Đôi Chút Lời muốn nói tới đội ngũ quản lý !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Demonthorn

Administrator
Những mod viết cảnh cáo ngay trong topic của member và dùng lời lẽ thiếu thân thiện để nhắc nhở member thì chắc chắn là sai. Đã chấn chỉnh nội bộ rồi nhé

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Những mod viết cảnh cáo ngay trong topic của member và dùng lời lẽ thiếu thân thiện để nhắc nhở member thì chắc chắn là sai. Đã chấn chỉnh nội bộ rồi nhé
Yes.game thì chưa Open có Forum để AE thỉnh thoảng lướt vào 8 phét vui vẻ thui
Mà có ông Mod khó tính quá lên AE cũng ...
Như vậy là ok rồi.tks ;)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
có MOD kia hở ra là đòi band kìa ở toppic nào cũng thế uh thì cho là đúng luật, nhưng phải nhắc nhở mà cách nhắc nhở
sao sao ấy k đc xem là thân thiện cho lắm , nói chung nhìn vào là biết Mod đó khó tính:P

Nói chung là cũng đúng :)
Nhưng bạn qua GameVN thử xem đi
Lớ ngớ là Band ko nói năng gì luôn :D

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
mình cũng đã xem mấy toppic của mod nói chuyện rất chi là nóng tính.
mod là̀ ngườ̀i phả̉i zử̉ cá́i đầ̀u lạ̣nh. để̉ mà̀ phân giả̉i mọ̣i khú́c mắ́c. nhắ́c nhở̉ ngườ̀i khá́c chưa gì̀ mấ́y mod đã̃ bả̉o bank nick ngườ̀i ta rồ̀i. 1 con sâu là̀m rầ̀u nồ̀i canh

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Từ lúc thấy cái Pic này thì ko thấy ông MOD SPam nữa.
Chắc MOD cũng rút ra bài học rồi AE lên dừng ở đây.Kẻo nữa thì có mà...:rolleyes:

Natsu

Binh Nhì
mod hơi khắt khe và dùng từ ngữ không thân thiện ( kiểu bố đời , trùm ) để nhắc nhở mấy bạn spam là sai . Tuy nhiên thì mod cũng spam vãi đái , thế quái nào lại đòi nhắc nhở , đòi band mấy bạn spam ;))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mod hơi khắt khe và dùng từ ngữ không thân thiện ( kiểu bố đời , trùm ) để nhắc nhở mấy bạn spam là sai . Tuy nhiên thì mod cũng spam vãi đái , thế quái nào lại đòi nhắc nhở , đòi band mấy bạn spam ;))

Bác nói ít thôi
có topic đóng góp ý kiến bên kia rồi co ngon thì qua đó mà ì xèo cứ vào mà chém gió Mod thấy lại um lên nữa là đc
chắc chắn Mod đã bị AD nhắc nhở rồi bạn ah`

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Bác nói ít thôi
có topic đóng góp ý kiến bên kia rồi co ngon thì qua đó mà ì xèo cứ vào mà chém gió Mod thấy lại um lên nữa là đc
chắc chắn Mod đã bị AD nhắc nhở rồi bạn ah`
Mình bị mod nhắc nhỡ và đòi band nick vì cái tội viết từ ạh = àh của bạn đó
p/s mình nghĩ từ như thế này thì quá bình thường Mod cũng ko quá khó đọc trái lại dễ đọc và có tính chất biễu cảm cao :rolleyes::rolleyes: !

Demonthorn

Administrator

Xin phép close topic, nếu còn tình trạng trên các bạn cứ phản ảnh lại bằng cách tạo topic

Thân :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên