THẢO LUẬN Chốt lại vụ của capitano và những người có lỗi trong vụ này

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình nói từ đầu rồi. "Làm sau đổi pass gmail" chỉ là 1 cái cớ để làm nên toàn bộ bài toán. Mà nó không đúng đề bài gì cả vì game nó care éo đâu :)) đừng nói cả máy tính và mạng bị hack :)) giờ đang on đt, vhuws rãnh mình show off vòng đời ku Cap là ra ngay. IP đó đã đc bao nhiêu acc log rồi chi tiết thế nào biết ngay :))

phuong

Binh Nhất
Mình nói từ đầu rồi. "Làm sau đổi pass gmail" chỉ là 1 cái cớ để làm nên toàn bộ bài toán. Mà nó không đúng đề bài gì cả vì game nó care éo đâu :)) đừng nói cả máy tính và mạng bị hack :)) giờ đang on đt, vhuws rãnh mình show off vòng đời ku Cap là ra ngay. IP đó đã đc bao nhiêu acc log rồi chi tiết thế nào biết ngay :))
Thế xin hỏi nếu ko có cái gmail đấy nặn đâu ra cái pass để log game ??? Giải thích hộ chổ này phát ??? Nhìn lên trên mà xem chủ acc khai báo kìa .

NKT31

Binh Nhất
Ngồi đọc và suy nghĩ kỹ một số thứ đã diễn ra.
T cảm giác khi m ra đi va quay trở lại chỉ là một phần thú vui phá hoại của một kẻ có tiền.
Từ bán acc cho đến log acc giao dịch đồ cho 1 người không liên quan như 1 lời thách thức cũng như phá hoại với YHVN. có thể m vui khi biến bao người thành thú vui chăng ?

fokvanbao

Banned
:)) cuối cùng vẫn éo biết ai là đứa giở trò :)) vì mail khôi phục + sdt đầu ti hồng đổi hết rồi thì park + LVR cũng k thể hack đc
nhưng mấu chốt lại là sao ip + địa chỉ mac lại là của cap.....
thì địt mẹ câu trả lời có rồi còn gì
IP của nó thì nó log vào. chẳng lẽ IP mày nó vào dc? Thánh nhân? =))

phuong

Binh Nhất
Ngồi đọc và suy nghĩ kỹ một số thứ đã diễn ra.
T cảm giác khi m ra đi va quay trở lại chỉ là một phần thú vui phá hoại của một kẻ có tiền.
Từ bán acc cho đến log acc giao dịch đồ cho 1 người không liên quan như 1 lời thách thức cũng như phá hoại với YHVN. có thể m vui khi biến bao người thành thú vui chăng ?
Nói thật làm như tử tế quá cũng khó sống, viết 1 cái topic dài thòn lòn và hơn 20 pic ảnh chả thấm vào đâu. Thôi bây h chốt thế này nhé, như chủ acc đã ghi rõ, tự tay chủ acc đã change mail phục hồi, còn sdt thì Park change cho chủ acc. Done tại đây cho nó nhẹ người, còn ai có muốn giải quyết mâu thuẫn gì đấy cứ dò theo địa chỉ sdt đã có bên topic kia. Mệt mỏi vl

NKT31

Binh Nhất
Nói thật làm như tử tế quá cũng khó sống, viết 1 cái topic dài thòn lòn và hơn 20 pic ảnh chả thấm vào đâu. Thôi bây h chốt thế này nhé, như chủ acc đã ghi rõ, tự tay chủ acc đã change mail phục hồi, còn sdt thì Park change cho chủ acc. Done tại đây cho nó nhẹ người, còn ai có muốn giải quyết mâu thuẫn gì đấy cứ dò theo địa chỉ sdt đã có bên topic kia. Mệt mỏi vl
ko cần email khôi phục và sđt mà ?? sao cứ bám vài email khôi phục và sđt nhỉ ??

Harry_Kyer

Binh Nhất
Rối nhỉ, mail khôi phục đã bị đổi ——> cáp Ko lấy lại Dc
Nhưng ip log là của bác cáp, ko lấy lại Dc thì sao mà log, mà log Dc nghĩa là pải lấy Dc rồi mới log :|

phuong

Binh Nhất
ko cần email khôi phục và sđt mà ?? sao cứ bám vài email khôi phục và sđt nhỉ ??
cái clip đấy là cái clip nó lấy lại cái email khôi phục. Tức là bây giờ nhé, email khôi phục của tao ban đầu là A. Nó lấy về nó đổi thành B, muốn lấy lại thì lấy lại cái B, mà cái B nó đổi thì làm sao tao biết và có mà lấy ?

NKT31

Binh Nhất
Rối nhỉ, mail khôi phục đã bị đổi ——> cáp Ko lấy lại Dc
Nhưng ip log là của bác cáp, ko lấy lại Dc thì sao mà log, mà log Dc nghĩa là pải lấy Dc rồi mới log :|
khi sử dụng IP đnag ký gmail thì chỉ cần nhớ MỘT GMAIL ĐÃ TỪNG DÙNG ĐẺ KHÔI PHỤc LÀ ĐƯỢC.KHÔNG CẦN THIẾT PHẢI DÙNG EMAIL MỚI NHẤT . TRONG CLIP KÌA

trumjoker

Binh Nhì
đã người ta nghi là bác rồi, cứ cho là bác là vô tội, người khác hack dc gmail đi, bác ko hack.
boss nói là ip log game là máy của bác, bác có cho ai xài chung máy ko, wifi nữa. chứng minh dc điểm này thì xong. còn gmail ai hack thì kệ nó đi. thiệt đọc hết cmt của bác chả thấy vào phần chính để giải thích cho mình toàn gmail lamg gi.
cmt của bác ko lẽ ngu dùng ip của máy minh để log game ko thuyết và chứng minh dc

night1605

Binh Nhì
cho e hỏi bác @phuong là acc Elcaptino đó bác đã chuyển nhân vật sang 1 tài khoản mới và gmail bảo mật của tài khoản đó bác mới lập phải ko ạ?

Bên trên