THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

Memory

Binh Nhì
Biện minh cái cc mày có mất đồ giá trị rồi chịu ấm ức vì ko rõ ràng đâu mà ẳng thay . Tốt nhất im mẹ đi mà còng lưng ra nộp tiền cho mấy thằng GM bố láo bố toét . Hứa sv sẽ ko trụ đc 1 năm nữa . Ở đấy mà ẳng thay .
Chửi hay. 1 like

Chip

Gia nhập giang hồ
tóm gọn là : tỉ lệ đập đồ thấp. đồ rớt cùi. bóp gold. xả bớt cho anh em dễ thở đi

Hochoi

Binh Nhì
Tôi đồ đạc cũng không tệ, Đao 71mT 29,29,28,28 + 8, đồ PK full >72, ao + 7, set +6. Tuy nhiên tôi không đi được TLC vì tối tôi phải về nhà, về nhà tôi không chơi game. Tôi nghe các bác nói có nhiều người đồ cũng ngon lắm mà không đi TLC, có phải họ cũng giống tôi, tối không online được. Mạnh dạn kiến nghị:

LK tìm hiểu nhu cầu về thời gian TLC vào giờ khác (buổi trưa) có đông không, nếu đủ đông mở thêm TLC vào khung giờ trưa xem thế nào, vẫn giữ TLC như hiện tại để không ảnh hưởng đến Server. Nếu có TLC vào giờ trưa, chắc chắn đồ PK của tôi sẽ còn ốp ngon hơn nữa (hiện tại tôi ốp đồ PK chỉ để đánh lại mấy thằng hay kill tôi lúc tôi train, tôi mặc đồ PK để train, chấp nhận train quái bằng cấp, còn set train của tôi cũng full 10,10,9,9 + 6 cả chỉ để train đêm chỗ không PK được).

Với game này tôi chỉ train thôi đã khoái rồi.

Thật lâu rồi cũng chẳng rảnh ol góp ý 1 chút: KTEAM thả bớt drop gold cho a e có tiền mua sâm máu, 10x hết rồi mà còn fai ke ke tiền mua sâm máu train. Làm như vậy thì xác định gold sẽ mất giá, ít nhiều ảnh hưởng đến đồ ingame TC thấp cũng mất giá theo. Cái này thì fai chấp nhận, có đám nào kêu ca dọa dell game dell acc cũng kệ cm chúng nó để a e còn chơi.
Tiêu chí của SV là chậm, khổ. Nhưng khổ quá nó thành củ hành. cái gì quá quá cũng ko tốt.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
về phần quảng cáo cho sv mà chạy fb ko còn hợp lý nữa hãy chạy quảng cáo adwords của google
https://www.google.com.vn/adwords/
EXP mình ko có ý kiến vì cái này chung và muôn thủa hỗ trợ new lên chiến trường lớn là việc nên làm
tôi chưa từng nói sv của chúng ta ko có cái hay, hơn thế chúng ta cũng có những cái hơn những sv khác. Nhưng cái cốt lõi thì chúng ta lại thiếu ở sự bất hợp lý, sự trậm trễ về tiến độ so với tốc độ up lv và nhu cầu cần trải nghiệm của game thủ
- Bất hợp lý:
sân chơi duy nhất dc chờ đợi là tlc thì hay bị miss tuần này 2 lần và những tuần trước thi thoảng vẫn bị
điểm tượng và điểm giết người vào tlc chỉ cần cắm đầu dame tượng ai đông hơn auto win để khuyến khích pk trong tlc thì nên làm như dzo đánh boss thay vì tượng hoặc giữ lại tượng theo hồi ức nhưng tiêu diệt boss dzo chỉ dc 200 điểm chúng ta cũng nên làm thế để tập trung nhiều thời gian vào pk hơn như thế với sôi động và phần nào khắc phục đc tình trạng thua chiền miên của tà phái trong tlc 4
- chậm trễ về tiến độ
điều này cũng rất thông cảm vì có nhiều việc phải làm . nhưng trậm quá thì mất hay tlc 5 chắc chán sẽ có trong vài ngày tới điều này ko thắc mắc, còn set trang sức võ huân 5 món lv 60 tới giờ chúng ta vẫn chưa có ab2 hiếm ab3 chúng tôi chấp nhận xài hàng có thời hạn cũng lâu rồi, võ lâm huyết chiến là nơi đánh nhau hổ lốn mạnh chưa chắc đã thắng hoặc là nơi có thể để những người mạnh tranh giành vinh quang một sân chơi đầy hấp dẫn như thế sao chúng ta ko ra mắt.
vấn đề 2 năm đang dc nhắc tới đó là phương hướng của sv sẽ đạt dc, nhưng chúng ta phải cùng nhau tìm cách giữ những người đang còn lại, tẻ nhạt như thế này thì tới 2 năm sẽ phát triển để cho ai sử dụng ?
Ông mập ơi, cái khó nhất là làm sao target đc user chứ ko phải lại chạy quảng cáo ở đâu. Nếu ai trong chuyên ngành marketing thì sẽ biết vụ này như thế nào thôi. Chuyên môn quá khó nói nhưng ai nhận chạy QC tự tin cứ PM mình đừng ngại, gì chứ thu hút người chơi mới là việc mình ham nhất chứ ko phải các bạn đâu.

Set võ huân chỉ có set 80 chứ làm gì có set 60 :O Mà đồ 80 là đồ S thôi chứ ko có set mua bằng võ huân đâu nhé. Kiểm tra lại.

Còn các chức năng khác vẫn đang chuẩn bị lên đều, ngoại trừ vụ TLC bị miss vài lần gần đây thì đang check lại chứ ko phải ko làm đâu.

kebongdem2017

Hạ Sĩ
TLC5 đi sếp 100 nhiều quá rồi
còn về skill 104 và 108 là học sách hay là tự nâng được
nếu học sách thì a drop ngon ngon tí

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
đúng là cái sv mới của dzo , mới 3 ngày đó có người rao báo 1b gold =))
tính qua log vài chục acc farm gold mà nghe nản quá nên nghỉ khỏe :D
Biết gamer bên đó nói gì về sever yulgang ko :)),, chỉ biết cắm đầu train, hoạt động event thì ko có, TLC thì chán...
qua đó cào 1tr vnd giết đc vài chục mạng, qua đây cào 1tr vnd thấy nó nhỏ bé vãi lờ ấy :v 2018 rồi ! sao chống đc mấy ông có tư duy 2007

Lion_King

Staff member
Biết gamer bên đó nói gì về sever yulgang ko :)),, chỉ biết cắm đầu train, hoạt động event thì ko có, TLC thì chán...
qua đó cào 1tr vnd giết đc vài chục mạng, qua đây cào 1tr vnd thấy nó nhỏ bé vãi lờ ấy :v 2018 rồi ! sao chống đc mấy ông có tư duy 2007
TLC ở đây mà chán kiếm thử mình sv nào ko chán :))

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Ông mập ơi, cái khó nhất là làm sao target đc user chứ ko phải lại chạy quảng cáo ở đâu. Nếu ai trong chuyên ngành marketing thì sẽ biết vụ này như thế nào thôi. Chuyên môn quá khó nói nhưng ai nhận chạy QC tự tin cứ PM mình đừng ngại, gì chứ thu hút người chơi mới là việc mình ham nhất chứ ko phải các bạn đâu.

Set võ huân chỉ có set 80 chứ làm gì có set 60 :O Mà đồ 80 là đồ S thôi chứ ko có set mua bằng võ huân đâu nhé. Kiểm tra lại.

Còn các chức năng khác vẫn đang chuẩn bị lên đều, ngoại trừ vụ TLC bị miss vài lần gần đây thì đang check lại chứ ko phải ko làm đâu.
trang sức võ huân mà anh trang sức võ huân có cặp ab4 đó lv sử dụng là lv 60

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Thì lịch là đủ số lượng TC5 là làm mà, chứ có gì đâu chuyện đó mà lăn tăn. Bảo trì này có thôi.
Thật sự không muốn trả lời về char Cung là có thật. Không hỏi và sau này không bao giờ ý kiến nữa. Như nước đổ lá môn. Nếu đã không tính dame để cân bằng được thì nên như nguyên thủy lập trình đầu tiên đừng làm gì nữa. ...

Lion_King

Staff member
Thật sự không muốn trả lời về char Cung là có thật. Không hỏi và sau này không bao giờ ý kiến nữa. Như nước đổ lá môn. Nếu đã không tính dame để cân bằng được thì nên như nguyên thủy lập trình đầu tiên đừng làm gì nữa. ...
Char Cung làm sao ? Topic bên kia Huyết trả lời rồi đấy thôi?

Nguyên thuỷ lập trình đâu tiên là sao ? ....

Cứ kêu cung bá, bao nhiêu char cung bá điểm danh mình cái xem nào ? Và người bị chém chắc mặc set ULPT???

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Tâm lý di TLC toàn mặc set ulpt thì cung chả bá, ra solo 1-1 mặc set def xem cung nó gãi dc bao nhiêu máu la biết :D. Mặc ULPT mà vừa chống dame skill vừa dame chay thì bá đạo quá rồi. Vì bên tà ko có char cung 9x nào đi TLC nên 9 mới hành tà dc như v. Giờ top 9 up hết rồi thử ông cung +10 đi TLC xem 9 có nát k?

Bên trên