Đã bảo trì và fix =)) các bạn "người tốt" của yulgang đã vui chưa

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
vui thì có vui. nhưng fix bug là đúng cmnr. cái lũ ranh con chơi game hack quen rồi nó cứ la làng lên hài vãi ông ạ =))
Ai la làng kể người ta đi.
Tham gia sever này đều là người lớn rồi biết đúng sai rồi, mình ko có tư cách gì để phán xét người khác và người khác cũng thế. Cảm thấy mình đúng thì cứ tin là mình đúng, nếu sau này lỡ có sai thì đó sẽ là kinh nghiệm để đời của bạn. Sai lầm đổi lấy kinh nghiệm, kinh nghiệm ngăn cản sự tồn tại của sai lầm. Tự mỗi người sẽ học được bài học cho họ. Mình ko liên quan, ko cần quan tâm, rút ra kinh nghiệm từ sai lầm của họ mới là giỏi :)) Ngay cả Vua chúa cũng ko thể phán xét đc hết mọi người trong thiên hạ thì một hiệp khách như chúng ta làm sao có thể làm được điều đó =))
Đơn giản tí cuộc đời sẽ nhiều màu xanhhhh :)) :))

yodark

Binh Nhì
tại hạ xin bái phục các thanh niên nghiêm túc
* xin nhận 1 lạy của tại hạ
* xin tha thứ cho nhưng linh hồn ngay dại
* xin mặc kệ những thành phần như chúng mình
* xin đừng vào topic đễ chứng tỏ mình tốt lành
* xin các thánh bớt gato
* mấy thánh muốn ăn gì con cúng
*** nếu ức chế thì các thánh cứ out game
? : game này có tổ chức đua top chưa mà mấy thánh cứ hổ báo cáo chồn vào chửi người ta vậy nè
1. lỗi là của sever không phải do ae tụi mình làm ra
2. lỗi này mọi người đều được lợi
3. lỗi và fix là chuyện thường tình
4. lỗi thì ad đã nghe thấy và đang bảo trì để sửa lỗi
=> chốt lại 1 câu không liên quan gì các thanh niên nghiêm túc nhé, ok tụi mình tạo nhóm train và chuyện train chung với nhóm khác trong 1 bải cũng bình thường mà, và muốn tăng nhanh lever là ước muốn của mỗi người không phải của riêng 1 ai đó, hơn hết nhờ lỗi mà các nhân sĩ giang hồ đã sát cánh chiến đấu có thời gian vui vẽ chém gió
VẬY THỬ HỎI CÓ GÌ SAI KHÔNG, KHÔNG LẼ CHỈ BIẾT CẤM ĐẦU VÀO TRAIN KHÔNG HAY SAO?

Bán Muối

Gia nhập giang hồ
thế mà có thể loại bug xong giả vờ làm người tốt fix fix sao lúc mày đang bug ko đăng bài fix luôn đi. ! còn viết bài bug rành cho bọn trẻ ranh . ơ thế loại mày chắc rẻ rách nhỉ !

Bên trên