Điểm Kỹ Năng.

Victoria

Gia nhập giang hồ
dù có góp ý nhưng mình nghĩ chắc chắn về sau cũng thiếu thui :D
đó giống như cái truyền thống hk ai cũng phải trải wa chứ ko tự dưng mà lúc nào cũng đủ dư để học skill. Có như vậy thì những event x2, đồ hỗ trợ tăng ki mới có giá trị
đều đã chơi wa thì tự nhiên sẽ biết skill nào cần để học :)

quietly

Gia nhập giang hồ
Mình nghỉ thế vì bên Dzo 1 con quái = lv mình hoặc mạnh hơn đều đc 9 Ki !!! với lại Team LK mởi chỉ bảo fix exp chư chưa nghe sẽ fix Ki :D
cái này bạn nên xem lại có sài CPT, AC không cái nha, hoặc là đp . CHứ bình thường thì khó mà 9ki đc.

Khang

Binh Nhất
cái này bạn nên xem lại có sài CPT, AC không cái nha, hoặc là đp . CHứ bình thường thì khó mà 9ki đc.
chep. còn tùy vào mấy anh team LK có xem xét vấn đề này ko mà mình nghĩ ko đc 9 thỳ cũng cỡ 6-7 Ki ( nếu solo ) ít hơn thỳ ko bik sẽ sao nưa để qua đợt test game sẽ rõ

quietly

Gia nhập giang hồ
chep. còn tùy vào mấy anh team LK có xem xét vấn đề này ko mà mình nghĩ ko đc 9 thỳ cũng cỡ 6-7 Ki ( nếu solo ) ít hơn thỳ ko bik sẽ sao nưa để qua đợt test game sẽ rõ
uhm 6 7ki mà tầm lv 8x 9x thì nó phù hợp rồi. còn 10x trở lên thì tầm 10 12ki.

Đối với 1x - 3x thì chỉ đc 1 - 3ki. còn 4x - 8x thì được 3 - 5ki.

Khang

Binh Nhất
uhm 6 7ki mà tầm lv 8x 9x thì nó phù hợp rồi. còn 10x trở lên thì tầm 10 12ki.

Đối với 1x - 3x thì chỉ đc 1 - 3ki. còn 4x - 8x thì được 3 - 5ki.
đâu ra @@ mỗi 1 con quái lv = mình hoặc hơn đều đc nhận 6-7 Ki chứ mỡi giai đoạn như bạn nói ai mà chơi
nếu mà như bạn nêu trên chắc char Nin + Dp là sướng nhất à và char Dao là cực khổ vì ngoài skill aoe ( để trian + tank cho pt ) còn phải học thêm skill đơn đi pk à

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Cứ cho thấp đi để rồi lên bang C4 5 6 mới biết nó méo mó thế nào :v
Đúng rồi lên Bang là dư Ki thì chán lắm : :D
Với lại PK cần phải tính xem nên mở Skill nào nữa như thế mới vui
Sever này vượt cấp hơi bị khó thì mình mình chắc ko thiếu Ki đâu

quietly

Gia nhập giang hồ
đâu ra @@ mỗi 1 con quái lv = mình hoặc hơn đều đc nhận 6-7 Ki chứ mỡi giai đoạn như bạn nói ai mà chơi
nếu mà như bạn nêu trên chắc char Nin + Dp là sướng nhất à và char Dao là cực khổ vì ngoài skill aoe ( để trian + tank cho pt ) còn phải học thêm skill đơn đi pk à
mình thấy thế cũng hok đến nỗi mà. đp có hỗ trợ tăng điểm ki. CÒn đao thì farm ki cũng nhanh mà ta.

Khang

Binh Nhất
mình thấy thế cũng hok đến nỗi mà. đp có hỗ trợ tăng điểm ki. CÒn đao thì farm ki cũng nhanh mà ta.
nhanh?
so vơi các char khác đánh 1 con Đao đánh 1 bầy thỳ nhanh về lv thôi chư Ki vẫn sẽ thiếu hụt ,
giống như bên Dzo ( so sánh thôi nha ) 1 con đc 9 Ki , cứ cho nó solo đi thỳ tiết kiệm lắm cũng sẽ chỉ học đc skill 55 77 88 và lên 9x thỳ có 2 đường : -- Học skill 94 để đi tcl 4 ( dậm chân ko cày lv )
-- Giữ Ki để hoc skill 108 ( và có thể sẽ đủ Ki hoc skill 91 )
Mình mong Team LK sẽ sẽ kỹ vấn đề này vì nếu để thấp quá sẽ khiến các char toàn đánh chạy mất =.= !!! ( ko tính Cung + Nin nhé ^^ )

Kapuchino

Gia nhập giang hồ
Mặc định là 9 điểm solo pt full 3 điểm mà sao bọn này cứ khoái giảm xuống 4-5 điểm solo thế nhỉ. Vậy pt còn 1 điểm @@ ..Điểm kỹ năng cũng lạm phát à =))~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
P/S : Mod chưa nói gì mà tụi này bàn tán như thánh .. Bàn nữa đấm phát chết luôn :D

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
vãi cả điểm kn, càng lên cao để lấy skill thì cần càng nhiều, cứ thích 1-2 điểm rồi lúc lên 9x,10x ở đó mà khóc, điểm kỹ năng phải phù hợp với từng lv và cấp độ quái chứ , bàn cái gì cũng phải bàn về lâu dài, cứ thích hạn chế ở mấy lv đầu làm gì ko biết

zezoline

Gia nhập giang hồ
Điểm kỹ năng để như AS ngày xưa là đẹp. Để kn nhiều quá thành ra học skill nhanh lên lv cũng nhanh. Tôi nhớ ngày xưa AS cho kn thấp nên mọi người phải cân nhắc rất kỹ skill nào cần mới học!

TranViet1st46

Binh Nhất
Mặc định là 9 điểm solo pt full 3 điểm mà sao bọn này cứ khoái giảm xuống 4-5 điểm solo thế nhỉ. Vậy pt còn 1 điểm @@ ..Điểm kỹ năng cũng lạm phát à =))~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
P/S : Mod chưa nói gì mà tụi này bàn tán như thánh .. Bàn nữa đấm phát chết luôn :D
:D Điểm kỹ năng lạm phát để bán bạn à . Lên Q G cấp 4 5 6 cần 400>>>>3m kỹ năng đó .

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Điểm kĩ năng tốt nhất vẫn giữ nguyên ở mặc định ban đầu.
Ko bác nào char cung...
PK 1 lượt combo 97 94 91 chắc em nghoẻo.Kĩ năng giữ nguyên cho các bác móm có cái này nhưng mất cái kia.

Natsu

Binh Nhì
Điểm Ki để mặc định như ban đầu đi cho nhờ. Quái thường từ 1x-9x điểm ki gần như ~ nhau đc 9 Ki/con. quái 10x mới thay đổi chút . 1-3x đc 1-3Ki , 4-8x đc 3-5 Ki như bạn kia nói thì muốn học skill cũng chết luôn quá =))

Bên trên