THẢO LUẬN Ý kiến giảm thời gian train và train

Tăng thời gian không có EXP

• Số lượng người bầu chọn
    77

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Anh em cho ý kiến về thời gian train của sv mình có nên giảm bớt khoảng thời gian có exp lại không ?
Theo mình thấy 19h30 mới hết exp có vẻ hơi muộn, có nên fix lại 18h hết exp để có thêm time làm Q vh sớm kịp đi TLC hoặc có nhiều time tham gia các hoạt động mua bán trao đổi ở chợ, tán gẫu ingame, đấu trường tự do..v.v.. Chứ thấy ae cứ cắm mặt mà train suốt cảm giác vắng vẻ buồn chán quá.
Anh em ai có cùng suy nghĩ vote giúp mình 1 cái nhé :D

SuperCover

Trung Sĩ
chứ không phải là log acc khác đi pk ngta nên k dám vác mặt ra train + làm Q VH hả :)) lần sau có đi kill auto vác HLK nhá đừng log khadi hay chỉ điểm kiemcui :v
1 phiếu éo vote

huynhthinh

Binh Nhất
7h là hợp lý nhất rồi ,, cơ mà chậm lên cấp thì ae đừng than nha :D . * ý kiến riêng riêng em thì nới xuống tầm 7h là ok nhất vì lúc đó ae cũng làm về .bt thì 6h về đến nhà là làm việc về . tắm rửa nghỉ ngơi là 7h ngồi máy vừa :v .*

santrong123

Gia nhập giang hồ
Vote 17h hết exp tgian đó ae cũng đi làm về r. Nhưng mà tăng thêm exp trong gian train. Với mở thêm một số hoạt động cho a e vui chơi để tăng thêm sức hấp dẫn cho game

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
mình có ý kiến là 17h hết exp lúc này mọi ng cũng mới đi làm về (tắt máy cho nghỉ xíu) cơm nước tắm táp hoặc tranh thủ chịch phát
18h-18h30 bắt đầu vào chợ buôn bán xíu rồi event các kiểu
10h lên bãi rồi đi ngủ chịch thêm 1-2 cái nữa ngủ cho sâu giấc
xin hết

TraiMotCon

Gia nhập giang hồ
Nên cho hết exp lúc 17h và bắt đầu lúc 21h -21h30 để ae ngủ sớm còn làm chịch thủ nữa. Thức khuya quá chết sớm mấy Boss ơi. Ko tái tạo đủ sức sao mai đi làm nổi

tongthongbus

Gia nhập giang hồ
vote 18h hết exp, từ 18h-22h ae có thời gian rãnh rỗi tập pk, ốp đồ, mua bán, quay tay các kiểu con đà điểu :">
a LK tăng exp 5% là đẹp, e thấy gold nên ổn định ở mức 120m/1k@ là ổn dạo này 140-160m cao quá :-bd

Bên trên