THẢO LUẬN Xin hỏi ở sv này char cung có bị nef quá k

KySlot

Gia nhập giang hồ
ac cung lv 70 cằm cung 11mt 99% +6 6tt hoa pk voi ac kiem lv 66
mặjc dù ac kiếm măc set ulpt thua ac ben minh và minh da~ so sanh 2 set ulpt thi ben mình cao hon mot chut
ác kiếm dùng kill 64 dame mình hơn 200 dame so với mình dùng kill 68... kiếm bản ý full cl 13 14 +6... chả hiểu char cùng bên sv này bị neff nhiều đến vậy. hay là nó phế đây không biết..

minh chỉ không hiểu sao dame cung lại yếu đến vậy...chỉ nêu rra ý kien ca nhan minh thoi nha.. :((:((:((:((

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Game HK là game mà mỗi char đều có thời kì mạnh riêng của mình, theo tình hình sv hiện tại thì mình cảm thấy là: DP mạnh nhất ( ai bảo sai kêu dp ra đấm phát chết luôn :D ), rồi tới thương, kiếm, njn, cung, đao, theo cảm nhận riêng thôi nhé :D

OneOfAKind

Thượng Sĩ
nin kêu. đao kêu. kiếm kêu. giờ đến cung lại kêu :)) dần dần lên tầm 10x thì thương với dp lại kêu. sao chúng nó khỏe mà mình yếu vậy :))

Enies

Hạ Sĩ
Char cung có vẻ thiệt thòi nhỉ
Vừa dame skill vừa bắn chay lại còn tầm đánh xa nữa, đã thế con dame xanh dame đỏ :)):))
Đp sao sánh được với cung cơ chứ

KySlot

Gia nhập giang hồ
Char cung có vẻ thiệt thòi nhỉ
Vừa dame skill vừa bắn chay lại còn tầm đánh xa nữa, đã thế con dame xanh dame đỏ :)):))
Đp sao sánh được với cung cơ chứ
noi gi chu dp 7x no dame kill 77 set ulpt thi cu 7xx lam toi'... mau hien tai co 1067...1 kep 1 xa la ve` gap. ong ba` :)

Bên trên