THẢO LUẬN Xin hỏi về tác dụng thuộc tính hoả

Daikalop1a

Binh Nhất
- Theo ý mình hiểu thuôc tính Hỏa khi op vào vũ khí là giảm % def đối phương, còn khi op vào áo thì giảm % dame nhận vào (dame đối phương lên mình).
Nhưng sv này nó không tác dụng với quái đánh (op áo)
Không biết ý hiểu của mình trên có đúng không, hoặc đúng thì nó chỉ có tác dụng với skill hay sao?
Mong các cao nhân chỉ giáo

Canta89

Gia nhập giang hồ
Hèn gì sv này ko ai op vào áo. Tôi op vào vk đc 7 hoả rồi mà thấy đi Train dame cũng ko hơn bao nhiu . Biết vậy op vào tt thủy cho nhanh nộ còn ok hơn. Bỏ cả tỷ ra mà éo đc như ý muốn .

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
Hỏa khi op vào áo.

đi PK đối phương đánh mình sẽ giảm sát thương của đối phương đi, 1 món op 8,9 Hỏa thì giảm khá nhiều đó.

đi train quái thì nó cũng như tăng def, lúc áo chưa op Hỏa thì quái đánh 250, op 8 Hỏa rồi thì còn 200.

cơ bản nó vẫn nằm ở phần đẳng cấp là nhiều. ( 48m và 71m chenh lech 20dame, không được 30 máu ^^ mà vẫn thi nhau mua với giá 10tr đó thôi ).

Daikalop1a

Binh Nhất
Hỏa khi op vào áo.

đi PK đối phương đánh mình sẽ giảm sát thương của đối phương đi, 1 món op 8,9 Hỏa thì giảm khá nhiều đó.

đi train quái thì nó cũng như tăng def, lúc áo chưa op Hỏa thì quái đánh 250, op 8 Hỏa rồi thì còn 200.

cơ bản nó vẫn nằm ở phần đẳng cấp là nhiều. ( 48m và 71m chenh lech 20dame, không được 30 máu ^^ mà vẫn thi nhau mua với giá 10tr đó thôi ).
nhưng em op 0 Hỏa dd dp Sup 92 đánh 97 máu, op lên 4 hỏa dd dp Sup 92 vẫn đánh 97 máu :D

Bên trên