Đóng góp ý kiến tập 2 :d

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
những bạn bè rủ được nhưng train sau thì khó khăn cho họ lắm bạn à ... võ huân cũng là một lượng tiền để họ có thể bán mua máu hoặc mua giáp kha khá để đi train. Những người mới vào chơi không biết mua đồ đạc với kiếm tiền thế nào cũng là thiệt thòi lớn.

Còn bạn trẻ trâu này hình như bạn không biết đọc chữ ^^ Nếu như vậy thì bạn nên đi học lại lớp 1!!
tôi chỉ phản bác lại bạn thôi, sao bạn ko chứng minh chứng kiến bạn đúng đi, kêu tôi trẻ trâu , mà ko nhìn lại mình à, buồn cười :)),
"việc đại gia bỏ tiền ra trong game làm boss TLC quá nhiều chính là cái kết dần cho cái HK Dzogame!! " trích 1 câu nói đầy cá tính của bạn đấy =))

In me You trust

Gia nhập giang hồ
2-PK dùng chí tôn phù hồi sinh tại chỗ thì kêu mấy lão Ktem chỉnh lại ko cho hồi sinh ( mặc dù có CTP ) ở những map PK như nam minh hiệu, BHBC,.... thế là xong .
4- muốn phát sáng phải bỏ công bỏ sức, người ta đầu tư công sức tiền bạc để có điểm pk - nói thẳng ra ko đầu tư,hoặc đầu tư ít, yếu hơn nó thì nó đè đầu cưỡi cổ chơi thôi- game nào mà chả thế, họ có tiền họ làm theo ý thích của họ- mắc mớ gì phải cấm cản,hạn chế - Ý KIẾN TÀO LAO

Tôi đoán bạn là những người chuyên farm điểm bán lấy tiền. công sức đầu tư chỉ để 1 tuần log clone 2h di tlc ??? Những acc như thể tồn tại làm j???

Hôm qua mình có hỏi về vấn đề lag party thì được adm hồi đáp với những thông điệp hết sức lạc quan cho sự tồn tại lâu dài của yulgangvn ;) Hôm nay mình xin đóng góp thêm 1 vài ý kiến nữa để cho yulgangvn tuyệt vời hơn cả sự mong đợi..

1. Thế lực chiến: mình mong muốn thế lực chiến luôn luôn là sân đánh rộng lớn với công việc phá tượng giành điểm + PK. Thực sự thế lực chiến cũ này đem lại cho mọi người rất nhiều hứng thú trong việc công phá tượng đài và việc bên mạnh luôn luôn thắng là điều không thể nói trước :) Nếu thế lực chiến nâng cấp lên như TLC của Dzogame thì vô cùng tiêu cực, cụ thể như: boss siêu nhân, người chơi siêu nhân chỉ cần đứng chặn cửa là cứ thế giết (nhiều đại gia bỏ tiền làm char cung siêu khủng đứng đâu xa lắc lia từ bên khu vực kia sang DO MAP TLC QUÁ NHỎ), phát sinh lỗi tự động kick afk ...
2. PK dùng Chí Tôn Phù (CTP) để đứng dậy đánh tiếp, điều này thực sự là vô lý khi HKGH là một tựa game đánh vào tâm lý chịu khó của người chơi khi cày cuốc, PK, ... việc dùng CTP hồi sinh tại chỗ không thể hiện được trình độ của người chơi khi công việc PK giờ đây chỉ cần là nhai máu và sâm nhanh tay + dùng skill -> khi nào chết đứng lên bấm đánh tiếp -> HẾT ? Mình thấy hiện tại đa số người chơi PK tại Bắc Băng Cung và nơi hồi sinh trong thành cũng khá hợp lý khi cho họ biến vế thành nếu chết để chạy ra lại => điều này sẽ làm họ tính kỹ càng hơn khi ra gặp đối thủ và nghĩ ra nhiều chiến thuật đánh hợp lý hơn, nếu họ không đánh lại đối thủ thì họ cứ chịu khó đứng trong thành xem mọi người đánh nhau :D
3. Có hỗ trợ tố cáo những trường hợp thiếu văn hóa trong game và mong sao yulgangvn sẽ có 1 bộ luật xử lý nghiêm minh :)
4. Điểm Võ Huân trong game. Đối với điều này tuy thấy khá là bình thường nhưng thực sự khá bất công với những newbie. Họ vào chơi sau (nhiều người được bạn bè rủ chơi cùng) thấy những người cấp cao hơn người phát ra ánh sáng rất đẹp và họ muốn được như vậy. Nhưng khi họ lên được 35 để vào phái thì vào TLC gặp toàn siêu nhân (Ở đây mình muốn nhấn mạnh là nhiều người có tiền tạo nick ở các mốc TLC cấp thấp để đi bán hành + dồn võ huân cho nick chính của họ), những người chơi mới đó tiếp tục hy vọng cày cuốc lên 60 để thăng chức 3 và hiển nhiên vẫn tiếp tục gặp những boss khủng TLC => Họ không có nhân vật phát sáng -> chán nản -> nghỉ game. Mình đã rủ đám bạn của mình không dưới chục người vào chơi HK Dzo, ban đầu họ thấy như vậy mình có bảo "cố gắng cày lên 35 vào phái như tao là kiếm được võ huân", khi lên được 35 họ không kiếm được tẹo điểm nào thì mình cố gắng chai mặt nói với họ "lên 60 đi, mấy cha đại gia rảnh xuống đây kiếm võ huân ấy mà" cứ thế họ lên 60 và im thin thít không nói với mình 1 lời nào mà nghỉ game luôn.
Mình mong LK xem xét do mình đã trải qua biết bao nhiêu server HKGH và thấy được những vẫn đề này :D

Cái thứ 4 tốt nhất là chỉ có 1 tlc, nhưng chênh lệch quá 5-10lv ko thể giết nhau dk, cái này chắc kteam làm dk vì code từ đầu. Cái này vừa hạn chế clone + farmer, làm dk thì quá tốt

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
3 cái đầu không ý kiến,
Riêng cái 4 thì chưa thấy trường hợp nào vì ng không phát sáng mà bỏ game cả. Những ng họ có đủ điểm vh để phát sáng thì họ cũng phải bỏ công sức cày clone ra để log vào tlc đấy điểm ( mà chắc ếu gì bên họ log đã win ), hoặc bỏ tiền ra để mua võ huân của những ng đang có sẵn. Họ farm đc, thì bạn cũng có thể farm đc. Vấn đề ở đây là bạn có đủ kiên nhẫn cày clone hay bỏ gold ra mà mua võ huân như họ không hay chỉ thấy họ có mà mình không có rồi kêu là không công bằng. Còn việc lv thấp bị lv cao giết để lấy điểm thì đó là đặc trưng pk của game này rồi, pk cũng chỉ cách nhau 20 lv mới có thể giết đc, bạn muốn kill ng khác để kiếm điểm nhưng bạn lại không chịu chấp nhận việc chính mình bị người khác kill ? Cho nên về việc này cá nhân tôi chả thấy có gì là bất công cả, newbie thì sao chứ, newbie thì tìm hiểu, hiểu rồi thì farm hay mua thôi. :)

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
3 cái đầu không ý kiến,
Riêng cái 4 thì chưa thấy trường hợp nào vì ng không phát sáng mà bỏ game cả. Những ng họ có đủ điểm vh để phát sáng thì họ cũng phải bỏ công sức cày clone ra để log vào tlc đấy điểm ( mà chắc ếu gì bên họ log đã win ), hoặc bỏ tiền ra để mua võ huân của những ng đang có sẵn. Họ farm đc, thì bạn cũng có thể farm đc. Vấn đề ở đây là bạn có đủ kiên nhẫn cày clone hay bỏ gold ra mà mua võ huân như họ không hay chỉ thấy họ có mà mình không có rồi kêu là không công bằng. Còn việc lv thấp bị lv cao giết để lấy điểm thì đó là đặc trưng pk của game này rồi, pk cũng chỉ cách nhau 20 lv mới có thể giết đc, bạn muốn kill ng khác để kiếm điểm nhưng bạn lại không chịu chấp nhận việc chính mình bị người khác kill ? Cho nên về việc này cá nhân tôi chả thấy có gì là bất công cả, newbie thì sao chứ, newbie thì tìm hiểu, hiểu rồi thì farm hay mua thôi. :)
bài này rất dabg1 để dọc hết :D

In me You trust

Gia nhập giang hồ
3 cái đầu không ý kiến,
Ai cũng phải bỏ công sức mới có nhưng sao cho nó đừng ảnh hưởng tiêu cực đến người mới chơi. Giờ bạn bắt đầu chơi 1 game bất kì có 1 cái event để chơi, pk nhau cho vui vào phát bọn farmer nó "one hit one kill" sướng không??. Như thế sẽ hình thành tiêu cực trong người mới chơi họ việc j phải lên cấp nữa để tlc đi, tuần log 2 tiếng kill dk hết mấy thằng cùng thằng chức --> 1 số lượng lớn không train vì dễ dàng kill người, cần j train tc nữa --> ít người chơi dần. Cái yếu nhất của hiệp khách đó chính là những người chơi sau vì vậy chơi game phải giúp đỡ newbie chứ hành newbie thì sướng bản thân thoai nhưng nó gây tiêu cực trong game.
Bỏ công bỏ tiền như bạn nói thì hk dzo là tiêu biểu đó, bỏ tiền mua chí tôn thuốc lắc x2 các kiểu --> kêu gào là tiền thống trị game---> bỏ game vì tiền thống trị game . Cái mà bạn nói đến nó tồn tại trong game tàu khựa nhiều lắm
Mình đang đợi phản bác từ bạn

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
Tôi đoán bạn là những người chuyên farm điểm bán lấy tiền. công sức đầu tư chỉ để 1 tuần log clone 2h di tlc ??? Những acc như thể tồn tại làm j???

Đoán- dựa vào sự suy đoán của bạn rồi phán như thánh- kêu tôi 1 tuần log clone 2h đi tlc? đừng có từ bụng ta suy ra bụng người, ko ai giống bạn cả :)) , ý kiến thứ 4 thì tôi phản bác bởi vì :
người ta có tiền đầu tư trang bị mạnh đi tlc, tất nhiên họ mạnh được ví như boss , trong tlc họ có thành tích cao tương xứng với sự đầu tư của họ, đằng này chủ topic lại muốn bỏ đi những người như thế cứ như theo kiểu : mình ko làm được, thì nó cũng ko làm được .
Đầu tư cả đống vào mỗi tuần 2h log tlc - đó gọi là clone à , bạn nghĩ cái kiểu gì thế ?
còn việc farm, bán honor là chuyện buôn bán làm ăn quá đổi bình thường rồi, đó là chuyện xấu xa à ? cả đống thằng đi farm, bán honor nhé đừng nói chuyện theo kiểu đụng chạm như thế. !

bạn kêu : "chênh lệch 5-10lv ko thể giết nhau" , xin lỗi nhé cái này mình nói thẳng do bạn gà và noob
thăng chức lần 4 lv 9x còn bem thắng được thăng chức lần 5 lv 10x nữa đấy, nói theo kiểu bạn thì lv thấp ko bao giờ đánh bại được lv cao à , nói như bạn thì những trận pk kinh hoàng thời AS như Onehit vs BaVuongBang ấy, lệch cả đống lv , nhưng onehit vẫn thắng đấy ..
rồi HKSEA trận pk kinh điển của ChiChi njnja thăng chức lần 4 9x đánh đao tà ThienHaVoSong lv 10x ( đồ THVS trội hơn đấy ) mà chichi vẫn ăn đc đấy , ko cần kẹp skill hay kẹp chay đấy
tôi khuyên bạn trước khi phát biểu thì hãy suy nghĩ rồi mới nói, đừng làm thánh phán :))

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
Ai cũng phải bỏ công sức mới có nhưng sao cho nó đừng ảnh hưởng tiêu cực đến người mới chơi. Giờ bạn bắt đầu chơi 1 game bất kì có 1 cái event để chơi, pk nhau cho vui vào phát bọn farmer nó "one hit one kill" sướng không??. Như thế sẽ hình thành tiêu cực trong người mới chơi họ việc j phải lên cấp nữa để tlc đi, tuần log 2 tiếng kill dk hết mấy thằng cùng thằng chức --> 1 số lượng lớn không train vì dễ dàng kill người, cần j train tc nữa --> ít người chơi dần. Cái yếu nhất của hiệp khách đó chính là những người chơi sau vì vậy chơi game phải giúp đỡ newbie chứ hành newbie thì sướng bản thân thoai nhưng nó gây tiêu cực trong game.
Bỏ công bỏ tiền như bạn nói thì hk dzo là tiêu biểu đó, bỏ tiền mua chí tôn thuốc lắc x2 các kiểu --> kêu gào là tiền thống trị game---> bỏ game vì tiền thống trị game . Cái mà bạn nói đến nó tồn tại trong game tàu khựa nhiều lắm

thế sao bạn ko tự nghĩ : " có bao nhiêu người đủ khả năng làm farmer theo kiểu one hít one kill " ? hay là hầu hết những farmer log acc vào TLC rồi treo ở đó kiếm thêm honor, kiếm thêm thu nhập cho họ ?
bạn có thật sự vào TLC chết nhiều quá nên đâm ra ức chế ko train lv nữa ko - hay vẫn chỉ là cái suy nghĩ mông lung của bạn thế, nó ko cày lv , nó ko có đồ mới - kêu nó kill mấy thằng cùng thăng chức 1 cách dễ dàng- nói chuyện mâu thuẩn thế :)) nhưng chính vì nó ở trong 1 cái TLC đấy đánh đấm lẫn nhau, lại làm cho TLC sôi động lôi kéo nhiều newmember chứ ít người chơi gì , :))
còn về vụ newbie- chơi sau thì ko lại người khác là đúng rồi, nhìn người khác đạt đến 1 cấp độ hoặc uy danh nào đó, trông thật ngầu, thì mình cũng thích, nhưng ko đầu tư, ko chịu siêng cày, ko bằng người khác được rồi suy nghĩ vớ va vớ vẫn lên 4rom post bài than vãn bla bla
còn vụ tiền thống trị game , ối cái đờ mờ, thời đại nào rồi mà vẫn chưa thấm vào đầu cái vụ đấy hả ?
game éo nào mà tiền chả thống trị game, thử hỏi 1 đứa nạp tiền, 1 đứa ko nạp tiền, xem đứa vào vip hơn, trừ những game MOBA ra ( warcraft, LMHT. HON, .... ) nhưng những người nạp cả đống tiền vào game nhiều lắm à, hay đa số là nộp cỡ 300-400k là nhiều.
Và đây là Việt Nam- éo phải Trung Quốc, dân nó hơn 50% bị chính quyền nó lừa , nên còn khù khờ, còn dân mình, hầu hết nhận thức cao hơn nó, nên họ biết cách chi tiêu tiền bạc của họ -ok ? dân TQ nó giàu nó nạp nhiều - dân mình nghèo đời éo nào nạp tiền lại tụi nó , đừng có lo bò trắng răng, lo chuyện bao đồng dùm :))

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Tôi đố bạn gặp thằng farmer nào one hit one kill đấy :| đã gọi là farm thì 10 thằng có tới 9 thằng log acc clone vào afk chờ ăn điểm, 1 thằng còn lại nó bỏ tiền nó sắm đồ, sắm thuốc lắc để PK TLC. Tiền bạc nó bỏ ra chả nhẽ nó không xứng đáng đc mạnh ? Chả hiểu cái suy nghĩ ảo tưởng tuần log 2 tiếng để kill mấy thằng cùng thăng chức ở đâu ra. Ng chơi trước cần phải giúp đỡ ng chơi sau ?? bạn bị ảo à :-o Giúp hay không giúp, đó là "Quyền" của họ, game cũng là 1 xã hội ảo, mà đã là xã hội thì cũng có ng này ng kia, có ng sẵn sàng giúp đỡ tận tình, cũng có ng sẵn sàng vùi dập ng mới. Ví dụ giờ bạn mới đi làm xem, chả nhẽ bạn vào kêu mấy ng đã làm lâu năm là phải giúp đỡ bạn à ? xl chứ ng ta ko vùi dập cho bạn out luôn đã là hạnh phúc lắm :)
Còn tôi nói bỏ công bỏ tiền ở đây là vấn đề honor, bạn có đọc kỹ không mà lôi thuốc lắc với chí tôn vào đây ? vs lại họ có tiền thì họ nạp vào, họ đầu tư thì họ mạnh hơn ng không đầu tư chứ. Hay bạn không nạp tiền được là bạn yêu cầu họ cũng không được nạp để duy trì tính cân bằng trong game ? Nên suy nghĩ thật kỹ vấn đề trước khi đưa ra những đòi hỏi có phần vô lý như vậy bạn ơi :-@

In me You trust

Gia nhập giang hồ
Tôi đố bạn gặp thằng farmer nào one hit one kill đấy :| đã gọi là farm thì 10 thằng có tới 9 thằng log acc clone vào afk chờ ăn điểm, 1 thằng còn lại nó bỏ tiền nó sắm đồ, sắm thuốc lắc để PK TLC. Tiền bạc nó bỏ ra chả nhẽ nó không xứng đáng đc mạnh ? Chả hiểu cái suy nghĩ ảo tưởng tuần log 2 tiếng để kill mấy thằng cùng thăng chức ở đâu ra. Ng chơi trước cần phải giúp đỡ ng chơi sau ?? bạn bị ảo à :-o Giúp hay không giúp, đó là "Quyền" của họ, game cũng là 1 xã hội ảo, mà đã là xã hội thì cũng có ng này ng kia, có ng sẵn sàng giúp đỡ tận tình, cũng có ng sẵn sàng vùi dập ng mới. Ví dụ giờ bạn mới đi làm xem, chả nhẽ bạn vào kêu mấy ng đã làm lâu năm là phải giúp đỡ bạn à ? xl chứ ng ta ko vùi dập cho bạn out luôn đã là hạnh phúc lắm :)
Còn tôi nói bỏ công bỏ tiền ở đây là vấn đề honor, bạn có đọc kỹ không mà lôi thuốc lắc với chí tôn vào đây ? vs lại họ có tiền thì họ nạp vào, họ đầu tư thì họ mạnh hơn ng không đầu tư chứ. Hay bạn không nạp tiền được là bạn yêu cầu họ cũng không được nạp để duy trì tính cân bằng trong game ? Nên suy nghĩ thật kỹ vấn đề trước khi đưa ra những đòi hỏi có phần vô lý như vậy bạn ơi :-@

Người mới chơi nó khác free player, đừng đánh đồng quan điểm ở đây. Đúng họ có tiền dk quyền mạnh hơn vậy thì người mơi chơi thêm làm gì nữa khi vào game nó rape như chó trong tlc event duy nhất để người mới thấy dk cái hay của hk????Vào dk cái tlc tàn farmer đừng sẵn để kill vậy tlc coi như vất đi còn gì. Vậy người mới muốn tham gia tlc thì làm cách nào đây để có thể chơi với mọi người. Hay tlc là chỗ để thủ dâm của bọn farmer điểm bán lấy tiền, bọn rẻ rách ích kỉ chỉ nghĩ đến mình, thích farm thì đi farm tiền không ảnh hưởng đến ai cả.
Xin lỗi bạn người có tiền họ cày lên cấp cao tận hưởng game chứ không phải bọn farmer kiếm tiền bằng cách hiếp gà + clone vào
Vùi dập để out khác gì đuổi mẹ gamer đi chỗ bọn tao chơi mày cút ak.

kidnextdoor4693

Gia nhập giang hồ

Cái thứ 4 tốt nhất là chỉ có 1 tlc, nhưng chênh lệch quá 5-10lv ko thể giết nhau dk, cái này chắc kteam làm dk vì code từ đầu. Cái này vừa hạn chế clone + farmer, làm dk thì quá tốt
Mình viết bài này để đóng góp ý kiến cho việc kiếm võ huân dễ dàng hơn nếu bị thua TLC thì vẫn được một lượng võ huân nhất định ^^ Có một vài anh hùng bàn phím như bạn CM Ngọc mình đã ý kiến nhưng bạn ấy thật sự không biết chữ nên không đọc được -> Bạn cứ bỏ qua cho các Hero ấy, không nên cự cãi làm gì ^^

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
càng ngày càng thấy vô lý qu1 sức tưởng tượng dc mình chốt 1 câu ,,Game HKGH cũng như các Game khác là 1xã hội thủ nhỏ,, hiểu hay ko hiểu thì tuỳ vậy.
Than!

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
Người mới chơi nó khác free player, đừng đánh đồng quan điểm ở đây. Đúng họ có tiền dk quyền mạnh hơn vậy thì người mơi chơi thêm làm gì nữa khi vào game nó rape như chó trong tlc event duy nhất để người mới thấy dk cái hay của hk????Vào dk cái tlc tàn farmer đừng sẵn để kill vậy tlc coi như vất đi còn gì. Vậy người mới muốn tham gia tlc thì làm cách nào đây để có thể chơi với mọi người. Hay tlc là chỗ để thủ dâm của bọn farmer điểm bán lấy tiền, bọn rẻ rách ích kỉ chỉ nghĩ đến mình, thích farm thì đi farm tiền không ảnh hưởng đến ai cả.
Xin lỗi bạn người có tiền họ cày lên cấp cao tận hưởng game chứ không phải bọn farmer kiếm tiền bằng cách hiếp gà + clone vào
Vậy cho hỏi bạn lên được tới đâu để tận hưởng cái game này rồi, hay chỉ là việc bạn than khóc vì bị kill trong TLC :))
Chỉ có TLC là nơi duy nhất để người mới thấy cái hay của HK à ? bạn thiển cận hay bạn ngu hoàn toàn thế ? =))
thế phong vân đại chiến, võ lâm huyết chiến, hay những trận pk ở bắc hải , nam minh hiệu để ở xó nào thế bạn ?????
thế bây giờ bọn tôi log acc clone vào đứng afk, kiếm điểm, thế là ảnh hưởng tiêu cực đến member mới à, =))
thế bán honor là xấu xa à, có cầu thì mới có cung nhé :)
Kêu chúng tôi ích kỷ, chúng tôi ích kỷ về việc chỉ lo cho bản thân mình ? thế bạn ko ích kỷ khi bạn chỉ lo cho bản thân bạn chắc ? =)),
game cũng giống như xã hội thu nhỏ, MẠNH ĐƯỢC YẾU THUA ok ? hay bạn quen được nuông chiều hay sao, mới bị phản bác 1 tí là rống, khóc, la làng, văng tục tùm lum thế :))
và newmember muốn chơi 1 game thì hãy chị khó tìm hiểu , cấu trúc, cách chơi game đã, trước khi vào game, vì game này nó khác những cái wedgame rác , đừng có vào mà tưởng auto , dễ chơi, game này là cần sự kiên trì nhé, ko mạnh = người khác thì chịu đi, hở tí là khóc lóc , càng kéo dài topic này càng làm rõ bản chất con người bạn đấy,
THẾ ÉO MUỐN BỊ NÓ HIẾP THÌ MẠNH LÊN NÀO, ĐỪNG CÓ KHÓC LÓC

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Hài hước, trước khi cmt mấy cái này bạn đã tìm hiểu về cái sv mà LK dự định mở chưa mà cứ mở mồm ra là famer với clone đứng sẵn để kill :-j Farm võ huân cũng là 1 kiểu farm tiền, bạn không farm rồi kêu những người farm là rẻ rách, là ích kỷ vậy đã bao giờ bạn nghĩ đến việc đưa cái ý kiến để bạn thấy cái TLC theo ý bạn là ích kỷ chưa ? Tận hưởng game ko phải chỉ có cày lên lv cao mới tận hưởng được, vẫn có người thích đầu tư không up lv để vào TLC đánh nhau. đấy nhé. Cho nên đừng lôi cái lý tưởng hay cái quan điểm mà bạn thấy hợp lý để áp đặt toàn bộ cho hệ thống game này.
Tiện thể cũng nói cho bạn biết luôn, TLC bên sv này LK dự định sẽ là kiểu TLC ở phiên bản cũ, nên sẽ không có cái chuyện lao vào nhà địch mà giết ng đâu nhé :-j

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
Mình viết bài này để đóng góp ý kiến cho việc kiếm võ huân dễ dàng hơn nếu bị thua TLC thì vẫn được một lượng võ huân nhất định ^^ Có một vài anh hùng bàn phím như bạn CM Ngọc mình đã ý kiến nhưng bạn ấy thật sự không biết chữ nên không đọc được -> Bạn cứ bỏ qua cho các Hero ấy, không nên cự cãi làm gì ^^
nếu thua ko giết được 1 mạng nào thì ko có honor, thua mà giết đc nhiều người thì có huy chương gặp NPC đổi lấy honor + tiền, kêu tôi trẻ trâu thì cm tôi trẻ trâu đi, hở tí mở mồm kêu người khác trẻ trâu trong khi ko xem lại bản thân anh đi, hơn tôi tận 3t mà ăn nói như thằng học sinh cấp 2 vậy :))

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Cái văn hóa tranh luân tối thiểu còn k có thì đừng có mở mồm ra suốt ngày gọi người khác là trẻ trâu ... Cứ gặp ý kiến trái chiều và k có khả năng phản bác người khác thì bắt đầu dở bài cùn ra bằng cách lăng mạ người khác à !! Trưởng thành lên đi thanh niên 2k14 !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên