LỖI Điểm võ huân bị mất khi không bị chết!!!

Kaiz

Binh Nhì
như vậy là khóc thuê chứ còn là gì.
nói thật mất võ huân thì ai chả cáu. Còn về phần tôi, auto kênh pk bị cắn là chuyện rất bt, tôi chấp nhận =)), tôi không trông được nhưng 30p 1 tiếng vẫn vào cắm lại được. Từ giờ phải để máu thấp thôi để các thánh có giết thì giết thẳng tay, chứ đừng giở trò farm danh dự.

Mà chốt lại, người cay cú là ai nhỉ =)) Mr Kem... còn chuyển các kênh rồi PM chat mật xem tôi train kênh nào để săn giết cơ mà =)) Không cay cú thì cũng chả phải làm việc đấy đâu, tôi thấy nó tiểu nhân.
Tôi có thù ắt sẽ trả, nhưng hãy đợi đấy, game vui thôi thời gian còn phải kiếm tiền, có tiền mới đổ vào game cho các bạn sml nha.
=)) =)) đúng rồi game vui thôi mà =)) bạn cũng cay cú tôi quá hay sao chỉ chát vài câu linh tinh mà soạn cả 1 bài văn để nói thế =)) =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
=)) =)) đúng rồi game vui thôi mà =)) bạn cũng cay cú tôi quá hay sao chỉ chát vài câu linh tinh mà soạn cả 1 bài văn để nói thế =)) =))
đi quá xa nội dung topic rồi bác ah. Tôi đâu có phủ nhận việc tôi cáu, cộng thêm tính tôi đã không viết thì thôi nhưng viết thì lúc nào cũng có 1 sớ nhé. Dừng war tại đây nhé.

xiaociao

Binh Nhì
Mình giống bạn tùng kia thôi ko ngồi máy đc nhiều cứ thả auto đấy , cứ giết đi rồi mình lại lên cắm lại nhưng mình mong mấy bạn giết auto mình đừng nghỉ game sớm quá nhé :))) để xem các bạn núp mc được mãi ko :)))

Kaiz

Binh Nhì
khóc thuê à? nup MC train xong đêm ra đi cắn xong lại vào MC à?
PK game này là bt thôi tao k ý kiến gì cả. nhưng thấy mày khóc thuê kinh quá. làm kèo không
trời ạ =)) bao h thấy thằng này đi kill auto chưa nhỉ =)) ... TLC mon men zô hiến dân mạng chứ có làm cm gì đâu nhỉ mà nói ác thế =))

kemkendy

Binh Nhì
Bug clgt ? Tao kẹp skill k đủ dame chết thì nó thế bao h chết thì thôi điểm sao nó vậy bug võ huân =)) , t giết đx 2 điểm 3 điểm lúc thì méo đc điểm , thích thì giết thôi :|

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Bug clgt ? Tao kẹp skill k đủ dame chết thì nó thế bao h chết thì thôi điểm sao nó vậy bug võ huân =)) , t giết đx 2 điểm 3 điểm lúc thì méo đc điểm , thích thì giết thôi :|
Vậy xem lại hình ảnh đính kèm nhé. Đoạn chat bạn có nói farm điểm tí. Hết thì đi =))
Tôi làm gì cũng có đầu có đuôi chứ không phải lên bù lu loa linh tinh đâu=))

kemkendy

Binh Nhì
Vậy xem lại hình ảnh đính kèm nhé. Đoạn chat bạn có nói farm điểm tí. Hết thì đi =))
Tôi làm gì cũng có đầu có đuôi chứ không phải lên bù lu loa linh tinh đâu=))
Uk thì tôi kẹp ông k chết mà đc điểm thì cứ kẹp thôi :| , tôi bị kill hoài cũng mất điểm mà :|

Avenir

Binh Nhì
Từ thuở biết chơi game HKGH đến nay chắc ai cũng biết khi pk khác thế lực, đối phương die mình mới được hưởng tý VH của đối phương. Bây giờ kill ko die vẫn được hưởng VH thì chắc 100/100 người đều biết đó là bug. Biết bug ko báo đi farm VH lên tới Nhân Sĩ Võ Lâm luôn. Đó ko phải là trục lợi thì là cái mẹ gì?
Mình đi làm cả ngày, nhờ đứa bạn log acc dùm. Nó log vô nó bug Q lấy CHT acc mình cũng bị block. Báo BQT cũng ko giải quyết vẫn block như thường. Để xem BQT giải quyết cái này như thế nào hay cho qua luôn.

xiaociao

Binh Nhì
Từ thuở biết chơi game HKGH đến nay chắc ai cũng biết khi pk khác thế lực, đối phương die mình mới được hưởng tý VH của đối phương. Bây giờ kill ko die vẫn được hưởng VH thì chắc 100/100 người đều biết đó là bug. Biết bug ko báo đi farm VH lên tới Nhân Sĩ Võ Lâm luôn. Đó ko phải là trục lợi thì là cái mẹ gì?
Mình đi làm cả ngày, nhờ đứa bạn log acc dùm. Nó log vô nó bug Q lấy CHT acc mình cũng bị block. Báo BQT cũng ko giải quyết vẫn block như thường. Để xem BQT giải quyết cái này như thế nào hay cho qua luôn.
Từ cái dòng chat kia đã thấy rồi :))) biết mà ko thèm report lun :))

ductrung

Binh Nhì
Kill auto là 1 nghệ thuật . thằng nào cay cú chửi đi :) mình thích thì mình kill thôi ae 9 tối cẩn thận nhé ngày nào mình cuũng ĐI

zero00

Gia nhập giang hồ
Kill auto là 1 nghệ thuật . thằng nào cay cú chửi đi :) mình thích thì mình kill thôi ae 9 tối cẩn thận nhé ngày nào mình cuũng ĐI
Kill 9 chứ đừng kill cùng phe nha. Thấy thằng thương EHome với NTB đi kill cùng phe mới vl chứ. Chịu luôn... Hay nó sợ mình ăn hết mẹ cơm gạo nhà nó ko biết.

Bên trên