XIN XỎ Xin tằt pk all kênh qua cơn lagg này

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
mong GM xem xét tắt pk all kênh. lagg dis + bị kill ức chế tăng gấp 10. khi nào giải quyết xong vụ này rồi mở lại cho ae train yên ổn cũng đỡ bực hơn rất nhìu

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
:))) về tạo server off mà chơi, chơi một mình cho khỏi bị PK
Có đọc kỹ topic k hay mù chữ?. Lagg dis thế này k1 k train dc chỉ có con đường qua k pk. Nào fix triệt để mở lại. Lên lv đã chậm kiểu này ai train dc ai mà k nản bán acc. Còn tạo sv off ông thích thì cứ tạo mà tự kỷ 1 mình ok. Đã nói ai góp ý thì chào đón còn kiểu đá xéo gây wR này nọ next dùm

kangtadragon

Binh Nhất
Có đọc kỹ topic k hay mù chữ?. Lagg dis thế này k1 k train dc chỉ có con đường qua k pk. Nào fix triệt để mở lại. Lên lv đã chậm kiểu này ai train dc ai mà k nản bán acc. Còn tạo sv off ông thích thì cứ tạo mà tự kỷ 1 mình ok. Đã nói ai góp ý thì chào đón còn kiểu đá xéo gây wR này nọ next dùm
Đừng ra vẽ giỏi tiếng việt bạn ơi, Qua kênh PK thì ráng mà chiệu đừng có khóc nữa giùm cái, còn nhắm trụ không được thì qua kênh VIP , còn nói ko đủ điều kiện + ko chịu được nhiệt thì bán acc, hoặc chờ khi nào ổn thì chơi tiếp , còn chơi ở kênh PK thì chấp nhận bị giết , vì đó là tính năng của game, tôi thích đi PK với mọi người thi sao chơi offline được , chú sợ bị giết thì mới nên chơi offline chứ nhỉ, hay có vấn đề về nhận thức , chú nên chơi offline một thời gian đi để ko ai giết chú bao giờ sv này ổn thì vào chơi tiếp, còn chơi ở đây thi làm ơn đừng có cái gì cũng khóc =]

@Silver

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Đừng ra vẽ giỏi tiếng việt bạn ơi, Qua kênh PK thì ráng mà chiệu đừng có khóc nữa giùm cái, còn nhắm trụ không được thì qua kênh VIP , còn nói ko đủ điều kiện + ko chịu được nhiệt thì bán acc, hoặc chờ khi nào ổn thì chơi tiếp , còn chơi ở kênh PK thì chấp nhận bị giết , vì đó là tính năng của game, tôi thích đi PK với mọi người thi sao chơi offline được , chú sợ bị giết thì mới nên chơi offline chứ nhỉ, hay có vấn đề về nhận thức , chú nên chơi offline một thời gian đi để ko ai giết chú bao giờ sv này ổn thì vào chơi tiếp, còn chơi ở đây thi làm ơn đừng có cái gì cũng khóc =]

@Silver
Thôi bớt rảnh háng. Dm vấn đề đọc hiểu next dùm cái. Thứ j mà nó ngu đéo tả dc. Não có vấn đề ah. Hay óc để chưng. Ai khóc lóc ở đây? T có chơi sv off hay sv cc j thì kệ mẹ t cần m sủa ah? Nói lại lần cuối vấn đề đọc hiểu topic ng khac thì biến cm dùm. Đụng chạm tới cắn auto là nhảy lên nhiw cha me nó chết

hieuvodoi158

Binh Nhất

@Silver
câm mẹ m lại đi cho bớt thúi , m đéo nói ko ai nói m câm đâu nói ngu vừa thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên