XIN XỎ Xin ra tính năng chuyển giới tính áo choàng

furuichi

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại áo choàng, nhưng tính thẩm mĩ mổi người mỗi khác, người thì thấy AC này rất đẹp, người kia lại thấy như cức... Nhưng có được AC là một chuyện, có để mua hay không lại là một chuyện khác. Như AC Hoàng Kim hoặc Boss, có rất ít người có trên thị trường, người thì bán giá cắt cổ, người thì nhất quyết không bán, người có AC nhưng lại không đúng giói tính nhân vật mình chơi... Mình lại nằm ngay trường hợp thứ 3 :(( , nên khẩn thiết xin KTeam ra mắt tính năng chuyển đổi giới tính của AC. Vừa giúp cho thu nhập của KTeam tăng lên 1 tý, vừa giúp cho đam mê được mặc AC của bọn em được thực hiện...
Tóm tắt lại là xin KTeam ra mắt item hoặc dịch vụ chuyển đổi giới tính AC, cảm ơn các bạn đã đọc :))

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
dịch vụ chuyển giới tính áo choàng này ko khả thi đâu bạn ơi. Áo nào cũng có cái độ hiếm riêng của nó

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
vì AC không phải áo nào cũng có cả nam lẫn nữ nên việc này là không khả thi nhé.

TakeuchiSora

Gia nhập giang hồ
ủng hộ ý kiến của bạn trên là cho phép giao dịch Áo choàng kết hôn trước khi kết hôn, chỉ khóa sau làm đám cưới vì giá nó khá ok và ngoài ra lại cũng đẹp nữa ( chỉ phương tây thôi :D )

Bên trên