Xin mời bạn dễ thương đao 9 nhocxaololl/nhoclaocho gì đó lên nmh k3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
Tái bút vào mặt dễ thương của bạn. Hay lắm, tớ yêu bạn.
Giây phút bạn cầm cái đó chạm vào người tớ...khiến tớ run lên bần bật, không thể khống chế nổi cảm xúc của bản thân. Từng đợt da gà cứ nổi đều lên mỗi khi bạn cầm cái đó quẹt qua quẹt lại trên cơ thể của tớ. Rốt cuộc tớ cũng không kiên trì nổi nữa đành rên lên 1 tiếng rồi nằm ra đó mà chưa kịp làm gì cho bạn. Hẹn bạn qua nmh kênh 3 để tớ có thể giúp bạn có những phút giây thăng hoa và đê mê cảm xúc giống như bạn đã làm vớ tớ.
Thân yêu !

Last edited by a moderator:

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Pk là chuyện bình thường .. Có những thằng pk như vậy thì các bạn mới mạnh mẽ lên dc ...
- Bạn ko giết nó , nó cũng giết bạn thui .,.
Ra map pk thì xác đinh .. (1) Bạn giết nó ..(2) Nó giết bạn ..

Lam Trieu

Binh Nhì
Vừa kêu ng ta lên rồi đổi bãi vãi thật nhỉ . Có dám ngồi chỗ cũ đâu 8->. Đánh hội đồng ms ăn đc mạng t xài máu 300 mà oai gớm:eek:

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
Vừa kêu ng ta lên rồi đổi bãi vãi thật nhỉ . Có dám ngồi chỗ cũ đâu 8->. Đánh hội đồng ms ăn đc mạng t xài máu 300 mà oai gớm:eek:
xin phép d!t mie bạn cái trc khi nc.
bây h bạn lếch cái acc cua bạn lên NMH trc khi btri, t se chờ bạn lên, chứ tụi t đ** rảnh ngồi đợi mặt ch* bạn gần nữa tiếng đồng hồ. đã có gan bước ra giang hồ thì đừng có mà ẳng 2vs1 5vs1 100vs1. đơn giản tại bạn Xl quá cỡ thôi.
p/s colgate xin lỗi bạn vì đã so sánh bạn với chó
xin lỗi kon chó vì đã so sánh nó với mày.

Lam Trieu

Binh Nhì
xin phép d!t mie bạn cái trc khi nc.
bây h bạn lếch cái acc cua bạn lên NMH trc khi btri, t se chờ bạn lên, chứ tụi t đ** rảnh ngồi đợi mặt ch* bạn gần nữa tiếng đồng hồ. đã có gan bước ra giang hồ thì đừng có mà ẳng 2vs1 5vs1 100vs1. đơn giản tại bạn Xl quá cỡ thôi.
p/s colgate xin lỗi bạn vì đã so sánh bạn với chó
xin lỗi kon chó vì đã so sánh nó với mày.
Từ topic đến ngôn từ đậm chất sửu nhi . Thôi nhé:rolleyes::rolleyes: a ko rảnh tiếp chú nữa

DreamSx

Binh Nhất
Hiện tại G ThePeace k còn ý nghĩa mang tên Hòa Bình nữa nhé.
Như các bạn biết thì train kênh pk phải chịu dc pk , ko thì về k1 hoặc vip.
Thân

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên