ý kiến về thời gian chơi game...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mrgakon0nl

Gia nhập giang hồ
Vãi mấy bác, rốt cuộc cũng ko hiểu.
Ý tôi là HKGH giờ ko còn phổ biến như xưa, và nó cũng ko hấp dẫn dc ng` chơi mới đấy ạ.
Khu bạn có 10 mấy ng` chứ lúc trước cả cái thị xã tui chơi võ lâm và HKGH đấy ợ. Giờ hỏi tới thì chả ai muốn chơi vì nó ko còn hấp dẫn như xưa ạ.
Lạy 2 bạn ko hiểu câu nói hấp dẫn ng` chơi luôn :eek:.
Nếu bạn cảm thấy ko hấp dẫn thì ko đừng tạo acc bên này...Yulgangvn là bản quyền riêng của VN mình , ai ko chơi thì đừng nói chuyện nữa...riêng mình thì mình thấy về game onl thì HKGH là game 3d hay nhất rồi , chỉ có điều là do muốn làm giàu cho mình nên mấy bên kia cứ ra event để đại gia vào mà ra uy
Nghe là bên này hạn chế việc đại gia ra uy rồi bạn...vung tiền vào chắc chỉ để trang trí cho char nhé ^^

kenyami7

Gia nhập giang hồ
Nếu bạn cảm thấy ko hấp dẫn thì ko đừng tạo acc bên này...Yulgangvn là bản quyền riêng của VN mình , ai ko chơi thì đừng nói chuyện nữa...riêng mình thì mình thấy về game onl thì HKGH là game 3d hay nhất rồi , chỉ có điều là do muốn làm giàu cho mình nên mấy bên kia cứ ra event để đại gia vào mà ra uy
Nghe là bên này hạn chế việc đại gia ra uy rồi bạn...vung tiền vào chắc chỉ để trang trí cho char nhé ^^
Hiểu sai vấn đề, ko chơi thì sẽ ko có mặt ở đây.
Ko bàn luận vs bạn này.

thantuycung

Binh Nhì
TOPIC đưa ra để chặt chém nhau..... đề nghị Mod vô CLOSE luôn nào. game chưa ra 9 thức mà xiên xỏ nhau này nọ. đọc cmt mà thấy mất hứng quá đi. chỉ vì mấy cái topic như này mà m.n lại ganh ghét nhau sao???????? k đáng chút nào.
cùng nhau thảo luận đưa ra phương án tốt nhất chứ k phải thi nhau chém chặt coi ai tốt ai xấu nhé. haizzzzz

PhảiMạnhMẽ

Gia nhập giang hồ
ơ, rảnh vãi nhỉ, thế đi train ko nói chuyện, chat chít kua gái đc à, phải về huyền bột ngồi kế nhau mới nói chuyện được à, 8 thằng pt đi đánh quái không nói chuyện chát chít với nhau được, phải giới hạn giờ chơi để chúng nó về huyền bột cả trăm thằng mới nói chuyện được. hài vl :eek:. ( có giới hạn auto nên train tay hơi bị nhiều )
còn có người nói giờ già cả rồi, có công ăn việc làm ngày rảnh 8h nên giới hạn giờ chơi là 8h, thế ngày rảnh có 8h thì chơi được tới 9h chắc, còn giới hạn chi nữa.

NGUYHIEM

Binh Nhì
Ôi trời ! Mấy bác cứ nói này nói nọ. Bao nhiêu giờ cũng dc, thix thì nhix.1-2 giờ cho lâu úp lv:cool:
Cứ bàn về 1 vấn đề nào là thấy toàn troll nhau, ôi vãi:eek:

XiaoTi

Binh Nhất
đc chơi 5h 1 ngày thà nghỉ luôn từ đầu cho lành.người ta train 24/24 thì ngta up lv nhah. mấy bác đú không lại rồi đòi hỏi chỉ đc chơi 5h 1ngày. nói thật ai nghĩ thế nào chứ tôi là tôi ghét mấy cái topic kiểu này lắm. game thế nào cứ để im như vậy đi. chỉnh đi chỉnh lại rồi cũng lắm lỗi ra đấy cho xem. game cũg như con người mình thôi sữ dụng dao kéo nhiều cũng đâu có tốt vả lại mất time với tiền của công sức nữa. cứ 24/24 mà phang.

wesboy97

Gia nhập giang hồ
đú không lại thì kêu gào lên giới hạn thế bạn về Huyền bôt mà nc ko dc à rõ chán .....bạn mún quay về quá khứ thì quay về đừng bắt người ta quay về cùng bạn ...bạn chát chít tán gái nc ngày này qua ngày khác không chán à ..... 1 cục gạch tặng bạn

ductjen

Gia nhập giang hồ
hạn chế giờ, tránh gây nghiện, cho gamer có time nghỉ ngơi nữa, mỗi ngày có time để học hành, làm việc, ...

LovinU

Binh Nhì
Topic nhãm quá .. dân chơi HKGH toàn dân đi làm hoặc đi học .. không cho thời gian 24/24 thì có ma nó chơi ! ..

chỉnh ẽxp vs ko bán item exp là dc .. mắc mớ gì giới hạn thời gian ..

rennamon

Gia nhập giang hồ
chơi 8 tiếng là tẹt ga rồi!! chúng ta nên giữ gìn sức khoẻ nữa chứ sức khoẻ là vàng mà........và thêm môt ý kiến nho nhỏ về auto nữa là nên cho auto 6h thôi.ai chơi quá 6h auto sẽ bị giãm 50% exp.vì tiêu chí trở về thời tuổi thơ của HKAS nên auto là một trong những cái sẽ làm mất tiêu chí đó nếu sử dụng nó khá nhiều (8h).và chắc hẵn chẵn ai muốn train với npc(ở đây là ng chơi dùng auto)đúng không? ;)

wesboy97

Gia nhập giang hồ
chơi 8 tiếng là tẹt ga rồi!! chúng ta nên giữ gìn sức khoẻ nữa chứ sức khoẻ là vàng mà........và thêm môt ý kiến nho nhỏ về auto nữa là nên cho auto 6h thôi.ai chơi quá 6h auto sẽ bị giãm 50% exp.vì tiêu chí trở về thời tuổi thơ của HKAS nên auto là một trong những cái sẽ làm mất tiêu chí đó nếu sử dụng nó khá nhiều (8h).và chắc hẵn chẵn ai muốn train với npc(ở đây là ng chơi dùng auto)đúng không? ;)
bạn chơi 8h bạn nghĩ chả ai nói gì về bạn người ta chơi bao nhiu h bạn quan tâm làm gì nếu có bị bệnh thì bạn có lo không....... tuổi thơ kiểu đó thì bạn qu sever off mà chơi

Junio

Gia nhập giang hồ
nói chung là game mình mở sau. Giới hạn nữa thì biết khi nào đuổi kịp các game khác. Giả sử up 10.0, chúng ta lẹt tẹt mới TT1 thui à, ngáo vừa thui...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên