Điểm Kỹ Năng.

Q.Chính™

Gia nhập giang hồ
Mình xin đóng góp chút ý kiến về điểm kỹ năng. Hiện SV offical thường thì điểm kĩ năng sẽ rất khó để lấy được nhiều, lúc chọn skill thường hay phân vân ^^. Nên mình thắc mắc về SV sắp open này liệu điểm kỹ năng có hiếm không và có đủ để nâng hết skill mà mình yêu thích không, nếu hiếm thì mong LK sẽ điều chỉnh lại để cho ae tha hồ chọn skill mình thích :D

Khang

Binh Nhất
chắc cỏ thể đủ vì điểm exp nhóm team LK fix thấp nhất ( 2-3 tuần up 35 ) mà mỗi con quái mình đc 9 điểm Ki thỳ mình có thể tha hồ học ^^

quietly

Gia nhập giang hồ
Mình xin đóng góp chút ý kiến về điểm kỹ năng. Hiện SV offical thường thì điểm kĩ năng sẽ rất khó để lấy được nhiều, lúc chọn skill thường hay phân vân ^^. Nên mình thắc mắc về SV sắp open này liệu điểm kỹ năng có hiếm không và có đủ để nâng hết skill mà mình yêu thích không, nếu hiếm thì mong LK sẽ điều chỉnh lại để cho ae tha hồ chọn skill mình thích :D
Nói sao chứ mình thấy như bên Dzo kỹ năng dư khá nhiều kể cả đp dư cũng rất nhiều ( mở full hỗ trợ).

Cũng nên xem lại cái điểm kỹ năng này: bên dzo thấy điểm kỹ năng đánh cóc mèo đã 3 4 điểm/con.

Để như AS x1, hoặc như bên SEA lúc trước là được , chứ bên Dzo có lẽ là x3 kỹ năng.

zthanhkiemz

Gia nhập giang hồ
exp có fix thì chỉ trả nó lại giá trị ban đầu ngang với sv as ngày xưa hoặc cái sv off hiện tại thôi, làm gì thấp hơn đến nỗi mà lên 35 trong vòng 2-3 tuần, còn ki có thể nhờ LK fix theo hướng các sv off hiện tại, là đủ ki mới có thể học skill, hoặc như các sv pri, điểm ki ko quan trọng, cho thoải mái, học skill thoải mái

quietly

Gia nhập giang hồ
exp có fix thì chỉ trả nó lại giá trị ban đầu ngang với sv as ngày xưa hoặc cái sv off hiện tại thôi, làm gì thấp hơn đến nỗi mà lên 35 trong vòng 2-3 tuần, còn ki có thể nhờ LK fix theo hướng các sv off hiện tại, là đủ ki mới có thể học skill, hoặc như các sv pri, điểm ki ko quan trọng, cho thoải mái, học skill thoải mái
cho ki thoải mái thì quá ra lại giúp trian lv nhanh hơn bt, điểm kỹ năng cũng hạn chế 1 phần việc trian lv quá nhanh như hiện nay.

TheGameC3

Binh Nhì
cho ki thoải mái thì quá ra lại giúp trian lv nhanh hơn bt, điểm kỹ năng cũng hạn chế 1 phần việc trian lv quá nhanh như hiện nay.
không nên để điễm kỷ năng thấp quá, nếu kỷ năng ít thì những char như cung hay đp không đủ để nâng các skill bổ trợ thì thiệt thòi lắm

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
hạ̣n chế́ kill lạ̣i để̉ phả̉i tí́nh toá́n 1 cá́ch khoa họ̣c khi ú́p kill. skill nào nên dùng thì úp để thế mới thấy hay.
chứ đủ lv thì úp thì đâu hay j nửa.
như thời as sea là tốt tăng đc skill bay 6x mãi 68 mới có có đũ kill để up skill 64 + kill buff clvc 10%

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
hạ̣n chế́ kill lạ̣i để̉ phả̉i tí́nh toá́n 1 cá́ch khoa họ̣c khi ú́p kill. skill nào nên dùng thì úp để thế mới thấy hay.
chứ đủ lv thì úp thì đâu hay j nửa.
như thời as sea là tốt tăng đc skill bay 6x mãi 68 mới có có đũ kill để up skill 64 + kill buff clvc 10%

Bạn đã nói lên nhưng gì mình muốn nói rồi đó

Vernon

Gia nhập giang hồ
Tính sao train bằng quái ngang cấp thì đủ. Train quái vượt cấp thì thọt điểm kĩ năng. Như hồi HKAS train vượt cấp lvl lên nhanh sướng thấy má mà k có điểm học skill =)). Được cái nọ mất cái kia.
Mà điểm kĩ năng cũng phải hiếm chút sau này còn up lvl bang mới thú vị. Các bang cạnh tranh nhau mà up lvl.

Vernon

Gia nhập giang hồ
Mình nhớ là đánh quái vượt cấp vẫn được nhiều điểm kỹ năng hơn. Nhưng tỉ lệ thấp hơn kinh nghiệm. VD kinh nghiệm gấp 3 nhưng kỹ năng chỉ gấp 2. =>>> Càng đánh càng thọt kỹ năng.

hiepmctc

Binh Nhất
Mình lại lại muốn điểm kỹ năng như thời AS thôi...mún tăng skill thì phải ''suy nghĩ trong anh'' mà muốn có đủ điểm thì ''Khó'' mới vui hehe

Bên trên