1 số câu hỏi về sv lk

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
1) lúc bắt bắt đầu game trong túi của ng chơi sẽ có những item gì?

2) tỉ lệ đánh quái rớt đồ cao như HK dzo hay thấp như hồi HKAS?

3) có nhiệm vụ thuê đồ cho người mới không?

4) mình nghe nói sv có kẹp skill, vậy kẹp chay (cho Nin + cung) thì sao?

5) mất khoảng bao nhiêu tuần để có thể lên được lvl 35?

6) ở vài sv Pri mình thấy khi click chuột phải vào 1 ng chơi nào đó thì sẽ có 1 tab các lựa chọn (kết bạn, xem đồ, pt,...) sv mình có thể làm dc điều này ko? (bỏ qua nếu bạn nào chơi bên Dzo làm được cái này)

Ch yo Zh

Gia nhập giang hồ
1) không có gì cả

2) đúng như thời AS (1 còn mèo tầm 3 >5 exp)

3) cái này mình nghĩ là không vì AS lúc bấy giờ cũng không có, và lúc trước mình test cũng không thấy test Q thuê đồ)

4) có kẹp skill nhưng chỉ dồn được 3 dame là phải nhả vì trên 3 dame thì không có tác dụng mà vẫn chỉ tính dồn 3 dame thôi, về phần ninja thì chưa thấy thảo luận gì về phần kẹp chay

5) với tình hình trâu vang việt nam hiện nay thì có thể là 2 tuần đối với sv này cũng có thể là 1 tháng tùy vào cơ địa của mỗi người :))

6) sv này có thể làm được điều bạn nói nhưng phần việt hóa thì vẫn còn thiếu chút ít

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
1- tất nhiên là phải có vài viên thuốc lắc tăng 10% damage,def, máu, biến hình vũ khí trong 1h

2- nghe phong phanh là rate cao hơn thời AS 1 chút

3- theo tôi nghĩ giờ nên cho thuê đồ- bây giờ ko ai rãnh time như thời AS mà hit and run đâu, quái cắn đau bỏ mẹ :-<

4-vấn đề nhạy cảm - ko bàn tới

5- trâu cày việt nam thì cỡ 1 2 ngày là lên mẹ 35 rồi :)

6- phiên bản 8.0 đã click chuột phải xem đồ, thông tin đối phương được rồi, bản 9.0 của LK chắc đc luôn :)

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
1- tất nhiên là phải có vài viên thuốc lắc tăng 10% damage,def, máu, biến hình vũ khí trong 1h

3- theo tôi nghĩ giờ nên cho thuê đồ- bây giờ ko ai rãnh time như thời AS mà hit and run đâu, quái cắn đau bỏ mẹ :-<

6- phiên bản 8.0 đã click chuột phải xem đồ, thông tin đối phương được rồi, bản 9.0 của LK chắc đc luôn :)
bạn chơi bên as bao giờ chưa ? 1 2 ngày lên 35 thì chỉ có thánh zdo thôi :))

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
tôi chơi cái thời mới ra AS, cho đến khi nó lạm phát- đến khi bug game rồi tàn, 1 hoặc 2 ngày lên lv 35 với đk chỉ khó bỏ tiền mua cái CTP phù + 1 tí máu sâm siêu thì là úp khoẻ .
bên HKEU 1 ngày trâu cày vn úp gần lv 50, 35 làm thá gì :))

laries

Gia nhập giang hồ
tôi chơi cái thời mới ra AS, cho đến khi nó lạm phát- đến khi bug game rồi tàn, 1 hoặc 2 ngày lên lv 35 với đk chỉ khó bỏ tiền mua cái CTP phù + 1 tí máu sâm siêu thì là úp khoẻ .

sv mới mở thì lạm phát đâu ra cho bạn cày 1 , 2 ngày lên 35 ?

vũ tùng lâm

Gia nhập giang hồ
Vậy chắc trâu nhà bạn khoẻ, m chơi cái sever gì năm 2004 hay 2006 gì đó ý mà lên 35 phải 1 tuần bạn ạ :)) đấy là top đấy còn 1 ngày lên 50 như bạn thì mình bái trâu bạn thành trâu vàng luôn :D
Còn vấn đề 1 thì không có đâu... vào chỉ có phù huyền bột và 10 lọ máu tiểu tiện đan thôi. Chưa vào chơi mà bạn đã đòi cắn lắc cắn pin rồi =))
Hơn thế vấn đề 3 càng không có nhé. Đây là sever chơi giống năm 2006 cực khó. train từng con quái 1. Mình sợ 1 tháng bạn chưa 50 đc đâu nữa là 1 ngày :)) chỉ hit and run thôi nhé . Thân !!! :)

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
sv mới mở thì lạm phát đâu ra cho bạn cày 1 , 2 ngày lên 35 ?
thế hkeu mới ra , ko có đồ, vẫn úp lên gần 50 bình thường , hkeu giống hkus ko giống dzo
Vậy chắc trâu nhà bạn khoẻ, m chơi cái sever gì năm 2004 hay 2006 gì đó ý mà lên 35 phải 1 tuần bạn ạ :)) đấy là top đấy còn 1 ngày lên 50 như bạn thì mình bái trâu bạn thành trâu vàng luôn :D
Còn vấn đề 1 thì không có đâu... vào chỉ có phù huyền bột và 10 lọ máu tiểu tiện đan thôi. Chưa vào chơi mà bạn đã đòi cắn lắc cắn pin rồi =))
Hơn thế vấn đề 3 càng không có nhé. Đây là sever chơi giống năm 2006 cực khó. train từng con quái 1. Mình sợ 1 tháng bạn chưa 50 đc đâu nữa là 1 ngày :)) chỉ hit and run thôi nhé . Thân !!! :)
chắc bạn chưa quen cái kiểu 1 ngày cày từ 9-12h rồi chứ gì :>
thời hkas mới ra hầu như là có dư dả thời gian để chơi,
bây giờ mà chơi lại bản AS tôi đảm bảo rằng các bạn than khổ, cực hết đấy, giờ thì lấy đâu ra time mà chơi lại mấy cái phiên bản đó, cái gì qua được thì cứ qua, ko nghe thấy lão LK nói phiên bản 9.0 rate như AS, chứ có phải bản AS đâu :T
thời AS tôi cày 2 acc 1 acc kiếm lv 72 và acc cung lv 79 , cả 2 acc đều lên lv 35 trong 2 ngày, có kinh nghiệm train cả rồi thì train dễ dàng thôi :)

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
1) không có gì cả

2) đúng như thời AS (1 còn mèo tầm 3 >5 exp)

3) cái này mình nghĩ là không vì AS lúc bấy giờ cũng không có, và lúc trước mình test cũng không thấy test Q thuê đồ)

4) có kẹp skill nhưng chỉ dồn được 3 dame là phải nhả vì trên 3 dame thì không có tác dụng mà vẫn chỉ tính dồn 3 dame thôi, về phần ninja thì chưa thấy thảo luận gì về phần kẹp chay

5) với tình hình trâu vang việt nam hiện nay thì có thể là 2 tuần đối với sv này cũng có thể là 1 tháng tùy vào cơ địa của mỗi người :))

6) sv này có thể làm được điều bạn nói nhưng phần việt hóa thì vẫn còn thiếu chút ít
thánh này 4 5 ngày 9x rồi này ^^. cũng có thì giờ qua bên này bàn luận rơm rã quá hen ^^

Khóc Vô Lệ

Gia nhập giang hồ
thưa cậu năm 2006 tôi chơi bình thường tầm 3 ngày up 35 , do cậu ko biết cách chơi chứ tôi thấy cày khỏe re , tôi chơi đao dame bé mà còn 3 ngày ko hiểu cậu chơi char gì mà 1 tuần

hiepmctc

Binh Nhất
Không có đồ thuê, vừa vào là cây kiếm gỗ làm tới, ko pill lắc gì cả, drop rate thấp ít hơn AS, còn nhanh hay k là tùy, xem thông tin chắc chắn có

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
Không có đồ thuê, vừa vào là cây kiếm gỗ làm tới, ko pill lắc gì cả, drop rate thấp ít hơn AS, còn nhanh hay k là tùy, xem thông tin chắc chắn có
để xem có ai rảnh hit and run cả buổi ko. Làm tc3 có đồ thuê còn phải hit and run, chết bao lần ms xong, ko có thì... :))

Kazard Kullz

Binh Nhất
Lấy đoàn kết làm sức mạnh là truyền thống của người việt nam.. Cứ up lv 8 đi rồi kéo nhau đi đập quái.. PT full 8 thằng exp chỉ chia 4 chứ ko chia 8 đâu.... Mà vừa đỡ máu vừa đỡ sâm.. Nương tựa vào nhau mà sống thôi :))

oO_Thinh_Oo

Gia nhập giang hồ

Tiêu chuẩn của cậu bên dzo có hết :v . Nhớ ngày xưa ko có auto có siêu nhân mới 1 -2 ngày lên 35 :v

sosoon1234

Gia nhập giang hồ
Lấy đoàn kết làm sức mạnh là truyền thống của người việt nam.. Cứ up lv 8 đi rồi kéo nhau đi đập quái.. PT full 8 thằng exp chỉ chia 4 chứ ko chia 8 đâu.... Mà vừa đỡ máu vừa đỡ sâm.. Nương tựa vào nhau mà sống thôi :))
pt vẫn rớt đồ quest thì tuyệt, cơ mà mình thích solo :(

Bên trên