1 số ý kiến riêng !!

MrDatKute

Gia nhập giang hồ
cái này chỉ là ý kiến thôi các bác ném gạch kinh quá =))) ... mng tranh luận vừa vừa thôi k lại cãi nhau to :P ...
mình thấy có nhiều ý kiến như giảm exp theo giờ cũng hợp lý phết :D ...
còn cái cashshop thì mình chỉ nói hạn chế ít thôi chứ k phải chỉ có bán đồ trang trí, còn những thứ như cây gọi boss, AC full kc hay áo bang full clvc, r` bán honor như 1 số sv pri khác thì mình thấy k nên ...
ý kiến vậy thôi :D

hiepmctc

Binh Nhất
cái này chỉ là ý kiến thôi các bác ném gạch kinh quá =))) ... mng tranh luận vừa vừa thôi k lại cãi nhau to :P ...
mình thấy có nhiều ý kiến như giảm exp theo giờ cũng hợp lý phết :D ...
còn cái cashshop thì mình chỉ nói hạn chế ít thôi chứ k phải chỉ có bán đồ trang trí, còn những thứ như cây gọi boss, AC full kc hay áo bang full clvc, r` bán honor như 1 số sv pri khác thì mình thấy k nên ...
ý kiến vậy thôi :D
Không phải gạch đá mà tại bạn hk đọc mấy topic kia,với bạn cứ so sánh là sv pri nên không ăn rạch cũng uổng
Với lại cũng nên phân biết sv pri với sv độc lập không phụ thuộc
Mấy cái ac là k có full kc mà sẽ trắng tinh như omo ,nói chung nó đi theo quỹ đạo r ,nhưng sẽ khiến bạn hài lòng hết
Như bác zNumb ,YÊN TÂM MÀ CHƠI THÔI

July182013

Hạ Sĩ
ta ghét nhất là cái vụ kệp skill skill gì gì đấy đấy...nhìn đánh nhau chả đẹp tí nào, giống như 2 con dế cồ dế mái lạng qua lạng lại chuẩn bị phang nhau, chẳng màu mè skill hay động tay động chân gì cũng die

Bên trên