THẢO LUẬN Xin ý kiến

SuperCover

Trung Sĩ
Dao này tình hình chiến sự khá nóng cơ mà thấy tà lộng hành quá. 9 lên 6x xong thì toàn trong RT:3
Train thì ae toàn rú k1 khiến kênh lúc nào cũng quá tải lâu lâu rảnh muốn vô mua đồ cũng khó.
Nay xin ý kiến ae đòi KTeam cho KÊNH 1 là kênh PK được xem thử như nào:3
p/s: Đừng gạch đá e chỉ xin ý kiến thôi. Vừa tạo động lực cho 9 phái lao vô cuộc chiến, vừa dằn mặt mấy thằng cắn lén xong núp vô k1. Ae vào vote lịch sự nhé!

ratlaghegom

Binh Nhì
Theo mình thì nên giới hạn lv pk, như hồi ass mình có biết thì lv 60 ko thể kill lv 35 được.giới hạn khoàng 5 - 10 lv thì có thể pk đưuọc, như kiểu pt ý
Chứ chính với tà cứ thấy nhau là bem , trong khi các top toàn đi săn và train giỏi, mấy đứa lv thấp như tụi em đâu thể theo lv kịp đâu có cơ hội trả thù đâu, chưa thấy mặt đã sấp mặt rồi
Mong add xem lại giúp

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Theo mình thì nên giới hạn lv pk, như hồi ass mình có biết thì lv 60 ko thể kill lv 35 được.giới hạn khoàng 5 - 10 lv thì có thể pk đưuọc, như kiểu pt ý
Chứ chính với tà cứ thấy nhau là bem , trong khi các top toàn đi săn và train giỏi, mấy đứa lv thấp như tụi em đâu thể theo lv kịp đâu có cơ hội trả thù đâu, chưa thấy mặt đã sấp mặt rồi
Mong add xem lại giúp
Có giới hạn lv kill mà, cách 20lv ko kill đc, 6x kill 3x là điều ko thể nhé

Lam Trieu

Binh Nhì
Giảm exp 25% rồi , giảm nốt drop gold vs item rate 25% nữa . Vừa thỏa mãn ae kill auto vừa chìu lòng ae chợ búa :) chỉ khổ bọn chỉ biết cày gold cày lv thôi .

Bên trên