Ý kiến 1 chút về Cường Hóa Thạch...

huynhtuankha

Binh Nhất
Theo mình thì không nên bán CHT trong shop như thời As ban đầu,. lúc Đó các món Vũ khí + 5 trở lên rất có giá trị.. và giá trị CHT rất cao so với các ngọt PT và CL.. việc drop CHT thấp.. mọi người sẽ quí giá những món đò CH hơn.. tránh đc phân chia giàu ngàu.. thằng Mạnh thật mạnh.. thằng yêu thật yếu //.
sau khi phần đông mọi người up Lv Cao ( >80Lv) thì có thể update cho bán cHT trong Shop. giá Cao. lúc đó Lạm phát không thể gia tăng đc...(Lúc đó người mới chơi sẽ có Hỗ trợ tân thủ, ). Chứ bán trong Shop sẽ xảy ra tình trạng các Bác các Chú khi đã dư tiền sẽ mua đồ 1x 2x sll rồi Đập tía lia tia 10 cái cũng 1 2 cái lên 6.. như vậy thì Game rất dễ lạm phát
biết lạm phát là gì ko mà phán như thật thế... tưởng cày gold dễ lắm hã mà lạm phát đặc biệt lúc sv mới ra nữa chậc chậc

sugus012

Gia nhập giang hồ
Theo mình thì không nên bán CHT trong shop như thời As ban đầu,. lúc Đó các món Vũ khí + 5 trở lên rất có giá trị.. và giá trị CHT rất cao so với các ngọt PT và CL.. việc drop CHT thấp.. mọi người sẽ quí giá những món đò CH hơn.. tránh đc phân chia giàu ngàu.. thằng Mạnh thật mạnh.. thằng yêu thật yếu //.
sau khi phần đông mọi người up Lv Cao ( >80Lv) thì có thể update cho bán cHT trong Shop. giá Cao. lúc đó Lạm phát không thể gia tăng đc...(Lúc đó người mới chơi sẽ có Hỗ trợ tân thủ, ). Chứ bán trong Shop sẽ xảy ra tình trạng các Bác các Chú khi đã dư tiền sẽ mua đồ 1x 2x sll rồi Đập tía lia tia 10 cái cũng 1 2 cái lên 6.. như vậy thì Game rất dễ lạm phát
bạn ơi, vấn đề ở đây, tỉ lệ thành công của việc CH đồ cũng sẽ thuộc hàng rất thấp. tỉ lệ drop đã thấp rồi >> drop CHT yên tâm là cũng sẽ ít. 10k/v nghe có vẻ rẻ, mà với việc tỉ lệ drop cực thấp, gold sv cũng sẽ rất ít. mà bán CHT thì cũng 1 phần sẽ tránh được lạm phát đấy. cơ mà 10k thì quá tốt, k thì nâng mức lên tí. 20 >> 50k chẳng hạn :P

Natsu

Binh Nhì
Theo mình cứ 50-100k 1 viên CHT đi . Để CHT có giá trị 1 chút . Hơn nữa những lvl đầu nhặt đc CHT bán còn có chút tiền vốn để mà op đồ , mua đồ , mua máu @@

huynhtuankha

Binh Nhất
Theo mình cứ 50-100k 1 viên CHT đi . Để CHT có giá trị 1 chút . Hơn nữa những lvl đầu nhặt đc CHT bán còn có chút tiền vốn để mà op đồ , mua đồ , mua máu @@
ko có CHT thi op cái gì đây bác chủ... lv đầu op đồ chủ íu là CH thôi chứ đã ép dc gì đâu

Natsu

Binh Nhì
Khi train nhặt đc nhiều mà , nhặt đc thì op đồ ... thừa thì bán đi ... mình thấy hợp lý mà :D

Hỏa Lôi Tiễn

Gia nhập giang hồ
Nhớ hồi HKAS thời gian đầu ko có CHT, lọm đc 1v là mừng như lọm vàng, ch mà xịt 1 phát thì tức điên máu luôn
Nhớ cái ngày xưa ấy quá :rolleyes:

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ

xin lỗi bạn,để CHT lúc đầu giá 100k, chắc chắn bạn chỉ mặc đc đồ trắng đi train lv thôi. với rage x1.5 như dự kiến thì kiếm 100k cũng khó khăn lắm chứ ko phải dễ như dzo đâu.CHT cũng khó rớt lắm.
như lời BQT nói,sẽ mất tầm 2-3 tuần để up 35. HKAS trc đây 10k 1v CHT mà còn phải mặc đồ trắng,vk trắng để train thì với 100k chắc sẽ khó sống,vì gold còn mua máu nhiều hơn.
theo dự kiến ban đầu chỉ mở đến map 6x.thì hãy để sau khi mở map 8x và 10x thì hãy update giá CHT lên 100k. CHT ko phải chỉ để CH đồ mà còn là nguyên liệu chế suol nữa.

quietly

Gia nhập giang hồ
mắc rẽ ko quan trọng vì thời kì đầu có hỗ trợ tân thủ(nếu ko có thì train lụm ngoc mà ốp)
mình rất không đồng tình việc hỗ trợ tân thủ, mất đi cái hay của game, làm cho ai cũng giống ai, ai cũng như nhau hết, càng chơi thì lại càng nãn.

nếu có hỗ trợ tân thủ thì xem ra sv sẽ đi trật hướng so với ban đầu đề ra ( up 60 80 ầm ầm không cần lo việc óp đồ va tiền gold)

Vuno89

Gia nhập giang hồ
Mới ra. Mặc đồ trắng đi train... Tuy khổ 1 tý nhưng mà rất vui :) Game mới ra có bán CHT hay không cũng vậy... Làm jh có tiền mà mua ^^~ chờ nhặt đc về phi shop lấy tiền mua máu thôi :D

NoMercy

Gia nhập giang hồ
xin lỗi bạn,để CHT lúc đầu giá 100k, chắc chắn bạn chỉ mặc đc đồ trắng đi train lv thôi. với rage x1.5 như dự kiến thì kiếm 100k cũng khó khăn lắm chứ ko phải dễ như dzo đâu.CHT cũng khó rớt lắm.
như lời BQT nói,sẽ mất tầm 2-3 tuần để up 35. HKAS trc đây 10k 1v CHT mà còn phải mặc đồ trắng,vk trắng để train thì với 100k chắc sẽ khó sống,vì gold còn mua máu nhiều hơn.
theo dự kiến ban đầu chỉ mở đến map 6x.thì hãy để sau khi mở map 8x và 10x thì hãy update giá CHT lên 100k. CHT ko phải chỉ để CH đồ mà còn là nguyên liệu chế suol nữa.
đó chính là cái hay, ko ai bắt bác lúc đầu phải mua với giá 100k cả, ráng lụm để mà tự xài thôi, chẳng lẽ từ 1x - 3x bác ko lụm đc viên nào? bây giờ ch áo def lên cao lắm, ko chỉ +4 thì +12 def giống hồi xưa nữa đâu mà, còn cái chế soul đợi tới lúc bác chế được thì 10v CHT nó như con muỗi vậy :)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mắc rẽ ko quan trọng vì thời kì đầu có hỗ trợ tân thủ(nếu ko có thì train lụm ngoc mà ốp)

Open beta mà hỗ trợ cái nổi gì hả bác....

hỗ trợ như thế thì lên lv ào ào vì train vượt cấp....................................

làm như sv ra lâu rồi thì mới hỗ trợ tân thủ lúc về sau ko bằng >"<!

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
đó chính là cái hay, ko ai bắt bác lúc đầu phải mua với giá 100k cả, ráng lụm để mà tự xài thôi, chẳng lẽ từ 1x - 3x bác ko lụm đc viên nào? bây giờ ch áo def lên cao lắm, ko chỉ +4 thì +12 def giống hồi xưa nữa đâu mà, còn cái chế soul đợi tới lúc bác chế được thì 10v CHT nó như con muỗi vậy :)

đúng rồi giá 100k đi cho nó quý
lượm được cục CH mà như lượm được vàng
nhớ có thời mong lượm được cht hơn là lượm Hàn Ngọc Thạch với Kim Cương Thạch đó :D
nghĩ cũng vui

XiaoTi

Binh Nhất
đúng rồi giá 100k đi cho nó quý
lượm được cục CH mà như lượm được vàng
nhớ có thời mong lượm được cht hơn là lượm Hàn Ngọc Thạch với Kim Cương Thạch đó :D
nghĩ cũng vui
Đúng rồi chứ để 10k đi train lượm thằng chủ pt nó kick không àk :rolleyes:

EmYeuAoLoi

Gia nhập giang hồ
:D cht giá như nào cũng được mà :D nhớ hồi mới chơi nhặt được cái gì cũng để lại trừ ngọc tăng máu với mana 10 :)) full mấy rương toàn ngọc cùi

Bên trên