THẢO LUẬN Đây nhá mày thích thì tao đăng chả phải tao có thù oán gì vs may

hoang090519996

Binh Nhì
NV tớ là CHeer dp cơ bạn ngu vkl :)) ạ con mẹ bạn nhặt m ở cái lỗ chuột nào mà m chưa biết ai ms ai đã cắn như chó cắn bố bạn lúc đi hiếp dâm thế, thật Bạn ngu vkl xin lỗi nhé :))
mày có phải thằng đấy hay ko thì tao cũng chả cần biết =]] loại mày chắc cũng đánh đồng chung vs loại rẻ rách đấy :)) lớn r` tao nói ít mày hiểu nhiều :))

chubaoquy

Gia nhập giang hồ
mày có phải thằng đấy hay ko thì tao cũng chả cần biết =]] loại mày chắc cũng đánh đồng chung vs loại rẻ rách đấy :)) lớn r` tao nói ít mày hiểu nhiều :))
lớn r ker :)) m ns buồn cười vkl , ngta bỏ tiền dóng net tải game về chơi, m cũng thế thì lấy cái lí do cc gì mà ngta k đc fam chỗ ấy, m fam k lại thì lên tiếng gào thét sủa này sủa nọ, m hay vkl thế bh m cứ fam chỗ nào là ngta cứ phải tránh xa ra à :)) còn yêu cầu AD fix lỗi auto nhặt đồ của ng khác nhé k bạn ấy lại thắc mắc :)). như tk trẻ trâu k làm gì đc lên forum cắn linh tinh :)) , mình là mình cũng chỉ ns thế vì thấy nó đụt vkl ra thôi war cái j nó có ích tí đi.

natsuPF

Binh Nhất
Cái bãi hổ ấy của nhà bạn à, thế bạn bê cái bãi ấy vào nhà vệ sinh mà ăn 1 mình nhé, để ra ngoài ấ làm gì cho ng ta nhòm ngó, game là của cộng đồng, ngta bỏ tiền ra chơi thì ngta thích fam chỗ nào thì kệ con mẹ ngta, còn cái đồ n rơi ra sao bạn k nhặt nhanh mà đút vào túi cứ để ấy làm cc gì, cái auto nhặt đồ n k có nhân tính đâu bạn, ns thật mình chưa thấy tk nào n viết bài ĐỤT như bạn đâu thật đấy,
có mod nào cho bạn này ra đảo du lịch tí không ! chơi game thiếu vắn hóa

TuBone

Gia nhập giang hồ
NV tớ là CHeer dp cơ bạn ngu vkl :)) ạ con mẹ bạn nhặt m ở cái lỗ chuột nào mà m chưa biết ai ms ai đã cắn như chó cắn bố bạn lúc đi hiếp dâm thế, thật Bạn ngu vkl xin lỗi nhé :))
cùng hội vs nhau thôi mà thằng cherr cherry enter chuyên đy kill auto đêm =)) lại nói éo phải đy :))

natsuPF

Binh Nhất
thăng chức 2 rồi còn di ks với người chưa được 3x ! giống như thằng 18 tuổi đi giật bánh của đứa nhỏ 4 5 tuổi rồi ăn ! rồi cười hí hửng =))=))

natsuPF

Binh Nhất
đúng khinh nhất thể loại này ! bai thì cả đống, kéo cả dòng họ vào trian không hết ! ngon thì di ks vs ae 4x ấy! xin gửi cho thanh niên cục sịt nhé !

hoang090519996

Binh Nhì
lớn r ker :)) m ns buồn cười vkl , ngta bỏ tiền dóng net tải game về chơi, m cũng thế thì lấy cái lí do cc gì mà ngta k đc fam chỗ ấy, m fam k lại thì lên tiếng gào thét sủa này sủa nọ, m hay vkl thế bh m cứ fam chỗ nào là ngta cứ phải tránh xa ra à :)) còn yêu cầu AD fix lỗi auto nhặt đồ của ng khác nhé k bạn ấy lại thắc mắc :)). như tk trẻ trâu k làm gì đc lên forum cắn linh tinh :)) , mình là mình cũng chỉ ns thế vì thấy nó đụt vkl ra thôi war cái j nó có ích tí đi.
mày tự đánh đồng mày chung vs thằng đấy à =]]] 3 4 cái loại cặn bã tận đáy xã hội :)))

Oppa

Binh Nhì
nói nhiều đi rồi thấy nha con =)))

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
kêu ks là chơi game ko có văn hóa, thì mấy thằng cắm clone đầy =))... ỷ nó tạo char Cung DP đánh xa, móa đang train gấu sói xám tam vĩ hồ cái thể loại éo j nó cũng bay vào treo ks bãi hết =))
mọe nhiều hồi sôi máu lắm, mà thôi... nói ko đc ích lợi j nên đành vác kiếm ra chổ khác chơi :(

hoang090519996

Binh Nhì
kêu ks là chơi game ko có văn hóa, thì mấy thằng cắm clone đầy =))... ỷ nó tạo char Cung DP đánh xa, móa đang train gấu sói xám tam vĩ hồ cái thể loại éo j nó cũng bay vào treo ks bãi hết =))
mọe nhiều hồi sôi máu lắm, mà thôi... nói ko đc ích lợi j nên đành vác kiếm ra chổ khác chơi :(
cái đấy chịu thôi ông =]] còn cái thằng mặt lồn này cả thành không một ai treo hổ thì tui chạy xung quanh chắc phải 5 6 bãi chả 1 ai treo nó chạy ra ks tôi ông ạ :))) xong còn quay ra chửi tôi mất dạy :)) thua :))

hoang090519996

Binh Nhì
phải bóp mỏ nó lại không đi đớp người khác nữa =))
thế đấy thằng cu con này chắc bạn của thằng cu ks tui nó bênh nhau ông ạ trong khi ai trong page vào xem cũng chửi cho sấp mặt L`* ..nghe mấy anh em pt nhau nói 2 thằng này đêm chuyên đi cắn lén các kiểu :)). đã vậy thì chớ nó còn quay ra chửi mình mất dạy r ôm cái bồn cầu các kiểu :)) ngghe hãi VL :)) toàn anh đại trong game :))

Oppa

Binh Nhì
thế đấy thằng cu con này chắc bạn của thằng cu ks tui nó bênh nhau ông ạ trong khi ai trong page vào xem cũng chửi cho sấp mặt L`* ..nghe mấy anh em pt nhau nói 2 thằng này đêm chuyên đi cắn lén các kiểu :)). đã vậy thì chớ nó còn quay ra chửi mình mất dạy r ôm cái bồn cầu các kiểu :)) ngghe hãi VL :)) toàn anh đại trong game :))
2 th đó G nào

Bên trên