XIN XỎ Xin ad cho bình đẳng giới tính không kì thị trong hôn nhân

huynhthinh

Binh Nhất
không đồng ý theo ý kiến này : cho dù mình chơi 2 char nữ . đã kết hôn vs 2 ặc của 2 người nghỉ nhưng mà . cưới là 1 nam 1 nữ . cho dù ngoài đời có cho nam cưới nam . nữ cưới nữ . thì cũng ko nên đem này vào game .

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
thiệt =)) bình đẳng giới là thế kỷ bây giờ, còn game nó là giang hồ ở thế kỷ đồ đá.... ai chơi đồng tính ở đây =))

meanboy

Binh Nhì
thay ví tốn thời gian vì vấn đề này thì dành cho thời gian fix game những lỗi nhỏ (trang bị phụ khi xài CTP, hiệu ứng thuộc tính phát sáng (mình thấy sáng nhưng người khác ko thấy sáng) vv.... và những lỗi nhỏ khác.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Công nhận lúc này có rất nhiều mem chợt đến rồi đi, xin xỏ nhiều ý tưởng táo bạo, đột phá cho game:-?:-?:-?8-}8-}8-}

Nếu xin gì cũng phải được thông qua:((:((:((

Thế thì vài hôm nửa, tới phiên em xin: em theo hồi giáo, thì mèo công công phải cho em lấy 4 vợ=))=))=))

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Công nhận lúc này có rất nhiều mem chợt đến rồi đi, xin xỏ nhiều ý tưởng táo bạo, đột phá cho game:-?:-?:-?8-}8-}8-}

Nếu xin gì cũng phải được thông qua:((:((:((

Thế thì vài hôm nửa, tới phiên em xin: em theo hồi giáo, thì mèo công công phải cho em lấy 4 vợ=))=))=))
Thích chú nhất :)) toàn comment táo bạo :)) đm nổ face a xem cái mặt nào :))

truyencv1

Gia nhập giang hồ
Em kết hôn nam nữ bình thường rồi đi hoạn để thành les được không GM , nhìn không ưa thằng nhân vật nam lắm :))

truyencv1

Gia nhập giang hồ
Có những người họ vốn là thẳng , nhưng sau hôn nhân dần dần cong đi và không bao h thẳng được nữa , LK hãy để họ sống đúng với giới tính của mình đi xD
1 slot đặt trước nếu đc thiến giữ giấy kết hôn :))

Bên trên