THẢO LUẬN Ý kiến cá nhân chỉ mong sv phát triển

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
về phần quảng cáo cho sv mà chạy fb ko còn hợp lý nữa hãy chạy quảng cáo adwords của google
https://www.google.com.vn/adwords/
EXP mình ko có ý kiến vì cái này chung và muôn thủa hỗ trợ new lên chiến trường lớn là việc nên làm
tôi chưa từng nói sv của chúng ta ko có cái hay, hơn thế chúng ta cũng có những cái hơn những sv khác. Nhưng cái cốt lõi thì chúng ta lại thiếu ở sự bất hợp lý, sự trậm trễ về tiến độ so với tốc độ up lv và nhu cầu cần trải nghiệm của game thủ
- Bất hợp lý:
sân chơi duy nhất dc chờ đợi là tlc thì hay bị miss tuần này 2 lần và những tuần trước thi thoảng vẫn bị
điểm tượng và điểm giết người vào tlc chỉ cần cắm đầu dame tượng ai đông hơn auto win để khuyến khích pk trong tlc thì nên làm như dzo đánh boss thay vì tượng hoặc giữ lại tượng theo hồi ức nhưng tiêu diệt boss dzo chỉ dc 200 điểm chúng ta cũng nên làm thế để tập trung nhiều thời gian vào pk hơn như thế với sôi động và phần nào khắc phục đc tình trạng thua chiền miên của tà phái trong tlc 4
- chậm trễ về tiến độ
điều này cũng rất thông cảm vì có nhiều việc phải làm . nhưng trậm quá thì mất hay tlc 5 chắc chán sẽ có trong vài ngày tới điều này ko thắc mắc, còn set trang sức võ huân 5 món lv 60 tới giờ chúng ta vẫn chưa có ab2 hiếm ab3 chúng tôi chấp nhận xài hàng có thời hạn cũng lâu rồi, võ lâm huyết chiến là nơi đánh nhau hổ lốn mạnh chưa chắc đã thắng hoặc là nơi có thể để những người mạnh tranh giành vinh quang một sân chơi đầy hấp dẫn như thế sao chúng ta ko ra mắt.
vấn đề 2 năm đang dc nhắc tới đó là phương hướng của sv sẽ đạt dc, nhưng chúng ta phải cùng nhau tìm cách giữ những người đang còn lại, tẻ nhạt như thế này thì tới 2 năm sẽ phát triển để cho ai sử dụng ?

DzHARI

Gia nhập giang hồ
Sever không chính thức rồi các bố còn khônh khác gì cảnh sát giao thông viẹt nam . Buôn bán gd là quyền của game thủ mắc mớ cc gì mà band người ta . Tao hỏi chúng mày là có tiền phải xin phép chúng mày để xài à . Game thì lỗi tùm lum tè le cũng band người chơi do không biết đó là lỗi
Cho chúng mày hay tất cả các game ở thế giới tao không cần nói ở việt nam nhé nếu game có lỗi thì 1000% nhà phát hành game phải chịu và xin lỗi gamer để fix . Chứ cái loại chúng mày trình độ chả ra cái lồn gì mới để game nhiều lỗi vậy . Bọn tao đứa đi làm công nhân thằng sinh viên ông giám đốc dù có là ai đi chăng nữa thì đều phải vất vả mới kiếm đc đồng tiền nhé đến với game để giao lưu giải trí để xả tress sau ngày làm việc mệt mỏi chấp nhận bỏ tiền để tìm niềm vui và nuôi cho thu nhập của pọn mày bọn mày nghĩ pọn mày là tổng thống à xin lỗi nhé chỉ là thế giới ảo thôy thích thì ở chả thích thì thôi chả có loz gì phải phụ thuộc cả .
Tao đập cây trượng miss sang cây cung +8 về 0 nhờ chúng mày check lại thì có thằng GM vào làm câu " đưa tiền đây muốn chech gì thì check " . Đùa óc chó nó mới ẳng ra đc cái câu như vậy trách nhiệm của chúng mày chó tha mất à ?????????????????..
Chốt 1 câu Kteam ko đủ chuyên môn + học thức và quan trọng hơn nữa là quá ngu dốt cho 1 đội ngũ lãnh đạo game .

Chốt thêm phát nữa sever này nát là do chúng mày không công bằng vs gamer . Tỷ lệ rate các thể loại là do chúng này đưa ra
Làm loz gì có chuyên 1 đến 3 10 cái từ 5 ko lên đc +1 . Khuyến mại gói để hút máu 100% làm loz gì có tỷ lệ thành công cái này nhiều ông sml chứ ko riêng gì tso nhé .

Chúng mày đủ bản lĩnh dể đọc và cho ae đọc cmt của tao ko hay là xóa ngay .. ..????? Tao chụp ảnh luôn để xem bộ mặt chuột của chýng mày . Muốn band muốn khóa hay lzi thì làm nhé . Akay rồi thì chả có gì phải băn khoăn nữa .

Thô mà thật .

Hari

GhostxLove

Hạ Sĩ
Sever không chính thức rồi các bố còn khônh khác gì cảnh sát giao thông viẹt nam . Buôn bán gd là quyền của game thủ mắc mớ cc gì mà band người ta . Tao hỏi chúng mày là có tiền phải xin phép chúng mày để xài à . Game thì lỗi tùm lum tè le cũng band người chơi do không biết đó là lỗi
Cho chúng mày hay tất cả các game ở thế giới tao không cần nói ở việt nam nhé nếu game có lỗi thì 1000% nhà phát hành game phải chịu và xin lỗi gamer để fix . Chứ cái loại chúng mày trình độ chả ra cái lồn gì mới để game nhiều lỗi vậy . Bọn tao đứa đi làm công nhân thằng sinh viên ông giám đốc dù có là ai đi chăng nữa thì đều phải vất vả mới kiếm đc đồng tiền nhé đến với game để giao lưu giải trí để xả tress sau ngày làm việc mệt mỏi chấp nhận bỏ tiền để tìm niềm vui và nuôi cho thu nhập của pọn mày bọn mày nghĩ pọn mày là tổng thống à xin lỗi nhé chỉ là thế giới ảo thôy thích thì ở chả thích thì thôi chả có loz gì phải phụ thuộc cả .
Tao đập cây trượng miss sang cây cung +8 về 0 nhờ chúng mày check lại thì có thằng GM vào làm câu " đưa tiền đây muốn chech gì thì check " . Đùa óc chó nó mới ẳng ra đc cái câu như vậy trách nhiệm của chúng mày chó tha mất à ?????????????????..
Chốt 1 câu Kteam ko đủ chuyên môn + học thức và quan trọng hơn nữa là quá ngu dốt cho 1 đội ngũ lãnh đạo game .

Chốt thêm phát nữa sever này nát là do chúng mày không công bằng vs gamer . Tỷ lệ rate các thể loại là do chúng này đưa ra
Làm loz gì có chuyên 1 đến 3 10 cái từ 5 ko lên đc +1 . Khuyến mại gói để hút máu 100% làm loz gì có tỷ lệ thành công cái này nhiều ông sml chứ ko riêng gì tso nhé .

Chúng mày đủ bản lĩnh dể đọc và cho ae đọc cmt của tao ko hay là xóa ngay .. ..????? Tao chụp ảnh luôn để xem bộ mặt chuột của chýng mày . Muốn band muốn khóa hay lzi thì làm nhé . Akay rồi thì chả có gì phải băn khoăn nữa .

Thô mà thật .

Hari
nc tử tế thì họ còn nghe , chứ văng tục vầy cả member như tui còn khó chịu :)

THIENLONGNV2

Gia nhập giang hồ
những thằng tâm huyết chơi từ đầu ma còn nghỉ game , thì éo bao giờ có nguời chơi lại , sv loz gi quanh dy quan lai có mấy nguời, nay đòi band mai đòi band , đồ bán thì toàn đồ cùi mà còn giá cao ngất nguởng , thử ? còn ma nào . đóng góp ý kiến dù tót hay ko thì cũng nên ăn nói cho nó chín chắn chút, chư ăn nói như ...... thật tởm

DreamSx

Binh Nhất
Có 1 thắc mắc là xưa 8x đã có 1 đợt cân = chính tà. Và giờ đây 10x liệu có còn cân bằng nữa hay không?
Liệu bác có ăn mãi 1 bứa cơm thịt cá trứng mãi ko ?
Tà thì hùa nhau như 1 cơn bão nghỉ game rồi bla bla. Chính toàn những người tâm huyết giữ lại vì biết đây là điểm dừng cuối cùng, t nói thật chứ tụi tà chơi game toàn GATO , ko dc thì phá , phá ko dc thì hùa nhau nghỉ rồi thì sao cân bằng dc nữa trong khi SV càng ngày càng lớn và team top up lv càng nhanh ?

huynhthinh

Binh Nhất
Liệu bác có ăn mãi 1 bứa cơm thịt cá trứng mãi ko ?
Tà thì hùa nhau như 1 cơn bão nghỉ game rồi bla bla. Chính toàn những người tâm huyết giữ lại vì biết đây là điểm dừng cuối cùng, t nói thật chứ tụi tà chơi game toàn GATO , ko dc thì phá , phá ko dc thì hùa nhau nghỉ rồi thì sao cân bằng dc nữa trong khi SV càng ngày càng lớn và team top up lv càng nhanh ?
bên tà bên tóp ai bán nào báo danh cho bạn này dùm với .. mình nhớ 9 nó cũng sách đồ lên treo hàng loạt mà :))

DreamSx

Binh Nhất
bên tà bên tóp ai bán nào báo danh cho bạn này dùm với .. mình nhớ 9 nó cũng sách đồ lên treo hàng loạt mà :))
Top bán ? Bạn chơi game này dc bao lâu ? Tôi chắc là bạn ko biết rồi đấy :)) Giờ nhìn lại TOP tà dùm cái, xin lỗi chứ 8x rất nhiều top tà nhé chứ ko phải nghiêng về 1 hướng thế này như 9 phái.

huynhthinh

Binh Nhất
Top bán ? Bạn chơi game này dc bao lâu ? Tôi chắc là bạn ko biết rồi đấy :)) Giờ nhìn lại TOP tà dùm cái, xin lỗi chứ 8x rất nhiều top tà nhé chứ ko phải nghiêng về 1 hướng thế này như 9 phái.
=)) bạn nói từ cái thời napoliong chưa mặc quần ấy hả :)) à hiểu mà . .thời nào nói thời đó đi bạn ơi.. chứ dell phải clg mà đem ngày xưa ra xo nha bạn :v .. bạn có dám khẳng định là 1 tháng nay ặc 9 rao bán nhiều hơn ặc tà ko :)) .. nói dell đi :)) .. và bạn cũng dell cần biết mình chơi đc bao lâu hay bao xa :)) ... 9 9 cl nhé :3 chứ 9 vs tà .

sock

Hạ Sĩ
mình off từ thời nhá hàng char đàn .... tính ra đc bn thời gian rồi nhỉ, bao giờ mới đc comeback đây :))
p/s: lần đầu thấy Rina nó viết lắm thế này =))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

biết thì nói nha bác
đừng tỏ ra nguy hiểm nữa :|

Bên trên