THAN THỞ Xin hỏi như này có phải bị lừa đảo ko ạ

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Chốt vụ này . Mình sẽ khóa acc Miuuu vĩnh viễn vì hành vi lừa đảo. Dù có người teamview phá hay ko thì vẫn phải chịu trách nhiệm. Riêng thiệt hại bạn chủ thớt mình chỉ có thể thu hồi lại item chìa khóa vàng, đây là sơ suất của BQT vì ko disable nó đi.
Thân ái!
Khoan GM . Chịu thiệt hại được rồi . Nếu bị phá mà bank Vĩnh viễn tội ngta quá
Mong Huyết xem xét .

Phát Bùi

Binh Nhất
1.Nó chẳng chứng minh được nó trong sạch
2.Chẳng thằng nào chứng minh được nó trong sạch
3.Nếu thật là có người tv máy nó thì nó phải nhận ra sớm hơn
4.Nó mới vào team LegendK tối chủ nhật mà đã share tv cho cả team
5.Đen or ăn ỉa
Tổng hợp lại ta thấy lỗi này là lỗi xl chứ ko phải lỗi share tv =))

KhanhTran

Trung Sĩ
1.Nó chẳng chứng minh được nó trong sạch
2.Chẳng thằng nào chứng minh được nó trong sạch
3.Nếu thật là có người tv máy nó thì nó phải nhận ra sớm hơn
4.Nó mới vào team LegendK tối chủ nhật mà đã share tv cho cả team
5.Đen or ăn ỉa
Tổng hợp lại ta thấy lỗi này là lỗi xl chứ ko phải lỗi share tv =))
=)) kkkk khoái câu cuối

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Đây không phải là lần thứ nhất xảy ra vụ việc lừa đảo qua GD trên fb với nhau.
Khuyến cáo mọi giao dịch nên có bằng chứng ingame và có topic trên 4rum đầy đủ. Nếu có xảy ra lừa đảo thì sẽ xử lý triệt để hơn.
Các bạn xem và rút kinh nghiệm đi nhé !

MaKiem

Gia nhập giang hồ
Tại sao AD lại có thể giải quyết với ACC của mình 1 cách ko tôn trọng mình như vậy, có thể là mình sai vì đi share tv cho những người mà mình đả tin tưởng, nhưng một phần là do sợ thua thiệt bạn bè nên mới đê người ta canh máy dùm, và mình đang tìm ra người hại mình, trong lúc này thì mình bức xúc hơn ai hết, mình mong ad và các bạn hiểu giúp mình!
http://sv1.upsieutoc.com/2017/07/15/20107897_1412026115578172_1828305668_o.png

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Tại sao AD lại có thể giải quyết với ACC của mình 1 cách ko tôn trọng mình như vậy, có thể là mình sai vì đi share tv cho những người mà mình đả tin tưởng, nhưng một phần là do sợ thua thiệt bạn bè nên mới đê người ta canh máy dùm, và mình đang tìm ra người hại mình, trong lúc này thì mình bức xúc hơn ai hết, mình mong ad và các bạn hiểu giúp mình!
up lại hộ

LegendK

Binh Nhất
Chốt vụ này . Mình sẽ khóa acc Miuuu vĩnh viễn vì hành vi lừa đảo. Dù có người teamview phá hay ko thì vẫn phải chịu trách nhiệm. Riêng thiệt hại bạn chủ thớt mình chỉ có thể thu hồi lại item chìa khóa vàng, đây là sơ suất của BQT vì ko disable nó đi.
Thân ái!
cùng lắm là kiu bạn đó bồi thường thôi, chơi j mà khóa vĩnh viễn acc người ta, người ta nạp vào còn nhìu hơn 5k@ đó. ko ai rảnh lên FB lừa người để ban acc đâu.

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Khuyên ông kiếm đủ bằng chứng chứng minh không phải là ông làm, và chỉ đích danh được người mà TV vào máy ông làm như ông đã nói. Sau đó giải trình với GM thì may ra đc xá tội

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Sau khi xem xét các tình tiết thì đây là quyết định cuối cùng :
Bạn : Miuuuuu sẽ phải bồi thường thiệt hại cho bạn chủ thớt để được giảm hình phạt xuống còn 3 ngày nếu muốn chứng minh mình trong sạch .
Có thể bồi thường @ or giao dịch các vật phẩm theo đúng như gd lúc đầu thỏa thuận. BQT chỉ can thiệp tới đây thôi.

1NoiBuon

Gia nhập giang hồ
dme lúc chưa có gì thì nc tinh tướng lắm. đến lúc sảy ra chuyện bắt đầu anh anh em em
xong nào là người khác teamvie. ĐM thằng này tôi đã nc mua bán vs nó một lần và bị chửi sml
co cc mà nó shera teamvie nhe

Phát Bùi

Binh Nhất
cùng lắm là kiu bạn đó bồi thường thôi, chơi j mà khóa vĩnh viễn acc người ta, người ta nạp vào còn nhìu hơn 5k@ đó. ko ai rảnh lên FB lừa người để ban acc đâu.
Làm vậy tụi nó khinh còn hơn cả tụi lừa đảo nữa ấy, nhưng mà vẫn thấy bác Huyết nên hỗ trợ đổi cây trượng + cái áo lấy 5k@ item ở trên là được rồi ko cần phải tới band

Phát Bùi

Binh Nhất
Bạn : Miuuuuu sẽ phải bồi thường thiệt hại cho bạn chủ thớt để được giảm hình phạt xuống còn 3 ngày nếu muốn chứng minh mình trong sạch .
Có thể bồi thường @ or giao dịch các vật phẩm theo đúng như gd lúc đầu thỏa thuận. BQT chỉ can thiệp tới đây thôi.
Nghìn like bác à :D

Vô Cảm

Gia nhập giang hồ
Thích cái suy nghĩ này :)) @Huyết Ban Nick

Bên trên