Đôi Chút Lời muốn nói tới đội ngũ quản lý !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Sau một thời gian mình cũng ở forum này . Cũng có lúc buồn lúc vui . Có khi bực mình với đội ngũ quản lý cũa forum này !!! Nhưng theo mình !!! Các quản lý làm thế cũng đúng ! Bởi vì sao ? Vì đội ngũ Quản Lý muốn forum càng ngày càng tốt đẹp hơn ! phát triển hơn nên mới làm " căng " theo nội quy forum với member tụi mình thôi !! Chứ mình biết các Mod không muốn thế !! Cũng có 1 lần mình đã cãi với Mod ACE . Cái đó thật sự là mình không biết Nội quy diễn đàn ở đâu và mình không có cố tình câu bài !! Nhưng biết mình sai ! Cũng đã xin lỗi Mod .. Nhưng bây giờ đã đọc và cũng nắm đc 1 ít về nội quy diễn đàn rồi nên cũng hiểu cho các Mod của forum đang quản lý ! Nhưng Có 1 điều mình muốn nói : LKteam đã lập topic " Chấn chỉnh Đội ngũ quản lý " cho member thấy rồi . Nhưng cũng đừng " la rầy " các mod nha ! Các Mod cũng vì Forum này phát triễn thôi ! .. Miss Mong đội ngũ cứ theo nội quy diễn đàn và luôn luôn vui vẻ hòa đồng . Lựa những câu nói hợp tình hợp lý cho member cảm thấy " lọt tai " . Biết là khó lắm . Cũng có người biết sửa sai .. Cũng có khi có mấy người là trơ trơ miệng ra nói ngang cơ ! Và Miss cũng mong anh chị em member cũng theo nội quy cho đúng , để đừng làm Đội ngũ quản lý " Khó xữ " nha ! Miss chúc LKteam Đội ngũ quản lý luôn luôn phát triễn game và Thành công Và giữ gìn sức khỏe
Thân Gửi Đội ngũ Quản lý Kteam !!!
Miss.

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
Mình thấy diễn đàn thì như bên dzogame thì quản lý tốt hơn bên này gấp 5 lần . nhưng ingame thì chưa biết bên nào hơn bên nào
cũng mong là chĩnh đốn lại BQT . để các mod hòa đồng với men hơn . đừng có bắt bẽ các lỗi nhỏ vv..v
p/s: mình gặp nhiều rồi ! rất bức xúc ! :(:(

MrShj

Thượng Úy
Các mod bên này quá khắt khe:D

me too ( ngắn gọn thế này cũng dc xem là câu bài )

Cho nên , nếu là topic thảo luận , hoặc xây dựng chúng ta hãy cmt đúng box .
Còn topic vui vẻ thì chém gió hay câu bài gì cũng kệ , mong các Mod cũng hiễu cho : chém càng nhiều càng vui :P

Demonthorn

Administrator
Đã chấn chỉnh lại các mod từ hôm qua rồi, thời gian qua có điều gì không phải mong các bạn vẫn tiếp tục ủng hộ YulgangVN!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên này quản lý còn nhẹ đấy bởi thời gian này mình không có nhiều thời gian, mọi việc đều phải nhờ vào Mod. Các bạn thử qua bên http://thekok.net xem spam shoutbox sẽ bị gì ?

Cái gì từ đầu rõ ràng cho nhau là tốt nhất, để mem muốn làm gì thì diễn đàn chỉ mang rác lại cho các bạn đến sau đọc thôi.

Không hiểu bạn trên bảo bên Dzo quản lý diễn đàn tốt hơn b ên này là dựa vào lý do gì ?

king

Gia nhập giang hồ
- Về MISS , King thấy thì nói cũng đúng các mod đừng quá tay nhiêu khi các men có ức chế vài điều văn bản có tục tĩu hoặc có sai sót 1 ít lỗi nhỏ delete bài của men thì cũng k hay cho lắm . xem kĩ hay delete bài của men nhé
- sever YulgangVN! đừng có giống bên HKHV nhé . chửi men trong ingame mà nó khóa acc của King ức k chịu nổi :mad::mad::mad: .
~ Góp ý đừng ném gạch .

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Nói thật với anh LK như thế này.
Em cũng mới vừa biết đến HK này và cũng tạo nick Forum để chém gió cùng AE Tí.
MÀ Mod Dân Bách Phong nói thật là ko thể chấp nhận được luôn.
vừa đợt trước có Pic ông mod này nói nhau với 1 gamer.
Và đợt vừa rồi mình cũng có viết vài pic mà toàn bị khóa+ MOD này Cmt vào đôi topick của AE Nói thật là rất Khệnh.
ĐỌc cmt mà rất ức chế muốn chửi 4 chữ:"DCMM".
Band nick thì lập nick mới nhưng đây là những lời nói thật lòng Mong MOD lên sử dụng ngôn từ khi NC vs AE.
Đừng tưởng là MOD Là to nhé.

ChemToanHut

Binh Nhì
Thật ra thì Mod nào cũng có cái phong cách riêng của mình thôi! mỗi người 1 cá tính mới tạo nên dc cái 4rum hoàn thiện được! chắc chắn sẽ có lúc nhiều người ức chế nhưng phải thông cảm cho họ vì đó là con người họ và tâm huyết phục vụ của họ với 4rum thôi! ko ai bannick các bạn hay xóa bài thì cái 4rum chắc ko khác gì đống rác đâu :v

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
Thật ra thì Mod nào cũng có cái phong cách riêng của mình thôi! mỗi người 1 cá tính mới tạo nên dc cái 4rum hoàn thiện được! chắc chắn sẽ có lúc nhiều người ức chế nhưng phải thông cảm cho họ vì đó là con người họ và tâm huyết phục vụ của họ với 4rum thôi! ko ai bannick các bạn hay xóa bài thì cái 4rum chắc ko khác gì đống rác đâu :v
^^.cậu cứ đọc mấy cái pic cũ đi rồi xem ông mod này cmt như thế nào.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mình cũng từng ức chế ông này mà! nhưng dù gì thì Mod cũng có cá tính riêng! nên nghĩ đó là cá tính ổng nên thông cảm thui ^.< với lại người ta cũng chỉ muốn tốt cho diễn đàn ;)

MOD làm đúng luật thoi chứ ko phải cá tính đâu bác :D
Nếu sài thì rớt chức mod ngay :)_)_)_)

leeyounghee

Gia nhập giang hồ
MOD làm đúng luật thoi chứ ko phải cá tính đâu bác :D
Nếu sài thì rớt chức mod ngay :)_)_)_)
Nếu bác nói như vậy thì câu comment của bác cũng có thể ra đảo vì tội viết sai chính tả đây . nên bác cứ ngồi ngồi hóng gió . để ace tranh luận :cool::cool:
p/s: không có ý gì đâu nha bác

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nếu bác nói như vậy thì câu comment của bác cũng có thể ra đảo vì tội viết sai chính tả đây . nên bác cứ ngồi ngồi hóng gió . để ace tranh luận :cool::cool:
p/s: không có ý gì đâu nha bác

:D Mình đâu có nói gì sai đâu

Đều đúng cả mà, chỉ thiếu dấu thoi =))

ThieuNhan_93

Gia nhập giang hồ
:D Mình đâu có nói gì sai đâu

Đều đúng cả mà, chỉ thiếu dấu thoi =))

có MOD kia hở ra là đòi band kìa ở toppic nào cũng thế uh thì cho là đúng luật, nhưng phải nhắc nhở mà cách nhắc nhở
sao sao ấy k đc xem là thân thiện cho lắm , nói chung nhìn vào là biết Mod đó khó tính:P

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên