ý kiến về thời gian chơi game...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

NVC7

Gia nhập giang hồ
vote thớt 1 phiếu :3
Cũng hay, giới hạn tầm chơi 10h là ko được exp ấy, chứ giảm 50% exp train oải lắm :v

NVC7

Gia nhập giang hồ
Có lẽ giới hạn chơi 10h là ko được exp là 1 ý hay, thời gian còn lại là pk, ốp đồ, buôn bán linh tinh....

huynhtuankha

Binh Nhất
Vậy là bạn là người của quá khứ rồi. Về quá khứ mà hưởng thụ đi nhé. Bây giờ 2013 vài tháng nữa 2014 rồi đấy !
uk` thì bạn hiện đại... tôi lỗi thời... Nhưng bạn đừng quên tiêu chí khi a LK làm sv này là đưa mọi ng` về với tuổi thơ... chứ ko phải đua đòi theo hiện tại...

thichgaidep

Gia nhập giang hồ
đòi hỏi không có giới hạn.không đi làm ngồi chơi game lây cái gì vả vào mồm nhỉ,ai rảnh rỗi thì ngồi chơi tay ,toàn những ý ký nghe có vẻ điên rồ nhỉ

huynhtuankha

Binh Nhất
đòi hỏi không có giới hạn.không đi làm ngồi chơi game lây cái gì vả vào mồm nhỉ,ai rảnh rỗi thì ngồi chơi tay ,toàn những ý ký nghe có vẻ điên rồ nhỉ
mình đâu có nói là ko cho auto, vs lại bạn cũng có thể tranh thủ buổi tối mà ngồi chơi tay... Vì dù gì nó cũng là game - hiểu theo đúng nghĩa thì chỉ là để giải trí chứ đâu bắt bạn chơi thường xuyên đúng time quy định

prominence

Gia nhập giang hồ
Chỉ có tại vn mới có cái chiêu bài giới hạn 5h từ bọn đần Nhà Nước quản lý dịch vụ net. Trên thế giới game nào giới hạn time? Chỉ có time đóng mở sv (vài game) như bên HQ thôi nhé. Mấy chú nào ko chơi đc 24/24 thì có quyền nghỉ ngơi dưỡng sức dưỡng máy, đi chơi với gái, đi đá gà đá dế, đi cafe nhậu nhẹt, ngủ nghĩ cho đã rồi onl tiếp. Còn người khác ko làm đc mấy thứ như bạn nên chỉ có onl và onl, mỗi người đều có 24 tiếng và ko ai hơn ai nên đừng có lôi chuyện giới hạn time làm chi nữa nhé.
Góp gạch !

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Thôi rồi lại bàn vấn đề muôn thuở.
Mình xin tóm lại chút.
Bạn muốn treo ở sv mình thì dc, nhưng chả có cái vụ lên cấp ầm ầm đâu, với rate và drop như xưa thì treo dc trừ khi 3 dp buff, còn nếu treo dc thì cả pt cũng phải có 2 3 ng` canh chừng vậy có gọi là treo máy ???.
Còn solo thì train con sup thì máu phải mua, ko sup thì train = hoặc dưới cấp.
Vậy hạn chế làm gì ???.
1 ngày đẹp trời và rãnh rỗi ngồi cày game vào chơi chưa sướng gì thì hết 5h, chắc tụt máu nhập viện. Và ngày đẹp trở thành ngày xấu rồi.

prominence

Gia nhập giang hồ
Cấp đã lên lâu, lại còn ý kiến giới hạn thời gian. Nếu thế thà qua sv pri nào đấy quất max lv cho đã. Khỏi phải cày cuốc mà còn bị giới hạn :-j

XinHatMotBai

Gia nhập giang hồ
game chưa ra , mấy anh cứ bàn mồm cho lắm vào ! em chả theo ý kiến phe nào hết , anh LK quyết định thế nào thì chơi như thế . Ai cũng bảo là giới hạn để còn vào game trò chuyện , buôn bán , kết bạn ... đủ các thể loại lý do , thế train hết 5 tiếng thì toàn bộ thời gian còn lại chỉ để vào game đi kết bạn à ? game up chậm , 1 ngày có 5 tiếng train hoàn toàn 100% exp thì bao giờ up nổi cái lv ? hơn nữa game này drop thấp , rate thấp hơn , cắm 24/24 up lv xong lấy đồ đâu ra mà train ? Người chơi cũng phải biết tự điều hòa game , biết cách chơi hợp lý , giữ gìn sức khỏe , 24/24 thì xuất hiện trâu vàng thiếu não ! giới hạn 5h chơi thì về tuổi thơ nhìn nhau mà cười !

huynhtuankha

Binh Nhất
game chưa ra , mấy anh cứ bàn mồm cho lắm vào ! em chả theo ý kiến phe nào hết , anh LK quyết định thế nào thì chơi như thế . Ai cũng bảo là giới hạn để còn vào game trò chuyện , buôn bán , kết bạn ... đủ các thể loại lý do , thế train hết 5 tiếng thì toàn bộ thời gian còn lại chỉ để vào game đi kết bạn à ? game up chậm , 1 ngày có 5 tiếng train hoàn toàn 100% exp thì bao giờ up nổi cái lv ? hơn nữa game này drop thấp , rate thấp hơn , cắm 24/24 up lv xong lấy đồ đâu ra mà train ? Người chơi cũng phải biết tự điều hòa game , biết cách chơi hợp lý , giữ gìn sức khỏe , 24/24 thì xuất hiện trâu vàng thiếu não ! giới hạn 5h chơi thì về tuổi thơ nhìn nhau mà cười !
bạn có đọc kĩ ko mình có nói là 5h ak`...

TuHeresy

Binh Nhất
Nói chung ý kiến bạn đưa ra cũng hợp lý. Vì bây giờ hầu như ạ cũng treo acc đó r làm việc khac đâu như trước ngồi đánh từng kon quái r có time thì 8 vs nhau

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên