THẢO LUẬN Ý kiến giảm thời gian train và train

Tăng thời gian không có EXP

• Số lượng người bầu chọn
    77

furuichi

Gia nhập giang hồ
Mình thấy cái vụ train 1 ngày 5-6 tiếng này không khả thi lắm.
Trước SV AS đông người chơi, người này hết exp thì vẫn còn người khác.
SV mình hiện tại cũng chả đông lắm. Train xong nghỉ hết thì lấy ai kill auto :((

sock

Hạ Sĩ
cái giờ hết exp là đặc trưng riêng của sv này, điểu chính nó theo hướng hợp lý và có lợi cho cả gamer lẫn BQT thì tốt quá chứ sao, mình thích 6 tiếng luôn :))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình thấy cái vụ train 1 ngày 5-6 tiếng này không khả thi lắm.
Trước SV AS đông người chơi, người này hết exp thì vẫn còn người khác.
SV mình hiện tại cũng chả đông lắm. Train xong nghỉ hết thì lấy ai kill auto :((
KHÔNG CÓ EXP 5-6 tiếng chứ ko phải 1 ngày chỉ train đc từng ấy đâu bác

voquang08

Binh Nhì
ns chung thi la the nay....nếu muốn cho pk manh lên thì dễ thôi
18h tắt exp,20h bật lại :P
bắt đầu buff exp/kill.giet 1 ng bạn sẽ nhận đc xxxEXP(xxx cang to thì lv cang cao và ngược lại) b-( hoặc là nhận đc chiến phiếu đổi ra exp hoăc ....<:-P<:-P
vậy thì.ae sẽ pk như ngóe thôi :)
cái gì cũng cứ có động lực là sẽ nhộn nhịp.(ns chung chỉ tồn tại trong 4h k tranl,sau 4h thì trở lại bt,k bọn kill auto lại làm việc cật lực dễ bị suy tuyến ngón lắm)
:bz:bz:bz:bz

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bèo cũng phải 50 votes cho 1 option. Chứ như vậy chưa đánh giá được tiếng nói của đa số. Trên FB thì cả trăm vote mà đây lèo bèo thế.

ChiBeep

Gia nhập giang hồ
Tăng h nhận 0% exp lên là hợp lí nhưng đề nghị có chính sách đền bù cho những item tăng exp bị lỗ mất khoảng thời gian k nhận đc exp trong ngày (thánh tâm đơn 24h,...)

ducVjp

Gia nhập giang hồ
t lạy m 3 tieng rưỡi k co exp la thay it roi m con bớt nữa thua ( từ 5h m rảnh ng khác k ranh ) 18h ng ta moi di làm về 1 tieng train chơi ak

ducVjp

Gia nhập giang hồ
Bớt thời gian bao nhiêu thì tỉ lệ tăng exp bù lại bấy nhiêu bạn ơi :) Được nghỉ ngơi và tham gia event nhiều hơn :)
event e co thấy bao nhieu dau a,neu bot thj nen bot cả dem luon anh thời gian có là từ 6h sang đến 17h chiều ( xem anh em có ý kién gì k ) hay lai vào chưởi

Bên trên