Đã bảo trì và fix =)) các bạn "người tốt" của yulgang đã vui chưa

OneOfAKind

Thượng Sĩ
đây là lỗi BUG báo lên là đúng rồi còn gì? đéo hiểu cái lũ trẻ ranh bây giờ nó nghĩ gì. lỗi bug như thế không muốn fix. cứ muốn lợi dụng là thế đéo nào nhỉ. hay chơi kiểu hack nó quen rồi?

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
đây là lỗi BUG báo lên là đúng rồi còn gì? đéo hiểu cái lũ trẻ ranh bây giờ nó nghĩ gì. lỗi bug như thế không muốn fix. cứ muốn lợi dụng là thế đéo nào nhỉ. hay chơi kiểu hack nó quen rồi?
=)) té đi nhé , bố đăg bài đéo lqan đến m nhé đừg vào đây xl làm gì ... t biết m là "NGƯỜI TỐT" rồi , bgiờ gm cũng đag fix nên đừg có vào xl , vì nếu có hay k có cái lỗi này thì m cũng đéo bgiò = đc t đâu hĩu ko

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Mình ko quan trọng chuyện level, thật sự là đông vui như thế cảm giác rất thích. Rất lâu rồi chưa được cảm nhận..

So Coooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooool :)) :)) :))

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
=)) té đi nhé , bố đăg bài đéo lqan đến m nhé đừg vào đây xl làm gì ... t biết m là "NGƯỜI TỐT" rồi , bgiờ gm cũng đag fix nên đừg có vào xl , vì nếu có hay k có cái lỗi này thì m cũng đéo bgiò = đc t đâu hĩu ko
Có lẽ Bug exp là do Kteam làm để bù lại thời gian mn đợi chờ và cho mn vài tiếng xả street á =))

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
im m lợi dụng còn kêu
ơ !! chẳng lẽ t ở HB chờ Kteam fix chứ ko đc đi train ???
Bug nãy đâu dành cho mình t, cả sever đó chứ. Tính ra thì giống như Kteam tặng vài giờ x2 hay x3 exp thôi. Có gì to tát đâu. Mình thấy nó chả ảnh hưởng gì cả, ai cũng được như ai thôi mà.

Bug thì kiểu gì cũng bị phát hiển và fix. Ko hiểu b đang cay cú cái gì nữa :))

Phương Thanh

Binh Nhì
ơ !! chẳng lẽ t ở HB chờ Kteam fix chứ ko đc đi train ???
Bug nãy đâu dành cho mình t, cả sever đó chứ. Tính ra thì giống như Kteam tặng vài giờ x2 hay x3 exp thôi. Có gì to tát đâu. Mình thấy nó chả ảnh hưởng gì cả, ai cũng được như ai thôi mà.

Bug thì kiểu gì cũng bị phát hiển và fix. Ko hiểu b đang cay cú cái gì nữa :))
t còn chả hiểu cái sv yulgang này lắm sửu nhi quá m à =)) loạn hết lên

Bên trên