 để mua 1 lọ máu ra đánh đc vài cái lại hết, rồi ngồi thiền để mà đợi hồi máu đánh tiếp nhỉ? đại phu còn k có tiền mà mua sâm mà buff nhỉ? ơ thế mà chết 1 cái là mất nửa buổi cầy nhỉ? mình đánh với thời lượng là 18/24h 1 ngày nhé chứ k còn là 9->12 đâu
tôi cũng ko muốn comment vào cái topic đầy nhạy cảm này nhưng giờ tôi cũng phải nói:
xin lỗi trước nhé : do bạn quá noob.
tôi chơi cung hit and run và train cùng với 2~3 người, 1 lần train được 30~40', lên lv 30 mất khoảng 10h train. hôm qua tốn 10h nữa là lên TC lần 2. tất nhiên bọn tôi tiết kiệm 1 lượng lớn sâm và máu ( tôi cung bắn chay nên đưa sâm cho con đp đi buff ). hết tiền, hết đồ để mua máu, lại xin mấy thằng lv cao cho 10k 20k số tiền ấy thừa sức đối vs tụi nó .
1 lần chết mất 1~4%, làm cái quái gì mà chết mất nữa bữa cày,,,???????.
bạn train solo thì đừng hỏi sao cực khổ thế :))
thế nói như bạn mấy thằng top lv, nó cũng phải tốn cả tuần mới TC 2 à :))
thế chưa bao giờ nghe cái khái niệm " cày thuê, farrm trâu " à ? - đừng lấy cái cảm nhận về game của mình mà áp đặt vào người khác . !

ngophu.thieu

Gia nhập giang hồ
tôi cũng ko muốn comment vào cái topic đầy nhạy cảm này nhưng giờ tôi cũng phải nói:
xin lỗi trước nhé : do bạn quá noob.
tôi chơi cung hit and run và train cùng với 2~3 người, 1 lần train được 30~40', lên lv 30 mất khoảng 10h train. hôm qua tốn 10h nữa là lên TC lần 2. tất nhiên bọn tôi tiết kiệm 1 lượng lớn sâm và máu ( tôi cung bắn chay nên đưa sâm cho con đp đi buff ). hết tiền, hết đồ để mua máu, lại xin mấy thằng lv cao cho 10k 20k số tiền ấy thừa sức đối vs tụi nó .
1 lần chết mất 1~4%, làm cái quái gì mà chết mất nữa bữa cày,,,???????.
bạn train solo thì đừng hỏi sao cực khổ thế :))
thế nói như bạn mấy thằng top lv, nó cũng phải tốn cả tuần mới TC 2 à :))
thế chưa bao giờ nghe cái khái niệm " cày thuê, farrm trâu " à ? - đừng lấy cái cảm nhận về game của mình mà áp đặt vào người khác . !
bạn nói chuyện hài thật sever mới mở ở đâu ra mà 10k với 20k cho bạn. top thì top mới đầu game mà ai cũng xin thì tiền núi à. nói thật thời AS 3-4 người pt cũng không có vụ ngày cầy 9-12h 2-3 ngày lên 35 đâu bạn. mà đừng so AS với hkeu chả có nghĩa gì đâu

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
tôi so sánh vs HKEU hồi nào nhỉ ? nhìn cho rõ đi rồi nói, tôi kêu ở đây là lv cao, ko có nghĩa là sever mới ra, ngay cả chưa tc lần 1 cũng có trong người 300~400k rồi đấy, nếu game này giống thời AS, cho tôi đúng 2 ngày tôi lên 35, thì ông vs Vũ Tùng Lâm chịu gì đây.. ??? tôi sẵn sàng chứng minh lời tôi nói 2 ngày lên đc 35 đấy, tiền, cash, chung chi kiểu gì tôi chấp nhận hết đấy :))

loanle

Gia nhập giang hồ
Cash đầy người thì up khoẻ thôi. Tui cũng từng rồi nek bên Dzo đó. Chỉ solo thôi nhé. Mà nếu pt thì pt phải chịu đầu tư, sẽ up nhanh nữa.

Bên trên