LỖI Điểm võ huân bị mất khi không bị chết!!!

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Hi Kteam,
Hôm nay đi chơi về mình thấy 1 bạn Chính phái đứng auto bắn mình, nhưng không chết. Hỏi ra thì bạn đó nói đang farm điểm danh dự ??? Khi nhìn vào bảng điểm danh dự thì mình tá hỏa ra rằng không chết mà danh dự vẫn bị tụt.
Đây có phải lỗi không Kteam, điểm danh dự chỉ bị mất khi bị người của phái đối lập hạ gục. Tại sao lai có trường hợp không chết mà điểm lại mất. Mình bị tụt từ 700 điểm xuống còn 560 và 1 lần nữa từ 900 xuống 700 mà không biết.
Điểm danh dự có dành cho những bạn như này không? bán danh dự để lấy điểm ? 10 điểm 1 lần chết rõ ràng không phải vấn đề với mình, nhưng như này khá quá đáng.
Dưới là hình ảnh chứng minh.
Đề nghị Kteam kiểm tra giúp mình. @Huyết Ban Nick @Dương Bất Khuất

Đính kèm

OneOfAKind

Thượng Sĩ
hôm trước thằng này còn pm mình hỏi mình đang train ở đâu. lên pk cả pt clone của mình =)) đù móa tưởng nó hỏi để làm gì :))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Bạn này là "Nhân sĩ võ lâm" Char DP KemKenDy.
Mình xin phép cho cái từ nhân sĩ võ lâm vào trong ngoặc kép vì mình thấy nó chưa xứng.

sock

Hạ Sĩ
tối này cũng có 1 trường hợp tương tự mà người đi kill là tà ông trong bang mất hơn 300 điểm trong thành @@

lockent

Gia nhập giang hồ
xác nhận, tối nay đứng giao lưu tí, đứng bơm máu cho đánh xong phù về đi train, xem lại bay hẳn 20 điểm :|

zero00

Gia nhập giang hồ
Dm con chó này chuyên rình mò đi cắn trộm. Trước thấy nó solo ko giết. Sau vài lần bị nó cắn thì mới cay cú....

sock

Hạ Sĩ
mình thấy chuyện bị kill auto quá bt mình cũng bị kill như cơm bữa vậy, sau mỗi lần bị kill thì mình đi kill lại là xong vấn đề là lỗi đánh ko chết - vh kìa hay bị kill chết rồi là về thành bi fram sạch vh luôn mới đáng lo ngại

zero00

Gia nhập giang hồ
Chó săn kemkendy dậy rồi, ae cẩn thận với con chó này nếu treo.......... sáng ra cũng ko dc yên .

TranViet1st46

Binh Nhất
hôm qua bị thằng đó giết 2 lần thì 2 lần ko hiện mất điểm võ huân , nhưng khi chết thì mất cả điểm VH+ EXP , mất mẹ nó 300k exp với thằng đó + 20 điểm VH éo hiểu cách tính toán thế nào mà bih ng khác giết còn bị - êxp

sock

Hạ Sĩ
ah thế kill người thì liên quan gì đến bug :-? mong bạn thông não hộ mình, chưa hiểu lắm.

Bên trên