THẢO LUẬN Đây nhá mày thích thì tao đăng chả phải tao có thù oán gì vs may

hoang090519996

Binh Nhì
mình mới lv 29 cả 2 acc của mình đây mình treo bãi hổ trước cổng liễu chính thằng thanh niên này đồ thì max kinh dị =]]] PK thì cả nhân sĩ giang hồ =]]] đường đường chính chính chơi cả chính phái thế mà mình đang treo thỉnh thoảng nó chạy sang lượm đồ mình mình đéo thèm bật chat chửi nó cho đến khi nó vác cả acc của nó sang cắm auto luôn bên bãi của mình trong khi hổ thì quanh thành cả đống đéo ai thèm treo ủa cho mình hỏi bạn cái nha bạn bị rảnh lol hả ??? hay là chỗ khác tỉ lệ drop đồ ít quá phải treo chỗ mình ??? đến khi mình điên quá chửi nó rẻ rách thì nó quay sang chửi mình xong căm treo luôn bên này :)) ai bạn bè vs thằng này tag vào giùm mình cái nha :))) súc sinh vật mong mày đọc được bài này :)))
Gửi đến con doggy tên " Enter "

Đính kèm

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
Cái bãi hổ ấy của nhà bạn à, thế bạn bê cái bãi ấy vào nhà vệ sinh mà ăn 1 mình nhé, để ra ngoài ấ làm gì cho ng ta nhòm ngó, game là của cộng đồng, ngta bỏ tiền ra chơi thì ngta thích fam chỗ nào thì kệ con mẹ ngta, còn cái đồ n rơi ra sao bạn k nhặt nhanh mà đút vào túi cứ để ấy làm cc gì, cái auto nhặt đồ n k có nhân tính đâu bạn, ns thật mình chưa thấy tk nào n viết bài ĐỤT như bạn đâu thật đấy,

TuBone

Gia nhập giang hồ
Cái bãi hổ ấy của nhà bạn à, thế bạn bê cái bãi ấy vào nhà vệ sinh mà ăn 1 mình nhé, để ra ngoài ấ làm gì cho ng ta nhòm ngó, game là của cộng đồng, ngta bỏ tiền ra chơi thì ngta thích fam chỗ nào thì kệ con mẹ ngta, còn cái đồ n rơi ra sao bạn k nhặt nhanh mà đút vào túi cứ để ấy làm cc gì, cái auto nhặt đồ n k có nhân tính đâu bạn, ns thật mình chưa thấy tk nào n viết bài ĐỤT như bạn đâu thật đấy,
Anh ấy đã xuất hiện =))

Nidale

Binh Nhì
á đù thấy mẹt thằng ranh con r nha =))
ae hãy mở to mắt ra mà nhìn cái avata của nó :D

hoang090519996

Binh Nhì
à thì ra là thằng mặt nồn này =]]] nói thẳng mình cũng chả hiểu bạn suy nghĩ cai lồng bàn gì mà còn dám vác mặt lên đây ? lương tâm chó tha chăng ? hay mặt bạn đã đổ bê tông dày bằng cái lòng lề đường =]] đã vậy còn đi chat lại bảo vác sư tử hống chửi solo :))) ê nhìn mặt tao có rảnh lol mất time vs cái loại như mày ko :))) nói cho còn đéo biết nhục vãi cả viết bài đụt :))) mặt thì hiện chữ nhục tay thì vẫn cào phìm như mình đúng đéo có gì sai =]]

hoang090519996

Binh Nhì
nhìn cái mặt mày nguyên chữ trẻ trâu to đùng kìa con trai :)))

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
à thì ra là thằng mặt nồn này =]]] nói thẳng mình cũng chả hiểu bạn suy nghĩ cai lồng bàn gì mà còn dám vác mặt lên đây ? lương tâm chó tha chăng ? hay mặt bạn đã đổ bê tông dày bằng cái lòng lề đường =]] đã vậy còn đi chat lại bảo vác sư tử hống chửi solo :))) ê nhìn mặt tao có rảnh lol mất time vs cái loại như mày ko :))) nói cho còn đéo biết nhục vãi cả viết bài đụt :))) mặt thì hiện chữ nhục tay thì vẫn cào phìm như mình đúng đéo có gì sai =]]
NV tớ là CHeer dp cơ bạn ngu vkl :)) ạ con mẹ bạn nhặt m ở cái lỗ chuột nào mà m chưa biết ai ms ai đã cắn như chó cắn bố bạn lúc đi hiếp dâm thế, thật Bạn ngu vkl xin lỗi nhé :))

Bên trên