THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

nhatthiem113

Thiếu Úy
Bây giờ kêu gọi anh em chơi lại cũng là cả vấn đề. Mong là server có hướng đi tích cực để anh em trở lại cái thời 6x 7x

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Sợ nhất là sv càng ngày càng vắng đi, ae lần lượt ra đi chỉ còn lai 1 mình ko biết phải đối mặt thế nào. Mong là Kteam có những thay đổi thích hợp và kịp thời để ae chọn đây là điểm dừng chân cuối cùng. Thanks

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Sợ nhất là sv càng ngày càng vắng đi, ae lần lượt ra đi chỉ còn lai 1 mình ko biết phải đối mặt thế nào. Mong là Kteam có những thay đổi thích hợp và kịp thời để ae chọn đây là điểm dừng chân cuối cùng. Thanks
Đặc điểm của game này là vậy đó em, a là người buồn nhất nhưng bản chất nó là thế. Cho nên đáng lí cứ 1 năm phải sinh ra 1 server mới, rồi sau đó sát nhâp cứ vậy. Em thấy không có sv nào nó duy trì 1 server mà quá 1 năm rưỡi được đâu ngay chính cả bản thân MGame luôn, cái này nó đi vào bản chất chênh lệch ko chỉ mỗi game này mà bất cứ game nào cũng thế.

Do là sv đầu tiên, YulgangVN kéo dài vòng đời cho cái sv này đến 1 năm rưỡi, rồi cái gì cũng sẽ đến thôi.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Thật sự không muốn trả lời về char Cung là có thật. Không hỏi và sau này không bao giờ ý kiến nữa. Như nước đổ lá môn. Nếu đã không tính dame để cân bằng được thì nên như nguyên thủy lập trình đầu tiên đừng làm gì nữa. ...
mình là người chơi con cung mà các bạn đang nói lỗi giờ mình để các bạn biết thông số chính xác hiện tại và khi max các thể loại pill mình đi tlc 10 trận như 1 ko trận nào thiếu dù chỉ 1 cục

dame cơ bản của cung ingame : Inspired đang xài cung 71m9 cc full ab2 +9 8 hỏa
khi pt love có tặng hoa dame 1267 (lv 99) giờ mình up 10x rồi trường hợp này mình xài hỏa long châu và tên có thể tăng dame cao nhất có thể

các loại pill sv có và số điểm tăng dc khi ăn pill (chỉ tính dame thôi )
tctd: 15% = 190
pill tlc: 3% = 38
pill socola + 10 điểm ( mở rương socola có)
buff NPC tạm tính 10% = 126 ( có thể cao hơn)
dp dd 10% = 126
socola hồng từ rương vàng tăng từ 3-5% dame thông thường khoảng 40

=> + tất cả lại 1797
khi nộ tăng 15-20% như các char khác + 190 đến 250 dame thì max dame của mình khoảng 2100

khi nhẩy 3 kc của cung lv 99 là x3 dame = 2100 x 3 - đi def của đối thủ mình đang tính kiện sv tính sai dame của mình
vì bắn người def 1300 dc có 4300 máu đây
đấy là chưa kể tt hỏa bỏ qua 14% def của các bạn nữa

mình cũng cần mọi người ngồi lại và kết hợp giữa BQT để cùng test dame cung sao cho hài hòa cần khắc phục chỗ nào cần pill gì để a e chơi vui vẻ chứ vài ngày lại nge dame cung lỗi, cung bug dame thực sự mình cũng vui
@Lion_King có thời gian bác xắp xếp test cùng mọi người chứ giờ e 10x hiện tại thấy theo nhẩy kc thì dame đang x9

DreamSx

Binh Nhất
Cứ kêu cung bá, bao nhiêu char cung bá điểm danh mình cái xem nào ? Và người bị chém chắc mặc set ULPT???
:)) Thôi bỏ đi xếp, vấn nạn muôn thủa của tụi thích chém gió cùn.
Mặc set ulpt đã bá skill trong chiến trường rồi còn đòi bá luôn cả bắn "Chay" thì đất đâu dụng võ nữa, trừ khi mặc set ulpt + 10 all món thì nghe còn có lí.

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Char Cung làm sao ? Topic bên kia Huyết trả lời rồi đấy thôi?

Nguyên thuỷ lập trình đâu tiên là sao ? ....

Cứ kêu cung bá, bao nhiêu char cung bá điểm danh mình cái xem nào ? Và người bị chém chắc mặc set ULPT???
Nếu 1 set ULPT +8 có sống sót không hay phải +10 trong khi +10 ở SV này gọi là dường như viễn tưởng khi cúng 1 món hơn 10 tr mà còn ko lên nỗi 9 hoặc 10. Cung 10x cầm Cung 71 nhảy max hơn 9k+ thì set def nào của anh hay của em có thể chịu nổi ?? A đã test chưa ?

hoangquaneditor2

Binh Nhì
mình là người chơi con cung mà các bạn đang nói lỗi giờ mình để các bạn biết thông số chính xác hiện tại và khi max các thể loại pill mình đi tlc 10 trận như 1 ko trận nào thiếu dù chỉ 1 cục

khi pt love có tặng hoa dame 1267 (lv 99) giờ mình up 10x rồi trường hợp này mình xài hỏa long châu và tên có thể tăng dame cao nhất có thể

dp dd 10% = 126

=> + tất cả lại 1797
khi nộ tăng 15-20% như các char khác + 190 đến 250 dame thì max dame của mình khoảng 2100

khi nhẩy 3 kc của cung lv 99 là x3 dame = 2100 x 3 - đi def của đối thủ mình đang tính kiện sv tính sai dame của mình

mình cũng cần mọi người ngồi lại và kết hợp giữa BQT để cùng test dame cung sao cho hài hòa cần khắc phục chỗ nào cần pill gì để a e chơi vui vẻ chứ vài ngày lại nge dame cung lỗi, cung bug dame thực sự mình cũng vui
@Lion_King có thời gian bác xắp xếp test cùng mọi người chứ giờ e 10x hiện tại thấy theo nhẩy kc thì dame đang x9
ĐM def 1k3 bắn 4k3 máu nghĩ game nhé :D

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Đặc điểm của game này là vậy đó em, a là người buồn nhất nhưng bản chất nó là thế. Cho nên đáng lí cứ 1 năm phải sinh ra 1 server mới, rồi sau đó sát nhâp cứ vậy. Em thấy không có sv nào nó duy trì 1 server mà quá 1 năm rưỡi được đâu ngay chính cả bản thân MGame luôn, cái này nó đi vào bản chất chênh lệch ko chỉ mỗi game này mà bất cứ game nào cũng thế.

Do là sv đầu tiên, YulgangVN kéo dài vòng đời cho cái sv này đến 1 năm rưỡi, rồi cái gì cũng sẽ đến thôi.
Nói vậy vòng đời SV còn vài tháng thôi phải không a ???

chantroi

Gia nhập giang hồ
"khi nhẩy 3 kc của cung lv 99 là x3 dame = 2100 x 3 - đi def của đối thủ mình đang tính kiện sv tính sai dame của mình
vì bắn người def 1300 dc có 4300 máu đây"

ủa mình nghĩ dame 2100 thì bắn def 1300 = 800 nếu x3 thì 2k4 máu chứ ai lại tính x3 vào chỉ số trong ctrl S.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Biết gamer bên đó nói gì về sever yulgang ko :)),, chỉ biết cắm đầu train, hoạt động event thì ko có, TLC thì chán...
qua đó cào 1tr vnd giết đc vài chục mạng, qua đây cào 1tr vnd thấy nó nhỏ bé vãi lờ ấy :v 2018 rồi ! sao chống đc mấy ông có tư duy 2007

sv nào cũng sẽ có anti, chuyện này quá bình thường mà Dũng

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
"khi nhẩy 3 kc của cung lv 99 là x3 dame = 2100 x 3 - đi def của đối thủ mình đang tính kiện sv tính sai dame của mình

ủa mình nghĩ dame 2100 thì bắn def 1300 = 800 nếu x3 thì 2k4 máu chứ ai lại tính x3 vào chỉ số trong ctrl S.
bạn nên xem lại cách tính dame đánh chay của vài sv đi

kebongdem2017

Hạ Sĩ

Nếu cắn max pill + 3 kc pro nhất của cung chỉ được 2k4 thì cung max phế rồi
Nếu đao max pill + nộ def gần 2k vậy cung nó đánh đao 400 máu hả bác

DaiKa

Binh Nhì

dp dd 10% = 126

=> + tất cả lại 1797

Ở đây là bạn chưa tính cái buff random có thể thêm hình như là 7 đến 14% và cái socola trắng 10% dame nữa phải ko ?

Bên trên