THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

viaibacdau

Binh Nhất
=)) bạn nói từ cái thời napoliong chưa mặc quần ấy hả :)) à hiểu mà . .thời nào nói thời đó đi bạn ơi.. chứ dell phải clg mà đem ngày xưa ra xo nha bạn :v .. bạn có dám khẳng định là 1 tháng nay ặc 9 rao bán nhiều hơn ặc tà ko :)) .. nói dell đi :)) .. và bạn cũng dell cần biết mình chơi đc bao lâu hay bao xa :)) ... 9 9 cl nhé :3 chứ 9 vs tà .
Nó nói sai ở đâu bạn , mình người ngoài nhìn vào cũng thấy , hồi 8x team tà mạnh và chơi ghê cỡ nào , nào là group chat , bàn chiến thuật các kiểu , rồi kéo nhau đi off đấy cần mình kể tên k nhỉ , 2 team này góp phần rất nhiều cho game, làm game sôi nổi hơn , nhưng ..... kết quả , rất tiếc cho các bạn ấy . toàn là ng pk giỏi .

hoangquaneditor2

Binh Nhì
Nó nói sai ở đâu bạn , mình người ngoài nhìn vào cũng thấy , hồi 8x team tà mạnh và chơi ghê cỡ nào , nào là group chat , bàn chiến thuật các kiểu , rồi kéo nhau đi off đấy cần mình kể tên k nhỉ , 2 team này góp phần rất nhiều cho game, làm game sôi nổi hơn , nhưng ..... kết quả , rất tiếc cho các bạn ấy . toàn là ng pk giỏi .
Không hài lòng vs cách can thiệp của GM họ nghĩ game hết rồi bàn luận gì nữa bạn ?

Enies

Hạ Sĩ
Có một vài ý kiến đóng góp thế này
- Tăng lượng drop gold và đồ nhận được 9x 10x
- Tăng dame cho quái 9x để 1 pt fam 6x 7x không thể train vượt cấp được, muốn vượt thì đồ phải ngon và 2 đp buff sml
- Bỏ rương tiền trong TLC 2 3 , thay thế = pill ( pill như thế nào tự nghiên cứu ), giờ đây tham gia TLC trận trước sẽ có pill xài cho trận sau
Event thì nên thay đổi, nói thật thì trước giờ mình tham gia rất ít event vì độ tiện dụng và sự hấp dẫn không có, dùng một khoảng thời gian trong ngày để ngồi chạy làm Q thì chẳng bõ, thay vì thế sao không cho item Q rơi ra từ quái train và mức độ thưởng tùy theo từng mốc thăng chức
Trước mắt thì chỉ nghĩ được thế, sau nghĩ ra được gì thì góp ý tiếp :D:D

nhatthiem113

Thiếu Úy
Sắp tói mình up 10x, đồ đạc pk đã xong nếu như vào vẫn bị bạn cung one hit thì mình cũng xin phép nghĩ game, vì nói thẳng ra nếu mình không trụ được thì chẳng có anh em tà nào tiếp nối theo mà trụ được. Sorry mấy bạn Cung, nhưng với tình hình pill sv nghiên về dame chay qua nhiều như vậy + khí công hiện tại + cách kẹp dồn dame thì từ giờ server chỉ có Cung là mạnh.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Thiết nghĩ tết rồi này , event làm Bánh chưng cũng hay mà :D train quái nhặt dc random 4 item : lá , nếp , đậu xanh , thịt. Ra kim hương ngọc trả nv lấy dc bánh chưng đã gói(chưa nấu), mua bếp than(50@)+bánh chưng+tốn 2h(như kiểu ấp trứng) ra dc bánh chưng thơm ngon vcl , và cái bánh chưng chưa nấu or 4item kia để gd dc luôn thì tốt, tha hồ trao đổi mua bán chơi event.
Càng đỏ đen thì dân mình càng máu , chứ đó giờ event 95% là phải đi đánh tuần lộc + banh bóng + .... trông chán lắm , đợt noel vừa rồi dc bao nhiu acc chính di đánh kiếm pill +vk tb ? thời gian train là chính, toàn clone đi chơi event, như đợt tàng kim bảo hạp thì đỡ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
haizzzzz
1 phần như bác nghĩ thui bác ạ
còn 1 phần nữa :D

huynhthinh

Binh Nhất
bạn nghĩ coi . cứ lôi những cái cũ ra làm gì chả lẽ ông nào đó chết rồi chôn rồi h lôi bật dậy để ngồi nói chuyện ngày xưa à .ai đã là quá khứ thì là quá khứ đi đừng nhắc . nhắc đc gì ko chả đc gì !. " tre già thì măng mọc " thế thôi "easy".. còn về việc lập gr bàn chiến thuật thì chỉ trên danh nghĩa đó chỉ tám góp phần vào sự vui tươi và giải trí của cái nhóm đề ra . vì vào trận Thế Lực Chiến bạn bàn . ABC dame trụ địch DEF def trụ thì. xong trụ thì ABC chạy về def trụ . cũng vậy hay hú nhau bem 1 thằng mà trong khi thằng A cách thằng B tới gần nửa bản đồ hú nhau lại đập = niềm tin. hay chạy lại cái bạn B chết mất rồi. ( cái đó còn phải tuỳ thuộc vào bạn đồ ntn cả THẾ LỰC bạn đồ ra làm sao.. ) ngày xưa 9 đi ít mà 1 mình nó cân cũng 4 5 thằng tà chứ chẳng ít.

về offline .. quý mến nhau trong list chơi .. nói chuyện có cảm tình thì mình offline nói chuyện kết thêm bạn bè cùng chung đam mê. để thêm gắn bó . khỏi cần bạn kể mình kể hộ cho : A kiss, a Phùng , Phi cao , a khánh , trong đó có tôi và 1 số ae ..nữa ... biết vậy đc rồi thế nhé .

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Sắp tói mình up 10x, đồ đạc pk đã xong nếu như vào vẫn bị bạn cung one hit thì mình cũng xin phép nghĩ game, vì nói thẳng ra nếu mình không trụ được thì chẳng có anh em tà nào tiếp nối theo mà trụ được. Sorry mấy bạn Cung, nhưng với tình hình pill sv nghiên về dame chay qua nhiều như vậy + khí công hiện tại + cách kẹp dồn dame thì từ giờ server chỉ có Cung là mạnh.
chắc vì vụ 2 viên pill 50% thêm cho tân thủ 9 phái, + thêm áp lực từ team top 9 với con cung 80 mạng/1 trận nếu tà đi đủ
cung +10 của a khuê mà đi thì nát hết chính

kết nhất câu:
Kteam và những thằng não ko có nếp nhăn vote triệt famr là 1 sai lầm dẫn tới thị trường đóng băng như hiện tại
-Kteam đồng ý triệt famr vì đây là game của tao tao ko chấp nhận thằng nào lấy được tiền từ tay tao
-những thằng não không có nếp nhăn thì vote vì dkm nó kiếm dc tiền bố đéo kiếm dc bố cư vote cho chết cmcm đi
-> các ông có nghĩ những thằng famr ko phải thằng nào cũng biết cũng phải sử dụng cái đầu cũng phải đầu tư và khôn khéo mới có thể famr chưa kể nó giúp sv thêm đa dạng mặt hàng giảm bớt độ khan hiếm của vật phẩm có giá trị, khi top up lv thì lượng đồ thải cũng sẽ được dân famr tiêu thụ còn những người muốn có đồ để chơi đồ để đập không phải khổ sở canh me để mua dc vài viên ngọc rồi về cúng cho DKT

Cái bon vote triệt farmer, 10 thằng thì hiện tại 8 thằng đã quay lại cắn lại SV này

Thế Quyết

Binh Nhất
Sever không chính thức rồi các bố còn khônh khác gì cảnh sát giao thông viẹt nam . Buôn bán gd là quyền của game thủ mắc mớ cc gì mà band người ta . Tao hỏi chúng mày là có tiền phải xin phép chúng mày để xài à . Game thì lỗi tùm lum tè le cũng band người chơi do không biết đó là lỗi
Cho chúng mày hay tất cả các game ở thế giới tao không cần nói ở việt nam nhé nếu game có lỗi thì 1000% nhà phát hành game phải chịu và xin lỗi gamer để fix . Chứ cái loại chúng mày trình độ chả ra cái lồn gì mới để game nhiều lỗi vậy . Bọn tao đứa đi làm công nhân thằng sinh viên ông giám đốc dù có là ai đi chăng nữa thì đều phải vất vả mới kiếm đc đồng tiền nhé đến với game để giao lưu giải trí để xả tress sau ngày làm việc mệt mỏi chấp nhận bỏ tiền để tìm niềm vui và nuôi cho thu nhập của pọn mày bọn mày nghĩ pọn mày là tổng thống à xin lỗi nhé chỉ là thế giới ảo thôy thích thì ở chả thích thì thôi chả có loz gì phải phụ thuộc cả .
Tao đập cây trượng miss sang cây cung +8 về 0 nhờ chúng mày check lại thì có thằng GM vào làm câu " đưa tiền đây muốn chech gì thì check " . Đùa óc chó nó mới ẳng ra đc cái câu như vậy trách nhiệm của chúng mày chó tha mất à ?????????????????..
Chốt 1 câu Kteam ko đủ chuyên môn + học thức và quan trọng hơn nữa là quá ngu dốt cho 1 đội ngũ lãnh đạo game .

Chốt thêm phát nữa sever này nát là do chúng mày không công bằng vs gamer . Tỷ lệ rate các thể loại là do chúng này đưa ra
Làm loz gì có chuyên 1 đến 3 10 cái từ 5 ko lên đc +1 . Khuyến mại gói để hút máu 100% làm loz gì có tỷ lệ thành công cái này nhiều ông sml chứ ko riêng gì tso nhé .

Chúng mày đủ bản lĩnh dể đọc và cho ae đọc cmt của tao ko hay là xóa ngay .. ..????? Tao chụp ảnh luôn để xem bộ mặt chuột của chýng mày . Muốn band muốn khóa hay lzi thì làm nhé . Akay rồi thì chả có gì phải băn khoăn nữa .

Thô mà thật .

Hari
Biết game có lỗi sao còn chơi? Đây là server mà kteam code lại, chấp nhận chơi thì nên biết là nó sẽ có lỗi. Tại sao có những thằng như @KhanhTran nó tìm ra vụ dupe đồ kho chung nó báo ngay GM, mà lại có thằng biết lỗi mà bug để trục lợi càng nhiều càng tốt? Đến lúc bị band lại chửi này chửi nọ.

Vụ cây cung hả?upload_2018-2-4_12-52-20.png
đây là câu của LK
Đã được HBN hỗ trợ check cho đàng hoàng, ông còn muốn thâm nhập vào sâu hơn hệ thống check gì nữa? Cái chính là cơn nóng mất đồ mất tiền nên có hợp tác hẳn hoi đéo đâu? Giờ vẫn giữ cái đầu ức chế lên đây chửi rủa?

Chắc ông còn nhớ hôm con gái ông có bệnh, người ta còn log cả Acc GM vào tâm sự động viên ông, thế thôi nhé qua dzo kêu nó log acc vào tâm sự xem.
Nói chuyện tử tế đàng hoàng, miệng lưỡi thô tục thì đ phải GM, t còn đ muốn đọc đâu.
P/s: Đừng nói t ko thì đọc next, đây là forum cộng đồng.

Scyllar

:D :D :D
đóng căng vụ TLC
-> đồ ngon +pill mà đồ cùi cũng + pill thì không khác nhau
sao kteam ko làm 1 cái item + chỉ số như cái lá cây ấy nhưng nó hơi khác nếu đồ ông +8 hoặc 9 rồi thì thôi ko đc hưởng mà ông nào chỉ có + <8 thì cho lên 2 hoặc 3 cấp cường hóa trong vòng 30'
==> Ông có hàng xịn ko mua pill mà ông có hàng cùi mua cho cân bằng
bán giá rẻ thôi vì thời điểm hiện tại bọn nó dồn tiền lên 100 rồi nên đang thiếu gold vậy nhìn chung tạm giải quyết vấn đề đồ đạc

==> Bấn quá nữa thì vào TLC cho đồ chúng mày bằng nhau hết xong ra phang nhau
tiện VL

Scyllar

:D :D :D
vào TLC là để pk cho vui, đồ mạnh hết, bọn nó ra toàn chết thì ai có hứng thú mà đánh
có ai vào chỉ để ăn hành thôi ko
=> nếu đồ cân bằng trong pk thì chỉ cần đầu tư đồ train thôi, vào tlc bằng nhau mới có hứng xem thằng nào bấm phím mượt hơn để giết nó chứ
=> Các bạn đầu tư đồ pro cho ý kiến :)
kêu thì đưa ra giải pháp chứ đừng kêu ko xong bắt bọn kteam nó nghĩ thêm
nó fix lỗi fix bug cũng mệt bỏ mẹ ra, nghĩ đủ thứ nó dẹp mẹ sever đi chơi ở đâu lại lang thang à

DreamSx

Binh Nhất
1 là dell acc, chứ bán ko ai mua đâu hoặc bán quá rẻ rẻ :)) sr vì nói thế .

vohongphuc95

Gia nhập giang hồ
Biết game có lỗi sao còn chơi? Đây là server mà kteam code lại, chấp nhận chơi thì nên biết là nó sẽ có lỗi. Tại sao có những thằng như @KhanhTran nó tìm ra vụ dupe đồ kho chung nó báo ngay GM, mà lại có thằng biết lỗi mà bug để trục lợi càng nhiều càng tốt? Đến lúc bị band lại chửi này chửi nọ.

Vụ cây cung hả?View attachment 14386
View attachment 14387
đây là câu của LK
View attachment 14388
Đã được HBN hỗ trợ check cho đàng hoàng, ông còn muốn thâm nhập vào sâu hơn hệ thống check gì nữa? Cái chính là cơn nóng mất đồ mất tiền nên có hợp tác hẳn hoi đéo đâu? Giờ vẫn giữ cái đầu ức chế lên đây chửi rủa?

Chắc ông còn nhớ hôm con gái ông có bệnh, người ta còn log cả Acc GM vào tâm sự động viên ông, thế thôi nhé qua dzo kêu nó log acc vào tâm sự xem.
Nói chuyện tử tế đàng hoàng, miệng lưỡi thô tục thì đ phải GM, t còn đ muốn đọc đâu.
P/s: Đừng nói t ko thì đọc next, đây là forum cộng đồng.
moe đang tè phải nín lại like cho bác :v

Bên trên