Ý kiến 1 chút về Cường Hóa Thạch...

huynhtuankha

Binh Nhất
Phiên bản của Dzo tức từ phiên bản 7.0 trở đi mình thấy giá 1v CHT là 100k, mà game mới mở vs lại nghe nói lên lv sẽ lâu nên mình nghĩ KTeam có nên điều chỉnh giá cho CHT 1 tí dc ko 10k/v như hôi xưa thôi rồi sau này gold nhìu rồi tăng giá lên cũng dc... Mọi người thấy sao !!!

chickenloj

Binh Nhì
Phiên bản của Dzo tức từ phiên bản 7.0 trở đi mình thấy giá 1v CHT là 100k, mà game mới mở vs lại nghe nói lên lv sẽ lâu nên mình nghĩ KTean có nên điều chỉnh giá cho CHT 1 tí dc ko 10k/v như hôi xưa thôi rồi sau này gold nhìu rồi tăng giá lên cũng dc... Mọi người thấy sao !!!
mình thấy 50k là zừa r

chickenloj

Binh Nhì
nhưng phần cht k quan trọng
mắc rẽ j chắc thời kì đầu rất khó khăn
nhưng zìa sau k có gia trị nữa
mắc rẻ j + xịt n cũng z hjhj

sugus012

Gia nhập giang hồ
10k có vẻ là hay đó, tỉ lệ rate đồ ít >>> gold cũng sẽ rất ít. mà cái gì cũng khó ( Cường hóa, các kiểu) >> 10k có vẻ là hợp lý đấy :)
giả dụ lvl 1>>35 được khoảng 1m thế này thì cũng mệt đấy :D

Dân Bách Phong

Coi trời bằng vung
Phiên bản của Dzo tức từ phiên bản 7.0 trở đi mình thấy giá 1v CHT là 100k, mà game mới mở vs lại nghe nói lên lv sẽ lâu nên mình nghĩ KTeam có nên điều chỉnh giá cho CHT 1 tí dc ko 10k/v như hôi xưa thôi rồi sau này gold nhìu rồi tăng giá lên cũng dc... Mọi người thấy sao !!!

100k là có lý do của nó đấy bạn
thay vì mua trong shop thì CHT drop khi train là khá nhiều nhé :)

vantienhd

Tester Dev -Hỗ Trợ Cài Đặt
Nếu theo hướng của sever HKGH ASS thì giá của nó 10k là hợp lý rồi, ngày đó tran lên 35 vẫn đeo key đồ 20 + 3 - 4 mà =))

NoMercy

Gia nhập giang hồ
CHT thấy lụm cũng dễ mà :eek:, thấy để giá rẻ như thời ASS thì mấy bạn lỗ hơn là để giá cao 100k đó, newbie vào có thể dùng biện pháp train CHT để có tiền thăng chức đó bạn

Hoa Vô Khuyết

Binh Nhì
Theo mình thì không nên bán CHT trong shop như thời As ban đầu,. lúc Đó các món Vũ khí + 5 trở lên rất có giá trị.. và giá trị CHT rất cao so với các ngọt PT và CL.. việc drop CHT thấp.. mọi người sẽ quí giá những món đò CH hơn.. tránh đc phân chia giàu ngàu.. thằng Mạnh thật mạnh.. thằng yêu thật yếu //.
sau khi phần đông mọi người up Lv Cao ( >80Lv) thì có thể update cho bán cHT trong Shop. giá Cao. lúc đó Lạm phát không thể gia tăng đc...(Lúc đó người mới chơi sẽ có Hỗ trợ tân thủ, ). Chứ bán trong Shop sẽ xảy ra tình trạng các Bác các Chú khi đã dư tiền sẽ mua đồ 1x 2x sll rồi Đập tía lia tia 10 cái cũng 1 2 cái lên 6.. như vậy thì Game rất dễ lạm phát

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
Theo mình thì không nên bán CHT trong shop như thời As ban đầu,. lúc Đó các món Vũ khí + 5 trở lên rất có giá trị.. và giá trị CHT rất cao so với các ngọt PT và CL.. việc drop CHT thấp.. mọi người sẽ quí giá những món đò CH hơn.. tránh đc phân chia giàu ngàu.. thằng Mạnh thật mạnh.. thằng yêu thật yếu //.
sau khi phần đông mọi người up Lv Cao ( >80Lv) thì có thể update cho bán cHT trong Shop. giá Cao. lúc đó Lạm phát không thể gia tăng đc...(Lúc đó người mới chơi sẽ có Hỗ trợ tân thủ, ). Chứ bán trong Shop sẽ xảy ra tình trạng các Bác các Chú khi đã dư tiền sẽ mua đồ 1x 2x sll rồi Đập tía lia tia 10 cái cũng 1 2 cái lên 6.. như vậy thì Game rất dễ lạm phát
Bác phán mà em sợ quá. Bán CHT cũng là 1 biện pháp giảm thiểu số Gold cho game, cũng 1 phần nào chống lạm phát đấy chứ

Bên trên