TRƯNG CẦU Ý DÂN Tỉ lệ đập đồ

Nên điều chỉnh tỉ lệ không?

• Nên, rất nên

Số phiếu: 74 54.8%
  • Điều chỉnh chút xíu thôi

Số phiếu: 29 21.5%
  • Không nên, khó mới hay

Số phiếu: 31 23.0%
  • Khác

Số phiếu: 1 0.7%

• Số lượng người bầu chọn
    135

nhatthiem113

Thiếu Úy
fix lai tỉ lệ lên 4 5 thôi, anh em tầm trung chơi được. Riêng về bùa 1~3 thì nên + được đồ 8x trở lên thôi. như thế các cây 17m +7+8 không mất giá trị của nó.

doanlang25

Gia nhập giang hồ
hay sịt nhiều lúc nản.. nhưng cứ để nguyên đi... thế mới thú vị. càng máu đập hơn...ngày mất trăm m mà chạ đc cái gì cũng cay.. nghỉ đôi ngày ko trian.. bán fix đồ để gom gold op tiếp. cơ mà cho em chửi DKT phát. mịa cay lão lắm rồi :)... Ae chơi game vui vẻ ... :D

Mr Long

Binh Nhì
có vk +8,9 hả, tôi chưa thấy lần nào luôn đó.
Có 1 cây thương 3mT +8 nhưng ko fai là + từ 7 lên 8. Mà là lúc trước có event trong 2h đồng hồ, ai + đc vk lên mức cao nhất thì phần thuong là tăng thêm +1, bạn đó +7 đc phần thưởng + thêm 1 nên thành +8.
Hình như sever chưa ai + vk full op lên đc +8 +9 cả

Lion_Roar2

Binh Nhất
Hiện tại có 1 số ý kiến cho rằng tỉ lệ đập đồ hiện tại quá khó nên nhiều ý kiến muốn mong muốn được giảm lại. Topic này được lập ra để lấy ý kiến của anh em về vấn đề này một cách kĩ lưỡng, nhưng trước đó có 1 số thứ các bạn phải hiểu rõ:

• Compare server này với server khác, nếu cùng 1 mức xuất phát ko phù thì server này dễ hơn hay khó hơn
  • Server hiện tại không có bùa 1~3
  • Tiêu chí của server từ trước đến nay là ở mức độ khó
  • Nếu có giảm, chỉ giảm duy nhất cho vũ khí trang bị trên 8x
  • Nếu giảm, mức giảm ở mức vừa phải, comment được voi đòi 2 bà trưng thì ra đảo
Đây là chỗ góp ý ko phải chổ thể hiện của trẻ trâu, nên BAN vĩnh viễn cho những thành phần ít học.
Server hiện tại ít người cầm được Ac mm1%, mà giờ đồ + 6 7 cũng đã rất nhiều rồi nên suy nghĩ thật kĩ không thì đố + cao tràng lang.. thks.

OhChick

Gia nhập giang hồ
Hiện tại có 1 số ý kiến cho rằng tỉ lệ đập đồ hiện tại quá khó nên nhiều ý kiến muốn mong muốn được giảm lại. Topic này được lập ra để lấy ý kiến của anh em về vấn đề này một cách kĩ lưỡng, nhưng trước đó có 1 số thứ các bạn phải hiểu rõ:

• Compare server này với server khác, nếu cùng 1 mức xuất phát ko phù thì server này dễ hơn hay khó hơn
  • Server hiện tại không có bùa 1~3
  • Tiêu chí của server từ trước đến nay là ở mức độ khó
  • Nếu có giảm, chỉ giảm duy nhất cho vũ khí trang bị trên 8x
  • Nếu giảm, mức giảm ở mức vừa phải, comment được voi đòi 2 bà trưng thì ra đảo
Đây là chỗ góp ý ko phải chổ thể hiện của trẻ trâu, nên BAN vĩnh viễn cho những thành phần ít học.
Hiện tại khá hài lòng vì sự hấp dẫn của ép đồ sever này. Vừa xịt cái tay 7x ulpt 40 40 40 35 khi cường hóa lên 3 :D:D:D.
Cay cú làm cái khác 40 40 40 38 @-)@-)@-)
Chỉ có góp ý duy nhất là xem xét rate cho vũ khí 8x vì giá cả CLVC 26+ chua quá. Xịt hơi bị xót >:)>:)>:)

Bên trên